કિઆ સબ -4 એમ એસયુવી હ્યુન્ડાઇ સ્થળ પર આધારિત છે – ગાડિયાવાડી.કોમ

કિઆ સબ -4 એમ એસયુવી હ્યુન્ડાઇ સ્થળ પર આધારિત છે – ગાડિયાવાડી.કોમ

Kia Subcompact SUV Rendered

કિયાના સબ -4 એમ એસયુવી હ્યુન્ડાઇ સ્થળ જેવા જ પ્લેટફોર્મ પર આધારિત હોવાનું અપેક્ષિત છે. 2020 ના અંત સુધીમાં લોન્ચ થઈ શકે છે

હ્યુન્ડાઇ મોટર ઈન્ડિયા લિમિટેડ (એચએમઆઇએલ) નું સ્થાન ભારતીય માર્કેટમાં આગામી મોટું લોન્ચિંગ છે. સબકોપેક્ટ એસયુવી મારુતિ વિત્રા બ્રેઝા, ટાટા નેક્સન, ફોર્ડ ઇકોસ્પોર્ટ અને મહિન્દ્રા એક્સયુવી 300 સામે જશે. સ્થળે પહેલેથી જ 2019 ના ન્યુયોર્ક ઓટો શોમાં તેની વૈશ્વિક રજૂઆત કરી દીધી છે અને તે જ દિવસે, તે ભારતીય મીડિયાને સ્થાનિક સ્તરે એસયુવીનું મહત્વ દર્શાવે છે તે દર્શાવવામાં આવ્યું હતું.

અહેવાલો સૂચવે છે કે હ્યુન્ડાઇએ તેના પ્રથમ વર્ષમાં 8,000 થી 9, 000 એકમોના સ્થળનું વેચાણ કરવાનું લક્ષ્ય રાખ્યું છે. વેચાણની દ્રષ્ટિએ તે સેગમેન્ટમાં ટોચની બે સ્થિતિને ચોક્કસપણે લક્ષ્ય બનાવશે. હ્યુન્ડાઇની બહેન બ્રાન્ડ કિયા એસપી 2 આઈ પ્રિમીયમ એસયુવી સાથે આ વર્ષના બીજા ભાગમાં ભારતમાં પ્રવેશી રહી છે અને તે હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા, ટાટા હેરિયર અને નિસાન કિક્સ સામે હરીફાઈ કરશે.

ઊંચી સ્થાનિકીકરણને કારણે આક્રમક રીતે કિંમત નક્કી કરવામાં આવશે. કિઆ 2022 સુધી દર છ મહિનામાં એક નવી પ્રોડક્ટ લોંચ કરવાની યોજના ધરાવે છે અને આંધ્રપ્રદેશના બ્રાન્ડ અનંતપુર પ્લાન્ટમાં સ્થાનિકમાંથી ઉત્પાદિત થવાની અમને અપેક્ષા છે. આગામી વર્ષોમાં કિયા ઊંચી વોલ્યુમની આશા રાખે છે, તેથી તે સબકોમપેક્ટ એસયુવી સેગમેન્ટમાં પ્રવેશી શકે છે.

કિયા સબકોપેક્ટ એસયુવી રેંડર્ડ 2

કિયાથી નાના એસયુવી અંગેની અફવાઓ તાજેતરના મહિનાઓમાં આવી છે અને ગયા છે અને અમે આશા રાખી શકીએ છીએ કે તે હ્યુન્ડાઇ સ્થળ જેવી જ આર્કિટેક્ચર પર આધારીત હશે જે ઉચ્ચ મજબુત સ્ટીલના નિર્માણમાં છે. અમારા રેન્ડરિંગમાં, અમે તમને બતાવ્યું છે કે આગામી પાંચ વર્ષમાં તમારું પાંચ-સીટર વેચાણ કેવી રીતે થઈ શકે છે.

કિયા સબ-ચાર-મીટર એસયુવીમાં સ્થળ તરીકે એથલેટિક વલણ છે જ્યારે કાસ્કેડિંગ ફ્રન્ટ ગ્રિલને કોરિયન કંપનીના ટાઇગર નોઝ ગ્રિલ દ્વારા બદલવામાં આવ્યું છે અને એસ્પ્રિટ હેડલેમ્પ સેટઅપ ટોચ પર ટર્ન સૂચકાંક સાથે અને મધ્યમાંના પ્રોજેક્ટર હેડલેમ્પ્સથી ઘેરાયેલા છે. એલઇડી ડેઇટિંગ રનિંગ લાઈટ્સ રેન્ડરીંગમાં આગળ ધપાવવામાં આવી છે અને આપણે કહેવું પડશે કે ડિઝાઇન સંકેતો કિયાના સંસ્કરણને બદલે યોગ્ય છે.

કિયા સબકોપેક્ટ એસયુવી રેંડર્ડ 1

ઊંચા સ્તંભો, મશિનયુક્ત એલોય વ્હીલ્સ, આડી એલઇડી ટેઇલ લેમ્પ્સ, શાર્ક ફિં એન્ટેના અને બાજુના પેનલ પેનલ્સથી ઉધાર લેવામાં આવી શકે છે. ઉત્પાદનના ખર્ચમાં ચેક રાખવા માટે સ્થળ સાથે કેટલાક આંતરિક ભાગોને શેર કરી શકાય છે. પાવરટ્રેઇન માટે, કિયા મેન્યુઅલ અને ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન પસંદગીઓ સાથે સ્થળમાંથી 1.0 લિટર ટર્બો પેટ્રોલ, 1.2 લિટર પેટ્રોલ અને 1.4 લિટર ડીઝલનો ઉપયોગ કરવાનું પસંદ કરી શકે છે.