લિકેડ ઓનર 20 પ્રો રેન્ડર દ્વારા બ્લેક વેરિએન્ટ – ગીઝમોચિના છતી કરે છે

લિકેડ ઓનર 20 પ્રો રેન્ડર દ્વારા બ્લેક વેરિએન્ટ – ગીઝમોચિના છતી કરે છે

આગામી મહિને 21 મેના રોજ લંડનમાં ઓનર 20 સિરીઝનું અનાવરણ કરવામાં આવશે. હ્યુવેઇ ઉપ-બ્રાંડ, ઓનર 20, ઓનર 20 પ્રો અને સન્માન 20 લાઇટનો અનાવરણ કરશે. ઓનર 20 પ્રોના રેન્ડર પહેલાથી જ એક અઠવાડિયા પહેલા લીક થયા હતા, કેટલાક કલર વેરિયન્ટ્સ તેમજ કેમેરા ડિઝાઇનની ખાતરી આપી હતી. આજે, એક નવું રેન્ડર ઑનલાઇન રંગનું ચલણ પુષ્ટિ કરે છે.

નવા રેન્ડર એ ફોનના બ્લેક વેરિઅન્ટનો છે. જો તમે નીચા-પ્રોફાઇલ રંગમાં ઓનર 20 પ્રો માંગો છો, તો આ સારું હોવું જોઈએ. અગાઉના રેન્ડર પર્લ વ્હાઈટ વેરિઅન્ટ અને બ્લુ વેરિયન્ટ છે.

20 પ્રો કાળા સન્માન

ઓનર 20 પ્રોમાં હ્યુવેઇ પી 30 પ્રો જેવા ચાર કૅમેરા હશે. સૌથી ઉપરનો સેન્સર જે ચોરસ છે તે ચોક્કસપણે ટેલીસ્કોપિક ઝૂમ લેન્સ છે અને તેને ટોફ લેન્સ, સ્ટાન્ડર્ડ લેન્સ અને અલ્ટ્રા-વાઇડ એંગલ લેન્સ સાથે જોડવામાં આવ્યું છે. એક લીક જાહેર થયો કે પ્રાથમિક સેન્સર 40MP સોની IMX600 કેમેરા છે જે RGGB ફિલ્ટર છે. પી 20 પ્રોમાં 32 એમપી સ્વપ્ટી કૅમેરો હશે.

વધુ વાંચો: રશિયાની શરૂઆત 8 ઓ.એસ. ભાવ, વિશિષ્ટતાઓ અને સુવિધાઓ

હજુ પણ વધુ વિગતો છે જે આપણે હજુ સુધી જાણતા નથી જેમ કે બેટરી ક્ષમતા, પ્રદર્શન કદ અને તેની ડિઝાઇન. અમે અપેક્ષા કરીએ છીએ કે પ્રકાશન તારીખ પહેલાં વધુ રેન્ડર અથવા ટીઝર્સ રિલિઝ થશે.

( વાયા )