સેમસંગનું વર્ટિકલ સેરો ટીવી એક મોટી સ્ક્રીન – એન્જેજેટ પર ઇન્સ્ટા સ્ટોરીઝ લાવે છે

સેમસંગનું વર્ટિકલ સેરો ટીવી એક મોટી સ્ક્રીન – એન્જેજેટ પર ઇન્સ્ટા સ્ટોરીઝ લાવે છે

સેરૉ સેમસંગના આર્ટિસી સેરીફ અને ફ્રેમ ક્યુએલડી ટીવી જેવા સમાન કુટુંબમાં છે. એકવાર તમે તેને વર્ટિકલ મોડમાં ફ્લિપ કરો, પછી તમે એનએફસીએ પર જોડીને તમારા ફોન પર સામગ્રી સમન્વયિત કરી શકો છો. આડી સ્થિતિમાં, તે નિયમિત ટીવી તરીકે કામ કરે છે, 4.1 ચેનલ, 60 વૉટ અવાજ, બાયક્સબી નિયંત્રણ અને વધુ વિતરિત કરે છે. સેમસંગે અન્ય સ્પેક્સની યાદી આપી નથી, પરંતુ સંભવતઃ 4 કે અલ્ટ્રા એચડી રીઝોલ્યુશન છે.

સેમસંગ સેરો વર્ટિકલ ટીવી

સેમસંગે કહ્યું હતું કે સ્માર્ટફોન વીડિયો બતાવવા સાથે, સેરો ફોટો અને “તળિયે ટિપ્પણીઓ સાથે શોપિંગ સાઇટ્સ” માટે સરળ હોઈ શકે છે. કંપનીનું પ્રથમ વર્ટિકલ ટીવી હોવા છતાં, માઇક્રોસૉફ્ટની સપાટી હબ 2 ને 90 ડિગ્રીની આસપાસ ફ્લિપ કરી શકાય છે. તે મોડેલમાં ટચસ્ક્રીન હોય છે, જો કે, પ્રસ્તુતિઓ, મગજનો વિકાસ અને અન્ય વ્યવસાય કાર્યો માટે તેને ઉપયોગી બનાવે છે. સેમસંગે જાહેરાત કરી હતી કે તેના સીરિફ અને ફ્રેમ ટીવી આ વર્ષના અંતમાં 49-અને 55-ઇંચના કદમાં ઉપલબ્ધ થશે, 65-ઇંચનું ફ્રેમ ટીવી પણ ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે.

સેરો એક રસપ્રદ વિચાર છે, પરંતુ વર્ટિકલ વિડિઓ નફરત કરનાર સેમસંગને પ્રેક્ટિસને પ્રોત્સાહન આપતા જોઈ શકતા નથી. ઉપરાંત, ઇન્સ્ટા સ્ટોરીઝને માનવામાં આવે છે તે મિલનિયલ્સ પણ 43-ઇંચમાં જોવા માટે મોટી રકમ ચૂકવવા માંગશે નહીં. સેમસંગે કહ્યું ન હતું કે જો સેરો યુએસ આવશે, પરંતુ તે કોરિયામાં 1.9 મિલિયન (આશરે $ 1,630) જીતીને મેના અંતમાં ઉપલબ્ધ થશે.

4/29/2019 11.30 એ.એમ. અપડેટ કરો : મૂળ લેખમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે સેરોનો ખર્ચ 18.9 મિલિયન થશે, પરંતુ તે આંકડો ભૂલમાં હતો – તે વાસ્તવમાં 1.9 મિલિયન જીત્યા હતા. તે સાચી માહિતી સાથે અપડેટ કરવામાં આવી છે. ( આભાર, ચાંગ વૂ )