નવી જીન મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ ક્લાસ ડેશબોર્ડ અનિશ્ચિત ફોટો લીક્સ – રશલેન

નવી જીન મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ ક્લાસ ડેશબોર્ડ અનિશ્ચિત ફોટો લીક્સ – રશલેન

આગામી પેઢી મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ ક્લાસ સેડાન હાલમાં યુરોપમાં પરીક્ષણ કરાઈ રહ્યું છે. ભારે છાપ હેઠળ હોવા છતાં, જાસૂસી શોટ હજુ પણ ઘણા બાહ્ય અને આંતરિક સુધારાઓ દર્શાવે છે. આ 7 મી જીન એસ-ક્લાસ છે જેનો આ વર્ષે વૈશ્વિક પ્રારંભથી પહેલા પરીક્ષણ કરવામાં આવે છે. તે 6 ઠ્ઠી જન સંસ્કરણને બદલે છે, જે છેલ્લાં પાંચ વર્ષથી વેચાણમાં છે.

નવી 2020 મર્સિડીઝ એસ ક્લાસની બાહ્ય જાસૂસ કરવામાં આવી છે. તે વધુ ઉત્ક્રાંતિ ડિઝાઇન પહેરે છે. તેને એલઇડી ગ્રાફિક્સ, સુધારેલા પૂંછડી લેમ્પ્સ, ફોક્સ એક્ઝોસ્ટ, પાછળનો બારણું હેન્ડલ્સ અને નવા ટેઇલ લેમ્પ્સ સાથેના નવા બટ્ટા સાથે નવા હેડલેમ્પ્સ મળે છે.

આંતરિક પણ સંપૂર્ણપણે બદલાયેલ છે. જ્યારે તે ડેશબોર્ડ વર્ટિકલ ફોર્મેટમાં સ્થિત મોટી ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ સિસ્ટમ દ્વારા પ્રભુત્વ ધરાવે છે ત્યારે તે બટનોનો ન્યૂનતમ ઉપયોગ જુએ છે. તે મર્સિડીઝ-બેન્ઝ વપરાશકર્તા અનુભવ (એમબીયુએક્સ) થી સજ્જ છે.

છબી – કાર્સકોપ્સ

2020 મર્સિડીઝ એસ ક્લાસ જાસૂસ શોટ પણ મલ્ટિ ફંક્શન સ્ટીયરિંગ વ્હિલ અને એક ડિજિટલ ઇન્સ્ટ્રુમેન્ટ ક્લસ્ટર દર્શાવે છે. ગ્રાહકોને લક્ષ્યાંકિત કરવા માટે જે ચાઉફિયર દ્વારા સંચાલિત થવું પસંદ કરે છે, એસ ક્લાસ એક્ઝિક્યુટિવ સેડાન પણ પાછલા સીટમાં મુસાફરો માટે સગવડ અને વૈભવી સવલતો રમશે.

ન્યૂ મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ ક્લાસને બે પ્રકારમાં ઓફર કરી શકાય છે – પરંપરાગત પેટ્રોલ / ડીઝલ એન્જિન દ્વારા સંચાલિત જ્યારે એક ઇલેક્ટ્રિક પાવરટ્રેઇન દ્વારા સંચાલિત. બેમાંથી, પેટ્રોલ / ડીઝલ એન્જિનો દ્વારા સંચાલિત એસ વર્ગ 2020 માં જ્યારે ઇલેક્ટ્રિક વેરિયન્ટનું પાલન કરશે ત્યારે પ્રથમવાર લોન્ચ કરશે. મર્સિડીઝ એસ ક્લાસ ઇલેક્ટ્રિકને ટેસ્લા કાર પર જોવા મળતા સમાન સ્વચાલિત ડ્રાઇવિંગ તકનીક મળશે. તે 500 કિમીની ડ્રાઇવિંગ રેન્જ સાથે આવશે.

2020 મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ ક્લાસ 2019 ફ્રેન્કફર્ટ મોટર શોમાં આ વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં યોજવામાં આવશે તેવી શક્યતા છે. તે 2020 નું મોડેલ હશે અને આ વર્ષના અંત સુધીમાં આંતરરાષ્ટ્રીય બજારોમાં લોન્ચ થઈ શકે છે. ભારતમાં લોંચ 2020 ની શરૂઆતમાં થઈ શકે છે જ્યાં તે બીએમડબલ્યુ 7 સીરીઝ , ઓડી એ 8 અને જગુઆર એક્સજેએલને હરાવી દેશે.