નોકિયા 6.1 અને 7.1 એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટ અપડેટ કરી રહ્યું છે – નોકિયાપાવરસર

નોકિયા 6.1 અને 7.1 એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટ અપડેટ કરી રહ્યું છે – નોકિયાપાવરસર

<લેખ id = "પોસ્ટ -74717">

નોકિયા 7 પ્લસ અને નોકિયા 6.1 પ્લસ એચએમડીને દબાણ કર્યા પછી એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટ (2019) ને નોકિયા 6.1 અને 7.1 પર પણ દબાણ કર્યું છે. સુધારો ફક્ત એપ્રિલ એન્ડ્રોઇડ સુરક્ષા પેચ લાવે છે. અન્ય નોકિયા સ્માર્ટફોન્સથી સંબંધિત તમામ સૉફ્ટવેર અપડેટ્સ માટે અહીં ક્લિક કરો.

અમારા વાચકો તરફથી મળેલી ટીપ્સના આધારે, અમે નોકિયા 6.1 અને 7.1 વેરિયન્ટ્સ માટે બજારોની સૂચિને એકત્રિત કરીશું જેના માટે એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટ હવે ઉપલબ્ધ છે. તેથી, જો તમને ટિપ્પણીઓ વિભાગમાં અપડેટ પ્રાપ્ત થયો છે, તો અમને જણાવો.

તે જ્યાં ઉપલબ્ધ છે તે બજારોની સૂચિ:

  • ભારતમાં નોકિયા 6.1
  • નોકિયા 6.1 રોમાનિયામાં
  • યુએસમાં નોકિયા 7.1

નોકિયા 6.1 અપડેટ કદ:

નોકિયા 6.1 નો અદ્યતન કદ 88.2 એમબી છે. તમને ક્યાં તો આ અપડેટને ડાઉનલોડ કરવા માટે પૂછવામાં આવશે અથવા તમે સેટિંગ્સ પર જઈને અને સિસ્ટમ અપડેટ્સ શોધવા અને પછી અપડેટને તપાસીને તપાસ કરી શકો છો.

નોકિયા 7.1 અપડેટ કદ:

નોકિયા 7.1 નો સુધારો કદમાં 61.4 એમબી છે. તમને ક્યાં તો આ અપડેટને ડાઉનલોડ કરવા માટે પૂછવામાં આવશે અથવા તમે સેટિંગ્સ પર જઈને અને સિસ્ટમ અપડેટ્સ શોધવા અને પછી અપડેટને તપાસીને તપાસ કરી શકો છો.

નોકિયા 6.1 અને 7.1 એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટ ચેન્જલોગ:

ચેન્જલોગ ફક્ત એપ્રિલની Android સુરક્ષા અપડેટનો ઉલ્લેખ કરે છે. તે ઘણા સુરક્ષા સમસ્યાઓ માટે ઠીક કરે છે. આ મુદ્દાઓમાંથી સૌથી ગંભીર મીડિયા માળખામાં એક ગંભીર સુરક્ષા નબળાઈ છે જે વિશિષ્ટ રૂપે બનાવવામાં આવેલી ફાઇલનો ઉપયોગ કરીને વિશેષાધિકૃત પ્રક્રિયાના સંદર્ભમાં મનસ્વી કોડ ચલાવવા માટે દૂરસ્થ હુમલાખોરને સક્ષમ કરી શકે છે.

એપ્રિલ સુરક્ષા અપડેટની સંપૂર્ણ વિગતો અહીં વાંચો.

HMD એ માસિક સિક્યોરિટી અપડેટ્સને મુક્ત કરવા અને પહેલાથી ઉપલબ્ધ નોકિયા સ્માર્ટફોન્સ માટે ઓએસ અપડેટ્સને મુક્ત કરવા ની શરતો સાથે સુસંગત છે. બજારમાં HMD એ પણ સ્પષ્ટ કર્યું છે કે તમામ નોકિયા એન્ડ્રોઇડ ફોન્સ ન્યૂનતમ OS અપડેટ સપોર્ટના બે વર્ષ .

<પી> આભાર વેંકટ, ઉડે, ફ્લાવી, પેયન અને અન્ય લોકો માટે ટીપ અને સ્ક્રીનશૉટ. ચીઅર્સ !!