બે નશામાં માણસો લડતા, નૃત્ય કરે છે અને ભારતીય શાદીઓ સાબિત કરે છે. ટિકટોક વાયરલ વિડિઓ જુઓ – ઇન્ડિયા ટુડે

બે નશામાં માણસો લડતા, નૃત્ય કરે છે અને ભારતીય શાદીઓ સાબિત કરે છે. ટિકટોક વાયરલ વિડિઓ જુઓ – ઇન્ડિયા ટુડે

આ વાયરલ ટિકટોક વિડીયો લગ્નોમાં લગભગ દરેક નશામાં નર્તકની વાર્તા બતાવે છે. આ બે પુરૂષો, જે તેમની ઇન્દ્રિયોમાંથી બહાર નીકળે છે, એક નાના ઝઘડોમાં આવે છે પરંતુ પછી તરત જ ભૂલી જાઓ અને સાથે નૃત્ય કરવાનું શરૂ કરો.

Two drunk men dancing at a wedding Photo: TikTok

બે નશામાં માણસો લગ્નમાં નૃત્ય કરે છે

ટીકટોક, ચાઇનીઝ વિડિઓ શેરિંગ એપ્લિકેશન રાતોરાત ભારતમાં એક સંવેદના બની. લાખો લોકો એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરી રહ્યાં છે અને ટિકટોક પર આનંદદાયક વિડિઓઝ શેર કરી રહ્યા છે, તે ભારતીયો માટેનું સૌથી મોટું મનોરંજન સ્રોત બની ગયું છે.

આ એપ્લિકેશનએ ઘણા બધા સામાન્ય લોકોને વિશાળ તારામાં રૂપાંતરિત કર્યા છે, જે નીચે મુજબના ચાહકો સાથે છે.

ગારીબોના રણવીર સિંહથી લઈને ફર્ઝી અજય દેવગણ અને કાજોલ સુધી, ટીકોટકે ઘણા લોકોને પોતાની જાતને નામ આપવાની મંજૂરી આપી છે. ક્રિટી સનૉન અને પરિણીતી ચોપરા જેવા બૉલીવુડ સ્ટાર્સ એ પણ એપ્લિકેશનના સક્રિય વપરાશકર્તાઓ છે અને સતત મનોરંજન વિડિઓઝને તેમના પ્રશંસકોને આનંદિત રાખે છે.

ટિકટોક હંમેશાં સૌથી મનોરંજક અને આનંદી વિડિઓઝ માટેનું ખાણ બની ગયું છે અને અમને એક જ વિડિઓ પર અમારા હાથ મળ્યા છે. જો તો જરા.

આ વિડિઓ લગ્નમાં ખૂબ જ નશામાં માણસ નૃત્ય બતાવે છે. તે સ્ટેજ પરથી કાર્ટવિહીલ કરે છે અને બીજા નશામાં માણસના માથા પર જમીનો કરે છે જે નૃત્યમાં વ્યસ્ત છે. બે પુરુષો થોડા સેકંડ માટે એક નાના ઝઘડો છે. દારૂના નશામાં માણસો તેના પર વિચાર કરે છે અને ફરી એક સાથે નૃત્ય કરવાનું શરૂ કરે છે, જે હમણાં જ થયેલી લડાઇથી અસરગ્રસ્ત છે.

ભારતીય લગ્નમાં દરેક નશામાં માણસની આ વાર્તા છે.

ટિકટોક તાજેતરમાં ભારતીય સરકારની સારી પુસ્તકોમાં નથી. આ એપ્લિકેશનને તાજેતરમાં પ્રતિબંધિત કરવામાં આવ્યો હતો કારણ કે એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે આ એપ્લિકેશન બાળકો માટે સરળતાથી પોર્નોને ઍક્સેસિબલ બનાવે છે. જો કે, આ પ્રતિબંધ ટૂંક સમયમાં ઉઠાવી લેવામાં આવ્યો હતો અને તે ફરીથી ગૂગલ અને એપલ એપ સ્ટોર્સમાં ઉપલબ્ધ છે.

પણ વાંચો સિકી લિયોન તિકટોક પર તેરી આંચ્યા કા યો કાજલમાં સપના ચૌધરીને હરાવ્યો. વાયરલ વિડિઓ જુઓ

પણ વાંચો 19 વર્ષીય ઔરંગાબાદની છોકરી વિષ્ણુપ્રિયા નાયર ભારતનો નવો તિકટોક સ્ટાર છે. તેના વાયરલ વીડિયો જુઓ

પણ જુઓ 19 વર્ષીય ઔરંગાબાદની છોકરી વિષ્ણુપ્રિયા નાયર એક ટિકટોક સ્ટાર છે

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો