અલીયા ભટ્ટ એક નથી, પરંતુ બે ચેનલ બેગ્સ, અને અમે તેના માટે અહીં છીએ – પિંકવિલા

અલીયા ભટ્ટ એક નથી, પરંતુ બે ચેનલ બેગ્સ, અને અમે તેના માટે અહીં છીએ – પિંકવિલા

ગઈકાલે એરપોર્ટ પર એલિયા ભટ્ટની ફોટોગ્રાફ થઈ હતી. તેણી ચેનલ અને ઑફ વ્હાઈટથી ઠંડી એક્સેસરીઝ રમી રહી હતી.

વ્યસ્ત દિવસ પસાર થયા પછી છેલ્લા રાત્રે મુંબઈ એરપોર્ટ પર અલીયા ભટ્ટને તોડી પાડવામાં આવ્યો હતો. ગઈકાલે સંજય લીલા ભણસાલીની ઑફિસ છોડીને આ અભિનેત્રી તેમની સાથેની તેમની આગામી ફિલ્મની ચર્ચા કરવા માટે એક બેઠક પછી જોવા મળી હતી, જ્યાં તેણી સલમાન ખાન ઉપરાંત અન્ય કોઈની સાથે સ્ક્રીનની જગ્યા વહેંચી શકશે, અને તે પણ પહેલી વાર. ગઈ કાલે તેણીને સ્ક્રીનીંગમાં સ્નેપ કરવામાં આવી હતી, જે તેમના પિતા દ્વારા તેમની માતા સોની રઝદન માટે ગોઠવવામાં આવી હતી, જેમ કે તેણીએ ‘યોર્સ ટ્રુલી’ નામની ફિલ્મમાં અભિનય કર્યો હતો.

અલીયા એરપોર્ટની શૈલી ખૂબ જ મૂંઝવણમુક્ત છે, જ્યાં તેણી તેને સુપર પરચુરણ રાખવાનું પસંદ કરે છે અને સામાન્ય રીતે એરપોર્ટ પર જિન્સ અને જેગિંગ પહેરીને જોવા મળે છે. છેલ્લી રાતથી તેણીનો દેખાવ ખૂબ જ મૂળભૂત અને અનૌપચારિક હતો, તે તેની બેગ હતી જેણે અમારા તાત્કાલિક ધ્યાન ખેંચ્યા. અભિનેત્રી એક સાથે ન હતી, પરંતુ બે ચેનલ બેગ. તેણીએ તેના મૂળ સફેદ ટી અને સ્ટાઇલ 2019 સંગ્રહમાંથી બે બાજુ પેક ચેનલ બેગ સાથે જોયું. આ વર્ષની શરૂઆતમાં તેના અચાનક નિધન પહેલાં આ સંગ્રહ કાર્લ લેગરફેલ્ડના છેલ્લા સંગ્રહમાંનો એક હતો. ચેનલ વર્ષો સુધી ઘણી આઇકોનિક બેગ બનાવવા માટે જાણીતી છે અને આ ચોક્કસપણે સંભવિત દાવેદાર છે. સફેદ દેખાવની સફેદ જોડીવાળા જોડી સાથે તેના દેખાવની વધુ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી, જેમાં કૂલ કેબલ ટાઇ વિગતો હતી.

કામના આગળના ભાગમાં, આલિયાની નવીનતમ ફિલ્મ ‘કાલંક’ બોક્સ ઓફિસ પર કામ કરતી નહોતી અને અભિનેત્રીની બીજી ફિલ્મ ‘બ્રહ્મસ્ત્ર’ ને આગામી વર્ષે આગળ ધકેલવામાં આવી છે કારણ કે ફિલ્મના વીએફએક્સ વધુ સમયની જરૂર છે, નિર્દેશક આયન દ્વારા નિર્દેશિત મુકેરજીએ તાજેતરના એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે તેણે મુક્યું હતું.

એલિયાના કૂલ બેગ પર તમે શું વિચારો છો?