ઍપલ ટીવી + નેટફ્લેક્સ સાથે સહઅસ્તિત્વ કરી શકે છે, કૂક કહે છે – Thurrott.com

ઍપલ ટીવી + નેટફ્લેક્સ સાથે સહઅસ્તિત્વ કરી શકે છે, કૂક કહે છે – Thurrott.com

કમાણી પછીના કૉન્ફરન્સ કોલમાં એપલના સીઈઓ ટિમ કૂકે જણાવ્યું હતું કે તેમની કંપનીની આગામી વિડિઓ સેવા Netflix અને અન્ય સ્પર્ધકો સાથે સહઅસ્તિત્વ કરી શકે છે.

કૂક બંડલથી ઓવર-ધ-ટોપ સુધી મોટી સંખ્યામાં વધારો થયો છે, એમ કૂકે કહ્યું હતું કે, કૉર્ડ સ્ટ્રીમિંગ વિડિઓ સેવાઓને કટીંગ કરવાના સંદર્ભમાં. “અમે માનીએ છીએ કે મોટાભાગના વપરાશકર્તાઓ બહુવિધ ટોચના ઉત્પાદનોમાં સ્થાન મેળવશે, અને અમે તેમને ખાતરી આપવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશું કે એપલ ટીવી + ઉત્પાદન તેમાંથી એક હોવું જોઈએ.”

તે Netflix, હુલુ, અને યુ ટ્યુબ જેવી હાલની સેવાઓ તરફ નવો સમાધાનશીલ વલણ છે, જેની સાથે એપલે હવે વર્તમાન સેવાઓ આવક માટે ભાગીદારી કરી છે અને તેના પર આધાર રાખ્યો છે. અને આગામી સેવાઓ તરફ, ડિઝનીની આશ્ચર્યજનક સસ્તું સેવા જે આ વર્ષે પછી લોન્ચ થશે.

એપલનો ઉદ્દેશ્ય, શક્ય તેટલી બધી સેવાઓને શક્ય તેટલી સ્થાનાંતરિત કરવી અને ઘરના શક્ય તેટલા આવક લાવવાની છે. પરંતુ સ્ટ્રીમિંગ વિડિઓ માર્કેટમાં તે વર્ષોથી મોડું થઈ ગયું છે અને તે સામગ્રીની નિર્ધારિત અભાવ સાથે આવે છે, ખાસ કરીને કેટલીક સેવાઓ જેવી કે એચબીઓ અને નેટફિક્સ, જે એવોર્ડ વિજેતા, ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી સામગ્રી માટે જાણીતા છે.

આ તફાવતને બંધ કરવા માટે, એપલે આ વર્ષે સામગ્રી પર લગભગ $ 2 બિલિયન ખર્ચ કરવાની યોજના બનાવી છે. પરંતુ તે આંકડો તેના પ્રતિસ્પર્ધીઓની સરખામણીમાં છે. નેટફ્લીક્સે એકલા 2018 માં $ 13 બિલિયન ખર્ચ કર્યા, ઉદાહરણ તરીકે, અને આ વર્ષે 15 અબજ ડોલર ખર્ચવાની અપેક્ષા છે.

તે ડિફરન્સ અહીં કુકના ટોનને સમજાવવામાં સહાય કરી શકે છે: જો એપલ ટૂંકા દોડમાં નેટફ્લિક્સને હરાવ્યું હોય તો તે કોઈ રીત નથી.

, સાથે ટૅગ કરેલા