એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ સ્ટાર સ્કારલેટ જ્હોન્સનને બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડઅલોન ફિલ્મ વિશે કહેવું છે – પિંકવિલા

એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ સ્ટાર સ્કારલેટ જ્હોન્સનને બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડઅલોન ફિલ્મ વિશે કહેવું છે – પિંકવિલા

તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુમાં, એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ સ્ટાર સ્કારલેટ જ્હોન્સનને અંતે અત્યંત રાહ જોવાતી બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડલોન ફિલ્મ પર તેની મૌન તોડી નાખી. સ્કારલેટને તે વિશે શું કહેવાનું હતું તે જોવા માટે નીચે વાંચો.

એવેન્જર્સ: એન્ડગેમે સુંદર સુંદર દાયકા સુધી એમસીયુ (માર્વેલ સિનેમેટિક બ્રહ્માંડ) પ્રવાસની પરાકાષ્ઠા જોવી. અમે ભૂતકાળને અમારા ઓજી 6 એવેન્જર્સ (આયર્ન મૅન, કૅપ્ટન અમેરિકા, થોર, ધ હલ્ક, બ્લેક વિધવા અને હોકી) સાથે પાછો મેળવ્યો કારણ કે તેઓએ થાનોસને હરાવવા અને પતનનો બદલો લેવા માટે જે કર્યું તે કર્યું. આયર્ન મૅન, કૅપ્ટન અમેરિકા અને થોરની ભૂતકાળમાં સ્ટેન્ડલોન ફિલ્મો હતી. જ્યારે અમે એડવર્ડ નોર્ટન સાથે ધ ઈનક્રેડિબલ હલ્ક (2008) ધરાવે છે, ત્યારે માર્ક રફ્લો સાથે એકલ હલ્ક ફિલ્મ યુનિવર્સલની સામેલગીરીને કારણે અશક્ય લાગે છે. જેરેમી આગામી હોકી શ્રેણીમાં છે અને ચાહકો આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા હતા જ્યારે બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડલોન ફિલ્મ બનશે.

સ્ટેન્ડલોન ફિલ્મને સંબોધિત કરીને અને તેણીની મૌન તોડીને અંતે સ્કારલેટ જ્હોન્સનને પોતાને વિશે વિવિધતા સાથે વાત કરી હતી. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડઅલોન ફિલ્મ અગાઉ કેમ નહોતી થઈ, ત્યારે અભિનેત્રીએ કહ્યું, “મને લાગે છે કે જ્યારે તે થાય ત્યારે બધું થાય છે. હું કહું છું કે મને લાગે છે કે હવે મને લાગે છે કે પાત્રની મને વધુ સમજણ છે પહેલાં જોયું છે. તમે આ પાત્રની જે પણ જોરશોરથી જોશો, ભવિષ્યમાં આ પાત્રને જોઈ શકશે કે નહીં તે તેનાથી વધુ સારું રહેશે. “

શું તમે બ્લેક વિધવા સ્ટેન્ડલોન મૂવી માટે ઉત્સાહિત છો? અમને નીચે આપેલા ટિપ્પણીઓ વિભાગમાં તમારા વિચારો જણાવો.

આ પણ વાંચો: એવેન્જર્સ: એન્ડગેમે: માર્ક રફાલો અને સ્કારલેટ જ્હોન્સનને રીલીઝ પહેલા એમસીયુ ફિલ્મ કેવી રીતે બગાડી હતી તે અહીં છે.

એવેન્જર્સ માટે જે આશા હતી તે વિશે વધુ વાત : એન્ડગેમે , જોહાન્સનને શેર કર્યું, “એક વાત હું કહી શકું છું કે મારી આશા છે … આ પ્રેક્ષકો માટે એક આદર્શ અનુભવ છે. મને આશા છે કે તે લોકો માટે સંતોષકારક, સંતોષજનક લાગણી ધરાવે છે.”