ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ, ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા 8 મી મે માટે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ઇન્ડિયા લોન્ચ કરવામાં આવ્યું – એનડીટીવી

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ, ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા 8 મી મે માટે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ઇન્ડિયા લોન્ચ કરવામાં આવ્યું – એનડીટીવી

Google Pixel 3a, Pixel 3a XL India Launch Teased for May 8 by Flipkart

ફોટો ક્રેડિટ: ફ્લિપકાર્ટ

પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ મધ્ય-રેન્જ ગૂગલ ફોન્સ હોવાનું માનવામાં આવે છે

ગૂગલે 7 મી મેના રોજ પિક્સેલ લાઇનઅપમાં નવા ફોન ઉમેરવાની તૈયારીમાં છે અને સત્તાવાર જાહેરાતની આગળ, ઈ રિટેલર ફ્લિપકાર્ટે આ ફોનના પ્લેટફોર્મ પર આગમનને ટ્રીટ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. ઈ રિટેઇલર દ્વારા ટીઝર વેબપેજ સેટઅપ 8 મેના રોજ વધુ વિગતો જાહેર કરશે, જે ભારતના સમય મુજબ ગૂગલ I / O પર કીનોટ સમાપ્ત થાય તે બરાબર થાય છે. ટીઝર વિગતો પર પ્રકાશ પાડે છે અને ફોન અથવા તેમના ભાવો વિશે કંઈપણ જણાવે છે.

ફ્લિપકાર્ટ પર સૂચિબદ્ધ આગામી પિક્સેલ સ્માર્ટફોન્સ માટેના ટીઝર માઇક્રોસાઇટે ભારતની અફવાવાળી પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ફોનની રજૂઆતને સમર્થન આપ્યું છે. જો કે ટીઝર ઇમેજ કોઈ વિશિષ્ટતાઓનો ઉલ્લેખ કરતા નથી, તેમ છતાં તે ધારી લેવા માટે ખૂબ દૂર નથી કે ભારત નવા પાક્સેલ સ્માર્ટફોન મેળવવા માટે દેશની પ્રથમ પાકમાં સૌથી વધુ હશે, ખાસ કરીને ફોનને મધ્ય-રેન્જ ઉપકરણો હોવાનું અપેક્ષિત છે. તુલનાત્મક સસ્તું ભાવ ટૅગ્સ સાથે.

ફ્લિપકાર્ટ એ પણ પુષ્ટિ કરે છે કે ઇ-રિટેઇલર અન્ય પ્લેટફોર્મ્સમાં ભારતમાં ફોન્સ લઈ જશે. તાજેતરના ઇ-કૉમર્સ નિયમોને ધ્યાનમાં રાખીને, તે Google માટે વિશિષ્ટ વેચાણ ભાગીદાર હોઈ શકતું નથી, તેથી જો પિક્સેલ 3 ની ઉપલબ્ધતા કોઈ સંકેત છે, તો અમે રિટેલ ડિજિટલ, ક્રોમા, પૂર્વેવિક, બજાજ ઇલેક્ટ્રોનિક્સ જેવા ઇંટ-મોર્ટાર ચેઇન્સની અપેક્ષા રાખી શકીએ છીએ. , અને વિજય સેલ્સ પણ આગામી પિક્સેલ ફોનની ઓફર કરશે.

ગૂગલે સત્તાવાર રીતે પુષ્ટિ કરી હતી કે તે 7 મેના રોજ Google I / O પર તેના મુખ્ય ધ્યેય પર નવા હાર્ડવેર ઉત્પાદનો લાવી રહ્યું છે તે પછી ફ્લિપકાર્ટ ટીઝર ઘણાં કલાક લાગ્યા છે. જોકે કંપનીએ સ્પષ્ટપણે પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલનો ઉલ્લેખ કર્યો નથી, કંપનીના સત્તાવાર ટીઝર ઑનલાઇન સ્ટોર તેમજ અન્ય પ્લેટફોર્મ એ એક સુંદર સારું સૂચક છે કે આપણે નવા પિક્સેલ સ્માર્ટફોન જોશું. સમાન કીનોટ પર, ગૂગલે એન્ડ્રોઇડ ક્યૂ વર્ઝનની વિગતો પણ લે તેવી અપેક્ષા છે.

યાદ કરવા માટે, પિક્સેલ 3 એ 5.6-ઇંચ પૂર્ણ-એચડી + (1080×2220 પિક્સેલ્સ) સ્ક્રીનને દર્શાવવા માટે અફવા છે, જ્યારે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલની 6-ઇંચ પૂર્ણ-એચડી + (1080×2160 પિક્સેલ્સ) સ્ક્રીન હશે.

પિક્સેલ 3 એને કુવાકોમ સ્નેપડ્રેગન 670 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે જ્યારે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલને સ્નેપડ્રેગન 710 મળશે. બંનેને 4 જીબી રેમ પેક કરવાની અને ઓછામાં ઓછા 64 જીબી ઓનબોર્ડ સ્ટોરેજની ધારણા છે.

અમે Google કીનોટ અને પછીથી ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા નવી પિક્સેલ ફોન્સની ભારતની ઉપલબ્ધતા અને કિંમત વિશે વધુ સાંભળવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. ગૂગલ કીનોટ 10am પીડીટી (10:30 વાગ્યે IST 7 મે) થી શરૂ થાય છે અને 11:30 વાગ્યે પીડીટી (12:00 AM IST, 8 મે) સમાપ્ત થાય છે.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.