જન્મદિવસની શુભેચ્છા અજિત: થાલાના ભાગ્યે જ ફોટા – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્મદિવસની શુભેચ્છા અજિત: થાલાના ભાગ્યે જ ફોટા – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ અજીત: થાલાના ભાગ્યે જ ફોટા https://indianexpress.com/photos/entertainment-gallery/happy-birthday-ajith-rare-photos-of-thala-5703848/

અજીથ

નમ્ર પૃષ્ઠભૂમિથી, આજે અજીત એમજીઆર અને રજનીકાંત જેવા ટાઇટનના લીગમાં છે, જેમણે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં કોઈ ટેકો આપ્યા વગર તેને મોટો કર્યો છે. તે તેના સખત મહેનત અને પ્રતિબદ્ધતા માટે જાણીતું છે. અજિત પાસે હિટ અને ફ્લૉપ્સનો હિસ્સો છે પરંતુ તેની નિષ્ફળતાઓએ ચાહકો અને સેલિબ્રિટીઝ વચ્ચે તેમની લોકપ્રિયતાને ક્યારેય પ્રભાવિત કર્યો નથી. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીથ

હૈદરાબાદમાં પલક્કાદ ઐયરના પિતા અને કોલકાતાથી સિંધી માતા જન્મેલા, અજીતને કારકિર્દીના પ્રારંભિક દિવસોમાં તમિળમાં બોલવાનું સંઘર્ષ થયો.

અજીથ

એક અભિનેતા હોવા કરતાં રેસ રેસ ડ્રાઇવર હોવાનો તેમને વધુ જુસ્સો હતો. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીથ

1993 માં અમરાવતી સાથેના મુખ્ય અભિનેતા તરીકે અભિનય કર્યા પછી પણ, અજિતે ઓટો રેસિંગમાં રસ લેવાનું ચાલુ રાખ્યું. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીથ

અજિતે મુંબઇ, ચેન્નઈ અને દિલ્હીમાં સર્કિટ્સમાં ભાગ લીધો છે. તેમણે આંતરરાષ્ટ્રીય રેસમાં પણ ભાગ લીધો છે. 2003 ની ફોર્મ્યુલા એશિયા બીએમડબ્લ્યુ ચેમ્પિયનશિપ અને અન્ય પ્રતિષ્ઠિત ચેમ્પિયનશિપમાં 2010 ફોર્મ્યુલા 2 ચેમ્પિયનશીપમાં અભિનેતાએ ભાગ લીધો હતો. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીથ

જો કે, અજિતને ગંભીર પીઠની ઈજા થઈ તે પછી, તેણે વધુ ફિલ્મ ભૂમિકાઓ કરવાનું શરૂ કર્યું. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત શાલીની

અજીતએ 1999 માં તેમની અમરકાલમ સહ કલાકાર શાલિનીને ડેટાની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારબાદ તેમના સંબંધો મીડિયા ગપસપનો મુખ્ય કેન્દ્ર બની ગયા હતા. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજિત શાલીની લગ્ન

અજિતે તે જ વર્ષે શાલિનીને પ્રસ્તાવ મૂક્યો અને બંનેએ 2000 માં તેમના પરિવારના આશીર્વાદ સાથે લગ્ન કર્યાં. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત શાલીની કુટુંબ

અજિથ અને શાલિનીની પુત્રી અનૂશા અને પુત્ર આદિક છે. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત

જાહેર દેખાવથી બચવા માટે અજીત કુખ્યાત છે. અજીતની ભ્રામકતા તેની વધતી જતી લોકપ્રિયતામાં વધુ સ્તરો ઉમેરે છે. વિશ્વભરમાં તેના ચાહકો તેમને જોવાનું એકમાત્ર સ્થળ મોટી સ્ક્રીન પર છે અને કદાચ તે જ ફિલ્મોમાં તેમના ફિલ્મો મોટા પ્રમાણમાં ખુલ્લી છે. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત

તમિલનાડુમાં, ફિલ્મ ઉદ્યોગ અને રાજકારણ વચ્ચેનો સંબંધ ઊંડો ચાલે છે, કારણ કે એમ.જી. રામચંદ્રને વિશ્વને દર્શાવ્યું છે કે ફિલ્મના અભિનેતાઓ મહાન રાજકારણીઓ કરી શકે છે. ઘણા તમિલ અભિનેતાઓ સફળ રાજકીય નેતાઓ બન્યા છે, અને ઘણા કલાકારો રાજ્યની રાજકારણમાં સક્રિયપણે ભાગ લે છે. પરંતુ અજીત તેનાથી દૂર રહેવા માંગે છે. રાજકીય પોશાક પહેરે દ્વારા યોજાયેલી ઘટનાઓમાં ભાગ લેવા માટે અભિનેતાઓ પરના રાજકીય દબાણ સામે તેઓ કદાચ બોલી શકે તેવા પ્રથમ અભિનેતા છે. તેમણે તત્કાલિન મુખ્યમંત્રી કરુણાનિધિ સામેના ડીએમકે ફંકશનમાં ભાષણ આપ્યું હતું, રાજકીય પક્ષોને વિનંતી કરી હતી કે અભિનેતાઓને જે કંઈ જોઈએ તે કરવા માટે બળજબરી ન કરવી અને સુપરસ્ટાર રજિનીકાંતથી ઉભા રહેવું. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત

અજીત કોઈ પણ અવરોધીને બોલાવવા માટે અચકાતી નથી. જ્યારે તેમને ખબર પડી કે તેમના કેટલાક ચાહક ક્લબ તેમના નામનો ભંડોળ ઊભું કરવા માટે દુરુપયોગ કરી રહ્યા હતા, ત્યારે તેમણે તેમના અનૌપચારિક પ્રશંસકોને એક ચેતવણી પત્ર આપ્યો હતો. જ્યારે વસ્તુઓ વધુ સારી ન થઈ, 2011 માં તેના 40 મી જન્મદિવસે, તેણે તેના તમામ ચાહક ક્લબને ઓગાળવાનો નિર્ણય કર્યો. ઘણા વેપાર વિશ્લેષકોએ જણાવ્યું હતું કે તે તેમના કારકિર્દીના દૃષ્ટિકોણથી ખોટો પગલું હતો, તે સમયે તે હજી જે લાગ્યું તે જ કર્યું. પરંતુ, તેણે તેના ચાહકોને પ્રારંભિક દિવસે તેમની ફિલ્મો જોવા માટે થ્રિંગ થિયેટર્સથી રોક્યા નહીં. અને તે સુપરસ્ટારનો સાચો સંકેત છે. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)

અજીત

તેમના પાયોનિયરીત મોહિની-મણિ ફાઉન્ડેશન, તેમના માતાપિતા પછી નામ આપવામાં આવ્યું છે, સ્વયં સ્વચ્છતા અને નાગરિક ચેતનાને પ્રોત્સાહન આપતા શહેરી વિસ્તારોમાં કામ કરે છે. (એક્સપ્રેસ આર્કાઇવ ફોટો)