ટિક ટોક નવી સુવિધાઓ લોન્ચ કરવા જેવી કે ઉપકરણ સંચાલન અને નવીકરણ સૂચના ટૅબ્સ – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

ટિક ટોક નવી સુવિધાઓ લોન્ચ કરવા જેવી કે ઉપકરણ સંચાલન અને નવીકરણ સૂચના ટૅબ્સ – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

ટિક ટોકે કહ્યું હતું કે તેની ઑનલાઇન ટિકિટ પરની પ્રથમ ટિકટોક ક્વિઝ લગભગ 5 મિલિયન વપરાશકર્તાઓ દ્વારા લેવામાં આવી હતી

01 મે, 2019, 04.30 PM IST

રોઇટર્સ

ટિક tok_reuters
ટિકટોક એ 150 સ્ટોરમાં ઉપલબ્ધ છે જેમાં એપ સ્ટોર અથવા ગૂગલ પ્લે સ્ટોર્સનો સમાવેશ થાય છે.

નવી દિલ્હી: ટિકટોકે જણાવ્યું હતું કે તે મદ્રાસ હાઈકોર્ટે તેના ડાઉનલોડ્સ પર રોકાણ પાછું ખેંચી લીધા પછી એક અઠવાડિયા પછી તે વપરાશકર્તાઓને ખાતાની સુરક્ષા ટીપ્સ આપવા માટે ભારતમાં ક્વિઝમાં બીજું લોન્ચ કરતું હતું અને તે ફરીથી ગૂગલ પ્લે અને એપલના એપ સ્ટોર પર ઉપલબ્ધ બન્યું હતું.

ટિકટોકે જણાવ્યું હતું કે તેની ઓનલાઇન ટિકટોક પરની પ્રથમ ટિકટોક ક્વિઝ લગભગ 5 મિલિયન વપરાશકર્તાઓ દ્વારા લેવામાં આવી હતી અને તેના વપરાશકર્તાઓ તેમનો ટેકો બતાવવા અને સામાન્ય રીતે ઑનલાઇન સલામતી અને સલામતીની આસપાસ જાગરૂકતા વધારવા માટે એક સાથે આવી રહ્યા છે.

ટિકટોકે જણાવ્યું હતું કે, ભારતમાં ટિકટોક અને સમગ્ર યુરોપ, ઇએમઇએ અને એશિયામાં તેના એકાઉન્ટ સલામતી ક્વિઝ પર ઉપલબ્ધ છે, જે સામાન્ય એકાઉન્ટ સલામતી પર પ્રશ્નો શામેલ છે જેમાં તમારા એકાઉન્ટને એક મજબૂત પાસવર્ડ સાથે સેટ કરીને, તમારી ખાતાની માહિતી કોઈની સાથે વહેંચવી નહીં, અને ફિશિંગથી પરિચિત થવું , શંકાસ્પદ ઇમેઇલ્સ અથવા વેબસાઇટ્સ.

કંપનીએ શૈક્ષણિક પ્રયાસો ઉપરાંત, હકારાત્મક અને સલામત ઇન-એપ્લિકેશન વાતાવરણની રચનાને ટેકો આપવા માટે નવા સાધનો અને પહેલ શરૂ કરી રહ્યાં છે અને તેની નવી સુવિધાઓમાં ઉપકરણ સંચાલન શામેલ છે, જે વપરાશકર્તાઓને તેમના લોગિન ઉપકરણોને તેમની સુરક્ષા અટકાવવા માટે પરવાનગી આપે છે. એકાઉન્ટ્સ હેક કરવાથી, અને સૂચના ટૅબ્સ અને સૂચના નિયંત્રણોને સુધારવામાં આવ્યું છે, જે ‘વપરાશકર્તાઓ’ ડિજિટલ જીવનને સરળ બનાવશે. ‘

ટિકટોક એ 150 સ્ટોરમાં ઉપલબ્ધ છે જેમાં એપ સ્ટોર અથવા ગૂગલ પ્લે સ્ટોર્સનો સમાવેશ થાય છે.

તમારા દેશ / પ્રદેશમાં ટિપ્પણી કરવાની સુવિધા અક્ષમ છે.

કૉપિરાઇટ © 2019 બેનેટ, કોલમેન એન્ડ કંપની લિમિટેડ. સર્વહક સ્વાધીન. પુનઃપ્રકાશ અધિકારો માટે: ટાઇમ્સ સિંડિકેશન સેવા