પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે લીક્ડ પોસ્ટરમાં રેડમી ફ્લેગશીપ દેખાય છે – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે લીક્ડ પોસ્ટરમાં રેડમી ફ્લેગશીપ દેખાય છે – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

બ્રાંડ ડિરેક્ટરના શબ્દો હોવા છતાં આ પ્રકારની કોઈ વસ્તુ આવવા નહી આવે તે છતાં, રેડમી અફવાઓની અફવાઓને અચાનક જ અફવાને પ્રેમ કરે છે, આ શ્રેણીની આગામી ફ્લેગશીપ માટે એલિવેટીંગ સેલ્ફિ કૅમેરાને ખુલ્લી કરે છે.

હવે, વાસ્તવિક સોદો જેવા દેખાતા ફોનનું રેન્ડર, વેઇબો પર દેખાયું હતું, જે ફોનના દેખાવને ખુલ્લું પાડતું હતું – તે ગ્લાસ બેક અને એક ટ્રીપલ મુખ્ય કૅમેરા સાથે ફરસી-ઓછા સંપૂર્ણ ફ્રન્ટ પ્રદર્શન કરશે. સેલ્ફી શૂટર મધ્યમાં હોવાનું જણાય છે.

લીકસ્ટર સ્પષ્ટપણે કહેતો નથી કે આ રેડમી એક્સનો સત્તાવાર ટીઝર છે, પરંતુ તે એક જેવી લાગે છે. કેટલાક લોકો એમ કહી શકે છે કે સેલ્ફિ કેમેરા નબળી રીતે સંપાદિત કરે છે, સાથે સાથે ફ્રન્ટ, અને ઘડિયાળની તારીખ ગઈકાલે છે, જે અમને શિયાઓઇ કરશે તે અંગે શંકા છે. તેમ છતાં, અમે પાછળના ભાગમાં રેડમી લોગો, Mi 9 અને થોડી નાની ચિન કરતાં સહેજ અલગ કેમેરા સેટઅપ જોઈશું.

ઝિયાઓમી એમઆઈ 9 એક્સપ્લોરર વિ. રેડમી એક્સ

રેડમી એક્સ ને સ્નેપડ્રેગન 855 હોવાનું અપેક્ષિત છે, પરંતુ સ્નેપડ્રેગન 710 ચિપસેટ અને નૉન -48 એમપી કેમેરા જેવા વધુ પડતા ચશ્માવાળા વધુ સસ્તું સંસ્કરણ જોવાથી અમને આશ્ચર્ય થશે નહીં, કેમ કે ફ્લેગશિપ સમાન હોવાનું અપેક્ષિત છે. રેડમી નોટ 7 પ્રો તરીકે સ્નેપર. ફોનની ઘોષણા થાય ત્યારે આમાંની કોઈપણ વાત સાચી છે કે નહીં તે આપણે જાણીશું, જે ટૂંક સમયમાં જ હોવું જોઈએ.

સોર્સ (ચાઇનીઝમાં) | વાયા