[અપડેટ: ઑસ્ટ્રેલિયા પણ] હેરી પોટર: વિઝાર્ડ્સ યુનાઈટેડ બીટા ન્યૂઝીલેન્ડ પ્લે સ્ટોર – એન્ડ્રોઇડ પોલીસ પર ઉપલબ્ધ છે

[અપડેટ: ઑસ્ટ્રેલિયા પણ] હેરી પોટર: વિઝાર્ડ્સ યુનાઈટેડ બીટા ન્યૂઝીલેન્ડ પ્લે સ્ટોર – એન્ડ્રોઇડ પોલીસ પર ઉપલબ્ધ છે

માર્ચમાં પાછા નીયેન્ટિકે તેના આગામી વિસ્તૃત રિયાલિટી રમત હેરી પોટર: વિઝાર્ડ્સ યુનાઈટેટ માટે પ્રી-રજીસ્ટ્રેશન ખોલ્યું હતું . રાતોરાત Niantic ન્યૂઝીલેન્ડ માં રમત બીટા ઍક્સેસ લોન્ચ કરી છે. આ રીતે ડેવલપર કેટલાક રચનાત્મક પ્રતિસાદ પ્રાપ્ત કરી શકે છે, કેમ કે નાના કોમ્પેક્ટ ક્ષેત્રે તેના પેસેસ દ્વારા વિઝાર્ડ્સ યુનિટના બીટા રિલીઝને મૂકે છે.

હેરી પોટર: વિઝાર્ડઝ યુનાઈટેડ બીટા ગેમપ્લે

જો તમે ન્યુ ઝિલેન્ડમાં રહેવાનું ન હોવ તો, તમે આ બીટાને સામાન્ય માધ્યમથી તપાસવામાં સમર્થ થશો નહીં. એપીકે લીક થઈ ગઈ છે, અને તે ક્ષેત્ર લૉક નથી, જેનો અર્થ છે કે તમે રમતને દબાવી અને બૂટ કરી શકો છો. દુર્ભાગ્યે એકવાર તમે ટ્યુટોરીયલ દ્વારા તમારું રસ્તો દોરી લો, પછી વિશ્વ નકશા પર કોઈ રુચિ દર્શાવતા નથી. તેથી ન્યૂ ઝીલેન્ડમાં કોઈ પણ વ્યક્તિ માટે નહીં, હા, એપીકે કામ કરે છે, પરંતુ સત્તાવાર પ્રકાશનમાં શું અપેક્ષા રાખવી તે જ ઝલક તરીકે. મેં યુ.એસ. નિવાસીઓ માટે રમતમાં હાલમાં જે ઉપલબ્ધ છે તેના વિશેની ગેમપ્લે વિડિઓ રેકોર્ડ કરી છે જેણે એપીકેને વટાવી દીધી છે, જે તમે ઉપર જોઈ શકો છો. અત્યાર સુધી મારો પ્રભાવ એ છે કે તે પોકેમોન ગો અને ઇન્ગ્રેસથી ખૂબ જ જુએ છે અને ભજવે છે અને અલબત્ત તમે હેરી પોટર થીમનો ભારે ઉપયોગ અપેક્ષા રાખી શકો છો.

તમે જોઈ શકો છો, યુ.એસ.માં નકશા પર કોઈ રુચિ નથી

આ ગેમપ્લે હેરી પોટર અક્ષરો અને વસ્તુઓની ચિત્રો એકત્રિત કરવા માટે આસપાસ ફરે છે. દેખીતી રીતે, કેટલીક પ્રકારની આફત મગલે અને વિઝર્ડિંગ વિશ્વને ચેપ લાવી રહી છે અને ફાઉન્ડેબલ્સ નામની વસ્તુઓ શોધવા માટે તમારા સ્થાનિક નકશા પર જાદુ શોધવા માટે તમારા પર છે. ટ્યુટોરીયલ તમને એક સ્થાપકને સાચવવા માટે પૂછે છે જે સ્પાઇડર વેબમાં ફસાયેલા હેગ્રીડ તરીકે દેખાય છે. સ્ક્રીન પર પેટર્નને ગોઠવીને અને પછી ટેપિંગ કરીને, તમે હેગ્રીડને સાચવી શકો છો અને તમારી રજિસ્ટ્રીમાં તેમનું ચિત્ર ઉમેરી શકો છો. પ્રાથમિક રસ્તો એ છે કે દરેક રજિસ્ટ્રીને તમે અનલૉક કરેલી ફાઉન્ડેબલ્સ સાથે ભરી દો.

હૅગ્રીડ અને અન્ય કેટલીક રજિસ્ટ્રી આઇટમ્સ એકત્રિત કરવા માટે તમારે જરૂર પડશે

જો તમે આ રમત પર તમારા હાથ મેળવવા આતુર છો અને ન્યુ ઝિલેન્ડમાં રહેવાનું નથી, તો તમે નિન્ટેટિકની વેબસાઇટ તેમજ Play Store પર પ્રકાશન ઘોષણા માટે પ્રી-રજિસ્ટર કરી શકો છો. આની ટોચ પર, જો તમે ઇન્ગ્રેસ અથવા પોકેમોન ગો રમવાનું શરૂ કરો છો, તો તમે તમારું નામ આરક્ષિત કરી શકો છો જેથી તમે તેનો ઉપયોગ વિઝાર્ડ્સ યુનિટમાં કરી શકો.

અલબત્ત, મને ખાતરી છે કે વિઝાર્ડ્સ યુનાઈટેડ એ કેવી રીતે મુદ્રીકૃત છે તે આશ્ચર્યજનક છે અને દુર્ભાગ્યે તે સ્પષ્ટ છે કે પ્રીમિયમ ચલણ છે જે તમે વાસ્તવિક નાણાં સાથે ઇન-ગેમ સ્ટોરમાં ખરીદી શકો છો. આનો અર્થ એ છે કે ઇન-એપ્લિકેશન ખરીદીઓ ખરેખર હાજર હોય છે અને તે પ્રતિ આઇટમ 99.99 ડોલર સુધી મર્યાદિત હોય છે. ઇન-ગેમ સ્ટોરમાં અસંખ્ય સિક્કા પેક ઉપરાંત, તમે તે પણ ખરીદી શકો છો કે જે પેટીઅન્સ અને અન્ય ટૂલ્સનો સમૂહ દેખાય છે જે આદર્શ રીતે સંગ્રહ-આધારિત ગેમપ્લેને ચૂકવવા માટે તૈયાર હોય તે માટે ખૂબ સરળ બનાવે છે. ખાતરી માટે એક પરિચિત ફોર્મ્યુલા, જોકે એક હું ખૂબ જ શોખીન નથી કારણ કે પૈસા કૌશલ્ય પર અગ્રતા લે છે.

ઇન-ગેમ સ્ટોરમાં ચાર ટૅબ્સ છે અને મોટા ભાગની વસ્તુઓ પ્રીમિયમ ચલણથી ખરીદવી આવશ્યક છે

કેટલાક લોકો એમ કહી શકે છે કે નિએંટિક એક યુક્તિની ટટ્ટુ છે, જે તેની બધી રમતો કેટલી સમાન છે તે સાથે યોગ્ય આકારણી લાગે છે. હું ધારું છું કે સફળ સંવર્ધન વાસ્તવિકતા ગેમપ્લેની ટોચ પર અન્ય લોકપ્રિય સંપત્તિને તાળું મારવાની સમજણ છે, જો કે તે અનુભવો સરસ હશે જો આ અનુભવો તેમની થીમ્સ માટે વધુ અનુકૂળ લાગશે, તો એકબીજાની નકલોને અલગ સ્કિન્સ સાથે બદલે. મને કોઈ શંકા નથી કે નિન્ટેનિકને હેરી પોટર: વિઝાર્ડ્સ યુનિટેની વૈશ્વિક રજૂઆત સાથે સફળતા મળશે, પરંતુ હું હજુ પણ એવી લાગણીને હલાવી શકું છું કે હું ત્યાં રહ્યો છું અને જ્યારે હું ટૂંકા ડેમો દ્વારા રમ્યો ત્યારે તે કર્યું. હું ખરેખર આશા રાખું છું કે વધુ પ્રદેશો ઍક્સેસ થઈ જાય તે પછી ત્યાં વધુ શોધવા માટે ઘણું બધું છે, પરંતુ ખરેખર, ઇન-એપ્લિકેશન ખરીદીઓથી ભરપૂર અન્ય એઆર સંગ્રહ રમત વિશે ઉત્સાહિત થવું મુશ્કેલ છે.

બીટા હવે ઑસ્ટ્રેલિયા અને ન્યુઝીલેન્ડમાં રહે છે

Niantic એ જાહેરાત કરી છે કે હેરી પોટર: વિઝાર્ડ્સ યુનાઈટેડ બીટા હવે ઑસ્ટ્રેલિયા તેમજ ન્યુઝીલેન્ડમાં ઉપલબ્ધ છે. મધ્ય એપ્રિલમાં નાઇંટેનિકે તેના ન્યૂઝીલેન્ડ ચાહકોને તેના ખેલાડીના આધારથી રચનાત્મક પ્રતિસાદ પ્રાપ્ત કરવા માટે બીટા ઍક્સેસ ખોલી, જેથી સ્ટુડિયો તેની સત્તાવાર રજૂઆત પહેલાં રમતને વધુ સારી રીતે સંતુલિત કરી શકે. ઠીક છે, એવું લાગે છે કે ન્યૂઝીલેન્ડનું નાનું પરીક્ષણ ક્ષેત્ર સમગ્ર ઓસ્ટ્રેલિયામાં વિસ્તૃત કરવામાં આવ્યું છે, તેથી જો તમે નીચે જમીન પર રહેવાનું ચાલુ રાખો છો, તો હવે તમે હેરી પોટરની ડાઉનલોડ પડાવી શકો છો: વિઝાર્ડઝ યુનિટે પ્લે પ્લેથી સીધા જ .