અહીં બધા 16 કોમ્બેટન્ટ્સ મોર્ટલ કોમ્બેટ 11 સમિટ ઓફ ટાઇમ – ઇવેન્ટહબ્સ તરફના માર્ગમાં લડ્યા છે

અહીં બધા 16 કોમ્બેટન્ટ્સ મોર્ટલ કોમ્બેટ 11 સમિટ ઓફ ટાઇમ – ઇવેન્ટહબ્સ તરફના માર્ગમાં લડ્યા છે

કોઈ નહીં

ટૂર્નામેન્ટ્સ અને મનોરંજક ઇવેન્ટ્સથી ભરેલા સપ્તાહના અંતમાં વિશ્વભરના શ્રેષ્ઠ સ્પર્ધકોને એક છત હેઠળ લઈને આ સમિટ બાઇટ ફાઇટ ગેમ કમ્યુનિટી અને સમગ્ર સ્પર્ધાત્મક વિડિઓ ગેમ્સમાં હવે ઘણા સમય માટે ઇવેન્ટ્સ ચલાવી રહ્યું છે.

મોર્ટલ કોમ્બેટને અંતે સમિટના સમયના સ્પોટલાઇટમાં તેમની તક મળી રહી છે, જે 10-12 મેના રોજ નીચે જવું છે. છેલ્લી રાતની બુધવાર નાઇટ ફાઇટ્સ અને નેક્સ્ટ લેવલ બેટલ સર્કિટ એ અંતિમ બે ખેલાડીઓ માટે તેને બનાવવા માટે છેલ્લું ચાન્સ ક્વોલિફાયર્સ રાખ્યું હતું, તેથી હવે આપણે જાણીએ છીએ કે આગામી સપ્તાહે બધા 16 કોમ્બેટન્ટ્સ આવે છે.

સામાન્ય રીતે, 10 ખેલાડીઓને ત્રણ દિવસની ઇવેન્ટમાં ભાગ લેવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવ્યા હતા, ત્યાર પછી ઑનલાઇન સમુદાય દ્વારા ચાર વધુ લોકોએ મતદાન કર્યું હતું, જે પછીના બે એલક્યુસીના આગળ વધીને ગયા હતા.

યુનાઈટેડ સ્ટેટસથી બહેરિન સુધીના તમામ રસ્તાઓ, પ્રારંભિક 10 આમંત્રિત ખેલાડીઓ ફોક્સ | સોનિકફોક્સ, પી.જી. હેયેટિ, ડ્રેગન, બીસી | હનીબી, ડીજેટી, ટાયરેન્ટ, કાયમી રાજા, નાસઆર | ટેકન માસ્ટર, પીએક્સપી | એ .0xy ગ્રમ્પા અને સ્કેર

ડી.એસ. વૉઝ, ટ્વેડી, ડીઆર_ક્રોસ અને પીજી | કિટના પ્રાઇમ અંતિમ ચાર હતા જે કઠિન મતદાન અવધિ પછી અન્ય સ્થાયી કોમ્બેટન્ટ્સ જેમ કે ડીએફ | ગ્રુ, નોબલ | રીવાઇન્ડ, પરફેક્ટલેજેન્ડ, સાયક્લોન | ડિસ્ટ્રોયર અને ઘણા વધુને હરાવીને પછી સ્થાયી રહ્યા.

ફ્રાંસની હેપ્પીપાઉ ગઈકાલે ડબ્લ્યુ.એન.એફ.નું સ્લોટ લેશે જ્યારે સોનિકફોક્સે સળંગ બીજા અઠવાડિયામાં ખરેખર એનએલબીસી જીતી હતી, જેનો અર્થ એ થયો કે અન્ય ક્વોલિફાઇંગ સ્પોટ નોબલમાં જશે. સેમિજ.

સિંગલ્સ માટે મોર્ટલ કોમ્બેટ 11 ટુર્નામેન્ટનો વર્તમાન ઇનામ પૂલ સમુદાયની ખરીદીની ખરીદી અને દાનને કારણે અહેવાલ આપવાના પ્રારંભિક 10,000 ડોલરથી આશરે $ 29,000 થયો છે. તમે સમિટ ઓફ ટાઇમ માટે પ્લેયર બ્રેકડાઉન જોઈ શકો છો, જે નીચે આવતા અઠવાડિયામાં યોજાશે.

• ફોક્સ | સોનિકફોક્સ • પી.જી. | હેયેટી • ડ્રેગન • બીસી | હનીબી • ડીજેટી • ટાયરેંટ • કાયમ રાજા • નાસઆર | ટેકનન માસ્ટર • પીએક્સપી | એ એફ 0 એક્સ ગ્રમ્પ • સ્કેર

• ડીએસ | વાઝ • પી.જી. | કિટના પ્રાઇમ • ટ્વેડી • DR_Gross

• નોબલ | સેમિજ • હેપીપાઉ