જન્માક્ષર આજે, મે 2, 2019: મેષ, લીઓ, વૃષભ, એક્વેરિયસ, કેન્સર, સ્કોર્પિયો, ધનુષ્ય – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, મે 2, 2019: મેષ, લીઓ, વૃષભ, એક્વેરિયસ, કેન્સર, સ્કોર્પિયો, ધનુષ્ય – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમેની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષરનું કુશળતા , લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે
જન્માક્ષર આજે, મે 2, 2019: મેષ, વૃષભ, જેમિની, લીઓ, સ્કોર્પિયો, કન્યા, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો.

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

નાણાકીય સમાચાર તમે અપેક્ષિત કરતાં વધુ સારી હોઈ શકે છે, અને તમે નવા સાહસમાં ભાગીદારો સાથે ટીમ બનાવવા માટે પૂરતી ઉત્સાહિત થઈ શકો છો. ફેરફારો સાથે દબાણ કરો અને તમારા સંબંધોમાં થોડા વધારે જરૂરી સુધારાઓ કરો. સૌથી ઉપર, તમે નવા સામાજિક ધ્યેય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

આશ્ચર્યજનક સમાચાર અથવા ઇવેન્ટ્સ સામાજિક જોડાણોમાં રસ ઉમેરી શકે છે, અને જો તમે હળવા દિલની પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ છો, તો તમને મુશ્કેલ જવાબદારીથી સ્વાગત આવકાર આપવામાં આવશે. જ્યારે તમે પૈસા સાથે વ્યવહાર કરો છો ત્યારે તમને લાગે છે કે તમારે બચત કરવી જોઈએ, પરંતુ તે દરમ્યાન, તે ખર્ચવામાં સરળ લાગે છે!

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

ઘર અને પારિવારિક બાબતો પર પ્રકાશ પાડવામાં આવે છે, અને ચાલવાની યોજના ટૂંક સમયમાં ચાલી રહી છે. જો તમે સાથીઓ તરફથી પક્ષપાતી વિરોધમાં સક્ષમ છો, તો આ સહકારનો દિવસ હોવો જોઈએ. ઉપરાંત, હંમેશ કરતાં ઓછું રહસ્યમય પ્રયત્ન કરો અને મિત્રો સાથે વિચારો શેર કરો.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

મુન્ડેન અને નિયમિત બાબતોએ તમારો ઘણો સમય લીધો છે, પરંતુ જીવનની વધુ કલ્પનાશીલ બાજુ વિકસાવવા માટે ઘણા બધા અવકાશ છે. ભૂતકાળ કરતાં ભાગીદારો વધુ વિશ્વસનીય છે તે હજી પણ કોઈ સંકેત નથી. તેમ છતાં, તમે તેમને પસંદ કર્યું છે! અને તે, કદાચ તમે પાઠ શીખો!

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

અનપેક્ષિત એન્કાઉન્ટર્સ ખૂબ નસીબદાર સાબિત થઈ શકે છે અને તમને આર્થિક રીતે વિચારીને કંઈક આપી શકે છે. તમારી પાસે સાચો સંપર્ક હશે, અને આ officialdom સાથે વ્યવહાર માટે આ એક આશાસ્પદ દિવસ હોઈ શકે છે. તમે ટૂંક સમયમાં જ રોમેન્ટિક સુખ માટે બિડ કરી શકશો, પરંતુ જ્યાં સુધી તમે લાગણીશીલ સુરક્ષા માટે બીજાઓ પર વિશ્વાસ કરવાનું બંધ નહીં કરો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

તમારા પગ ઉપર મૂકવા માટે થોડો સમય સાથે તમે હજી પણ આગળ વધશો. તેમ છતાં, તમે જે ઇચ્છો તે બધું જ ચાલુ રહેવાની અપેક્ષા રાખો. ટૂંકા પ્રવાસો તમને કેટલાક અસામાન્ય સ્થાનો પર લઇ શકે છે. તમે ખૂબ રોમેન્ટિક મહત્વાકાંક્ષા સાથે જલદી જ જઇ શકશો અને, જો તમે નસીબદાર હોવ, તો તમારી લાગણીઓને ફરી વળતર આપવામાં આવશે – પરંતુ ફક્ત કિસ્સામાં જ તમારી જાતને એક વિકલ્પ પસંદ કરો.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

પૃષ્ઠભૂમિ પ્રવૃત્તિ મહત્વપૂર્ણ છે, અને રોકડ અને કારકિર્દીની સંભવિતતાઓ તમારા સામાન્ય વિવેકબુદ્ધિથી લાભ મેળવી શકે છે. મૈત્રીપૂર્ણ સંપર્કો તમને મદદ કરશે, પરંતુ સમય પ્રગતિ થતાં તમારી પોતાની મૂડ ગંભીર બની શકે છે. અને જ્યારે તે થાય છે, ત્યારે તમારા નજીકના ભાગીદારો પ્રત્યેના વલણ પણ બદલાશે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તમારી સંભાવનાઓ તેજસ્વી છે, પરંતુ તમે કાર્યોને જાળવી રાખવા પર કબજો મેળવશો, ખાસ કરીને જો ભાગીદારો આંખની આંખો જોતા નથી. ખાતરી કરો કે તમે તમારી મહત્વાકાંક્ષા શેર ન કરતા લોકોની આસપાસ ફરતા મૂલ્યવાન સમયને બગાડો નહીં. છેલ્લી વસ્તુ જે તમે હમણાં કરવા માંગો છો તે વધુ મૂલ્યવાન ઊર્જા બગાડે છે.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

તમારા માટે કોઈ રોકડનો સામનો કરો અને લાંબા ગાળાની રોકાણો અને સિક્યોરિટીઝને સમય આપો. વ્યવસાય વિશેના તમારા વિચારો સારા રહેશે, પરંતુ જો તમે કાળાંમાં રહેવાનું હોય તો નિષ્ણાત સલાહ સાથે તમે કરી શકો છો. છેવટે, તમે હંમેશાં તમામ જવાબદારી લેવાની અપેક્ષા રાખી શકતા નથી – અને દોષ.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

જો હવામાં હવામાં કોઈ વાંધો ઉભો થયો હોય તો હવે તમારે થોડા છૂટાં અંતને બંધ કરી શકવું જોઈએ. એક નવો સામાજિક સંપર્ક ઉગાડવો જોઈએ, કેમ કે તમને હજુ સુધી ખાતરી નથી કે કયા સ્રોતની ભાવિ સહાય થશે. તે વાસ્તવમાં એક વૃદ્ધ મિત્ર હોઈ શકે છે જે તમારા જીવનમાં પાછો આવે છે અને બિલને બંધબેસે છે.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

જો કામ પર પ્રગતિ ધીમી લાગે, તો નવી યુક્તિઓ અજમાવી જુઓ અને મૈત્રીપૂર્ણ અભિગમ માટે જાઓ. લાંબા સમય પહેલા, નવી ભાવનાત્મક દિશાઓમાં શાખાઓ ફેલાવવાની તકો હશે, તેથી હવે તમારા પાયો નાખશો. સમસ્યાનો એક ભાગ એ છે કે તમને ખૂબ જ ઝડપથી બનવાની અપેક્ષા છે.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

જીવન એકદમ હિંમતપૂર્ણ છે, અને નવા આમંત્રણ અથવા દરખાસ્તો તમને અગ્રેસર પસંદગીઓ આપી શકે છે. જો એમ હોય, તો તમારી પ્રાથમિકતાઓને ઉકેલવા માટે, આ ખરેખર મહત્વનું છે તે નક્કી કરવાનો અને આરામ માટે વધુ સમય કાઢીને આદર્શ સમય છે. બીજી તરફ, જલદી તમારી પાસે થોડો આરામ થયો હોય, તો તમે ફરીથી બંધ થશો!