ન્યૂ અર્થવોર્મ જીમ ગેમ મૂળ ટીમ દ્વારા વિકાસમાં છે – આઇજીએન

ન્યૂ અર્થવોર્મ જીમ ગેમ મૂળ ટીમ દ્વારા વિકાસમાં છે – આઇજીએન

નવી પૃથ્વીવિજ્ઞાન જીમ રમત શ્રેણીની મૂળ ટીમ દ્વારા વિકસાવવામાં આવી રહી છે.

નવી રમત મૂળ દસ પ્રોગ્રામરો, કલાકારો, ઑડિઓ ટીમ અને લેવલ ડિઝાઇનર્સ દ્વારા બનાવવામાં આવશે. પરત આવનારા સભ્યોની સંપૂર્ણ લાઇનની ઔપચારિક જાહેરાત હજુ બાકી છે, પરંતુ સંભવતઃ તે ડોગ ટેનનાપેલ, ડેવિડ પેરી, ટોમી ટેલારિકો, નિક બ્રિટી, માઇક ડાયટ્ઝ, ટોમ તનાકા અને જોય કુરાસની બનેલી છે. મૂળ ધરતીનું જીવાણુ જીમ દેવ ટીમ.

આ નવી રમત ખાસ કરીને ઇન્ટેલિવિઝન એમીકો માટે રજૂ કરવામાં આવશે, જે ઓક્ટોબર 2020 માં રીલીઝ થવા માટેનું નવું કન્સોલ છે જે ક્લાસિક 1980 ના કન્સોલના ‘રિમાસ્ટર’ તરીકે કાર્ય કરે છે. મૂળ બે Earthworm જીમ રમતો માટે કંપોઝર અને સાઉન્ડ ડિઝાઇનર ટોમી ટેલારિકો, ઇન્ટેલિવિઝન એન્ટરટેઇનમેન્ટના સીઇઓ અને પ્રમુખ છે.

પૃથ્વીવૉર્મ જિમના પ્રથમ દેખાવ શનિવાર, 4 મેના રોજ મધ્યાહન પી.ટી. (8pm યુકે, 5am એઇસ્ટ) ખાતે જીવંત પ્રવાહનો ભાગ બનશે, જેમાં ટીમ ડિઝાઇન મીટિંગ કરશે અને તેમની દ્રષ્ટિ પર ચર્ચા કરશે.

“અમે આ ક્ષણ વિશે ઘણા વર્ષોથી વાત કરી રહ્યા છીએ, આખરે આખા સ્વપ્નને એક સાથે મળીને એક સ્વપ્ન સાચું થઈ ગયું છે. ટોમી ટેલારિકોએ એક પ્રેસ પ્રકાશનમાં જણાવ્યું હતું કે, અમે અમારા પુનરુદ્ધારનો એક નાનો ભાગ અને વિશ્વભરના ચાહકો સાથે પ્રારંભિક ડિઝાઇન મીટિંગને શેર કરવા માટે આતુર છીએ.

ધરતીનું જીવાણું જીમ

જ્યારે આ નવી ધરતીકંપો જીમ જોઈ શકે છે અને રમી શકે છે તે અંગે કોઈ માહિતી પ્રદાન કરતી નથી, એવું લાગે છે કે તે મૂળ રમતોની નજીક હશે; ઇન્ટેલિવિઝન એમીકો વેબસાઇટ બતાવે છે કે કન્સોલમાં ક્લાસિક 80 અને 90 ના દાયકાના રમતની રી-રીલીઝ અને રિમાસ્ટર્સની ભારે સંખ્યા હશે અને દાવો કરવામાં આવશે કે મશીન “21 મી સદીની 2 ડી ચિપ અને આર્કિટેક્ચર” દ્વારા સંચાલિત છે. આથી, શ્રેણીમાં ખૂબ જ ક્લાસિક રીતની નવી એન્ટ્રીની અપેક્ષા કરવી તે સંવેદનશીલ લાગે છે.

ઇન્ટેલિવિઝન એમીકોનો લોન્ચ કોઈ રસ્તો છે, તેથી જ્યારે તમે રાહ જુઓ છો કે આ પ્લેસ્ટેશન રમતો શા માટે તપાસો નહીં, અમે રીમાસ્ટર્ડ જોવા માંગો છો . કદાચ મૂળ ટીમો પણ આમાં સામેલ થઈ શકે છે, પણ?

મેટ પર્સલો એ આઇજીએન યુકેના સમાચાર અને મનોરંજન લેખક છે. તમે તેને Twitter પર અનુસરી શકો છો.