પબ્ગ સ્ટાઇલવાળા ટાટા નેક્સન એસયુવી 'સ્ટ્રેટ આઉટટા પોચીંકી' જુએ છે – વૉચ વિડિઓ – ન્યૂઝ 18

પબ્ગ સ્ટાઇલવાળા ટાટા નેક્સન એસયુવી 'સ્ટ્રેટ આઉટટા પોચીંકી' જુએ છે – વૉચ વિડિઓ – ન્યૂઝ 18

આ ટાટા નેક્સનને પબ્ગ કાર જેવી દેખાવા બદલ સુધારી દેવામાં આવી છે અને સૌંદર્ય વિગતોમાં છે, એસયુવીની અંદર એક પેનની જેમ!

PUBG Styled Tata Nexon SUV Looks 'Straight Outta Pochinki' - Watch Video
ટાટા નેક્સન પબ્જ એડિશન. (છબી: YouTube સ્ક્રીનશૉટ)

ટાટા નેક્સન સબ -4 મીટર એસયુવી સેગમેન્ટમાં સૌથી લોકપ્રિય કારમાંની એક છે, જે શેરીઓમાં તે કેટલું સામાન્ય બન્યું છે તેનો ન્યાય કરે છે. તેના સેગમેન્ટ માટેના બધા જ જમણા બૉક્સીસને ટિકીંગ કરીને, નેક્સન સારી રીતે ધ્યાનમાં લીધેલ પ્રાઇસ ટૅગની સાથે સમૃદ્ધ પેકેજ પ્રદાન કરે છે. જો કે, રસ્તા પરના અન્ય તમામ નેક્સનમાંથી ઉભા રહેવાના પ્રયાસમાં, વિડિઓ ગેમ્સ માટે ગમ્યું ગમતું હોવા છતાં, માલિકે તેની કારને PUBG વિશિષ્ટ એડિશન મોડેલમાં ફેરવી દીધી છે.

બાહ્ય પર, પબની કાર ભંગાણ, રમતમાં વિવિધ ખેલાડી બેજેસના ઘણા સ્ટીકરોને આભારી છે. બોનેટ પર વિજેતા બેજ હકીકતને પૂરક કરશે. પબ્ગ એસેસરીઝ ઉપરાંત, કારમાં રેડ રાઇનો કીટ પણ છે જે ફક્ત વિશિષ્ટતામાં ઉમેરે છે. અનિશ્ચિત માટે, PUBG શું છે તેનાથી પરિચિત નથી, તે એક ઑનલાઇન મલ્ટિપ્લેયર યુદ્ધ શાહી શૈલી રમત છે જ્યાં અંતિમ જીવંત રમત જીત્યો છે.

રેડ રાઇનો કિટ માટે બનાવવાનું એ કારમાં સૂક્ષ્મ લાલ શેડ્સ છે જેમ કે ફ્રન્ટ ગ્રિલ, બારણું બેઝલ અને પાછળના બમ્પર. કાર પરના એલોય વ્હીલ્સને લાલ ઉચ્ચારો સાથે પણ કાળા રંગમાં મુકવામાં આવ્યા છે. બાજુના રૂપરેખામાં રમતના અસંખ્ય સૂત્રોનો સમાવેશ થાય છે, જ્યારે પાછળનો વિસારક ખાસ કરીને ગોળીઓ બનાવે છે.

અંદરથી, માલિકે ડૅશબોર્ડના મધ્યમાં પ્રસિદ્ધ ‘પાન’ અટકવાનું પસંદ કર્યું છે જે તમારા સિક્કાઓ અને અન્ય હળવા સામગ્રીને સ્ટોર કરવા માટે વિરોધી સ્કિડ સાદડી તરીકે પણ કામ કરે છે. એસી વેન્ટ્સમાં સ્કેલ્ડ ઇંધણનો સમાવેશ થાય છે જે રમતમાં જોઇ શકાય છે, ફક્ત કાર પર, જ્યારે તેનો ઉપયોગ થાય ત્યારે તે સુગંધ ફેલાવે છે. પાછળના ભાગમાં, માલિકે ઘાસવાળા સ્ટાન્ડર્ડ બૂટ ફ્લોરને સ્થાનાંતરિત કર્યું છે જેમાં સ્તર -3 હેલ્મેટ અને તેની ટોચ પર નસીબદાર હવા-ડ્રોપ છે.