ફોર્ટનાઇટ સિઝન 8 બેટલ પાસ ઓવરટાઇમ પડકારો અને પુરસ્કારો – જ્યારે તેઓ લાઇવ થશે ત્યારે અહીં – ફોર્નાઇટ ઇન્સાઇડર

ફોર્ટનાઇટ સિઝન 8 બેટલ પાસ ઓવરટાઇમ પડકારો અને પુરસ્કારો – જ્યારે તેઓ લાઇવ થશે ત્યારે અહીં – ફોર્નાઇટ ઇન્સાઇડર

ડેટમિનેર્સે સમય કાઢ્યો છે કે ફોર્ટનાઇટ સીઝન 8 માટે ઓવરટાઇમ પડકારો જીવંત રહેશે.

ફોર્ટનાઇટ બેટલ રોયેલ માટે ઓવરટાઇમ પડકારો સિઝન 7 માં સીઝન 7 માં રજૂ કરવામાં આવ્યા હતા. ત્યાં કોઈ સંકેતો નથી કે સિઝન 8 વિસ્તૃત કરવામાં આવશે, પરંતુ ઓવર-ટાઇમ પડકારો અને પુરસ્કારો વી 8.50 ફાઇલોમાં લીક થઈ ગયા હતા.

મોટાભાગના ડેટાઇમર્સ અને ખેલાડીઓ સહિત, ખેલાડીઓએ, ઓવરટાઇમ પડકારો અને ઇનામની આશા રાખતા ગઈ કાલે 3:30 PM પર પોસ્ટેડ બીએસટી ખાતે સાપ્તાહિક પડકારો જીવી હતી. આ કેસ ન હતો, પરંતુ ઓવરટાઇમ પડકારોને જીવંત રહેવા જોઈએ ત્યારે ડેટામિનેર્સ હવે લીક થઈ ગયા છે.

ઓવરટાઇમ પડકારો અને પુરસ્કારો જીવંત થશે ત્યારે પોસ્ટ કરવા માટે લોકપ્રિય ડેટામિનેટર હાયપેક્સે Twitter પર લીધો હતો. તેમના જણાવ્યા મુજબ, આ પડકારો આજે જીવંત રહેશે અને ઇવેન્ટ પ્રકાર સાથે સક્રિય છબી અને કોડ સ્ટ્રિંગ્સ સુધી સક્રિય હશે.

સામગ્રી જાહેરાત નીચે ચાલુ રહે છે

અપડેટ: ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો હવે પુરસ્કારો સાથે લાઇવ છે. તેમને જોવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

ફોર્ટનાઇટ ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો
ફોર્ટનાઇટ ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો

તેમના ચીંચીંના જવાબમાં, તેમણે ઉલ્લેખ કર્યો કે પડકારો 45 મિનિટમાં જીવશે. લેખન મુજબ, તે ટ્વીટ 10 મિનિટ પહેલા પોસ્ટ કરાયું હતું, તેથી જો સમય સાચો છે, તો પડકારોને 9 AM એટી (2 PM પર પોસ્ટેડ BST) પર જીવંત રહેવા જોઈએ.

સિઝન 7 માં તેમનો પૂર્ણ કરવા માટેના સમયને કારણે આ સિઝનમાં ઓવરટાઇમ પડકારવામાં આવશે નહીં. ઓવરટાઇમ પડકારો છેલ્લા સિઝનમાં બે અઠવાડિયા બાકી રહી હતી, અને ફોર્ટનાઇટ સીઝન 9 ની શરૂઆત થવાની અપેક્ષા છે તે પહેલાં એક અઠવાડિયાથી ઓછો સમય છે.

ફોર્ટનાઇટ ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો
ફોર્ટનાઇટ ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો

લિક સાચી હોય તો 10 પડકારો અને 10 પુરસ્કારો હશે. સિઝન 8 બેટલ પાસ સ્કિન્સ માટે અન્ય ત્રણ નવી ચામડી શૈલીઓ સાથે સિઝન XP ની ત્રણ પડકારો છે.

જો તમે ફોર્ટનાઇટ સિઝન 8 ઑવરાઇમ પડકારો માટે લીક કરેલી પડકારો અને પુરસ્કારો તપાસવા માંગતા હો, તો અમારું લેખ અહીં તપાસો.

અપડેટ: ઓવરટાઇમ સિઝન 8 પડકારો હવે પુરસ્કારો સાથે લાઇવ છે. તેમને જોવા માટે અહીં ક્લિક કરો.