મોટો ઝેડ 4, મોટો Z4 ફોર્સ ભાવ અને વિશિષ્ટતાઓ લીક; 48-મેગાપિક્સલ રીઅર કેમેરો ટેપ – ગેજેટ્સ 360

મોટો ઝેડ 4, મોટો Z4 ફોર્સ ભાવ અને વિશિષ્ટતાઓ લીક; 48-મેગાપિક્સલ રીઅર કેમેરો ટેપ – ગેજેટ્સ 360

Moto Z4, Moto Z4 Force Price and Specifications Leaked; 48-Megapixel Rear Camera Tipped

ફોટો ક્રેડિટ: ટ્વિટર / ઇવાન બ્લેસ

મોટો Z4 એ તમામ ખૂણોમાંથી લીક કરેલ રેન્ડરમાં છે

મોટોરોલા (હજી સુધી ઘોષણા કરી શકાશે નહીં) નવી ફ્લેગશીપ્સ, મોટો ઝેડ 4 અને મોટો ઝેડ ફોર્સ, હવે થોડા સમય માટે અફવા મિલમાં રહી છે. અને હજી સુધી પ્રકાશન તારીખ અંગેની કોઈ માહિતી નથી, તો ફોન એ તમામ બાજુથી હેન્ડસેટને છતી કરતી ઇન્ટરનેટ પર લીક થઈ ગયું છે. વધુમાં, સ્માર્ટફોન્સ બંનેની મુખ્ય લાક્ષણિકતાઓ સાથે, ટીપ્સ્ટર જે ટ્વિટર હેન્ડલ @ હેય એન્ડ્રી દ્વારા જાય છે તેણે ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોનના ભાવનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે.

ટીપસ્ટર અનુસાર, મોટો ઝેડ 6.4-ઇંચ પૂર્ણ-એચડી + ઓલેડ ડિસ્પ્લે સાથે ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર સાથે રમશે. આ સ્માર્ટફોન ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 675 એસઓસી પ્રોસેસર દ્વારા 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી ઇનબિલ્ટ સ્ટોરેજ સાથે સંચાલિત કરવામાં આવશે. બેટરી ક્ષમતા 3,632 એમએએચ પર સેટ છે. રેન્ડરમાં જોવા મળ્યું છે કે, એફ / 1.6 એપરચર સાથે એક 48-મેગાપિક્સલનો પાછળનો ‘સ્માર્ટ એ’ કેમેરા અને સ્વયંસેવક જરૂરિયાતો માટે એફ / 1.9 ઍપરર સાથે 24.8-મેગાપિક્સલ કેમેરા છે. મોટો ઝેડ 4 મોટો મોડ્સ અને કિંમત માટે સપોર્ટ સાથે આવશે; તે $ 399 (લગભગ રૂ. 27,640) પર સેટ કરવામાં આવશે.

હવે મોટો ઝેડ ફોર્સ પર આવી રહ્યો છે. લીક સૂચવે છે કે આ બાહ્ય મોટો Z4 ની જેમ બહાર દેખાશે કારણ કે મોટાભાગના ફેરફારો અંદરથી મોટાભાગે કરવામાં આવે છે. આ સ્માર્ટફોન 8 જીબી રેમ અને 128 જીબી ઇન બિલ્ટ સ્ટોરેજ સાથે ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે. આમાં એક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર પણ છે. બેટરી એ મોટો Z4 કરતા ફક્ત 3,230 એમએએચથી નાની છે. પરંતુ મોટો ઝેડ 4 ફોર્સ તેના નિયમિત ભાઈબહેનો પર કૅમેરા વિભાગમાં ખોવાયેલી જમીન માટે બનાવે છે. ત્યાં એક ટ્રીપલ રીઅર કૅમેરો છે જે 48-મેગાપિક્સલ F / 1.6 એપરચર પ્રાથમિક લેન્સ સાથે બને છે જેમાં 13-મેગાપિક્સલ F / 1.8 એપરચર સેકંડરી લેન્સ છે, જે 8-મેગાપિક્સલ F / 2.0 એપરર્ટ ટેલિફોન લેન્સ સાથે જોડી હોય છે. સેલ્ટી શૂટર પણ મોટો Z4 ની જેમ જ રહે છે. મોટો ઝેડ 4 ફોર્સની કિંમત 650 ડોલર (અંદાજે રૂપિયા 45,030) રહેશે.

ગયા મહિને અમે મોટો ઝેડ 4 ની મુખ્ય વિશિષ્ટતાઓ વિશે જાણ કરી હતી. અને અહીં આપણે આજે છીએ, ફક્ત મોટો ઝેડ 4 જ નહીં પણ મોટો ઝેડ ફોર્સ પણ. છેવટે, આપણે અગાઉ ઉલ્લેખ કર્યો છે કે લીક હોવા છતાં હજુ પણ સ્માર્ટફોન બંનેની રજૂઆત અને ઉપલબ્ધતા પર મોટોરોલાનો કોઈ સત્તાવાર શબ્દ નથી.