વનપ્લસ 6T રૂ .29,999 ની સસ્તી કિંમતે વેચી રહ્યો છે અને તે તેને ખરીદવા માટે આ શ્રેષ્ઠ અને છેલ્લો સમય બનાવે છે – ઇન્ડિયા ટુડે

વનપ્લસ 6T રૂ .29,999 ની સસ્તી કિંમતે વેચી રહ્યો છે અને તે તેને ખરીદવા માટે આ શ્રેષ્ઠ અને છેલ્લો સમય બનાવે છે – ઇન્ડિયા ટુડે

વનપ્લસ 6T એ એક મહાન પ્રીમિયમ એન્ડ્રોઇડ સ્માર્ટફોન છે અને તેણે અમારી પોતાની ઇન્ડિયા ટુડે ટેક સમીક્ષા સહિત વિશ્વભરના હકારાત્મક સમીક્ષાઓ મેળવી છે. હવે, વનપ્લસ 14 મી મેના રોજ વનપ્લસ 7 શ્રેણીને શરૂ કરવા માટે તૈયાર છે, અને તેના એક પરિણામ વનપ્લસ 6T પર ભારે કિંમત ઘટાડે છે. તે હજી પણ છાજલીઓ પર છે અને તમે પૈસાના ટ્રક લોડ કર્યા વિના ખરીદી શકો તે શ્રેષ્ઠ Android સ્માર્ટફોન પૈકી એક છે, ખાસ કરીને હવે તેની કિંમત રૂ. 29, 999 ની નીચે આવી છે.

જો તમે વનપ્લસ 6T ખરીદવા ઇચ્છતા હોવ અને આકર્ષક સોદાની રાહ જોતા હો, તો તે કરવા માટે યોગ્ય સમય હોઈ શકે છે. એમેઝોનના સમર દિવસોના વેચાણમાં વનપ્લસ 6T આ સપ્તાહે ભારે ડિસ્કાઉન્ટ મેળવી રહ્યું છે. 4 મેથી 7 મે સુધી, કંપની તમામ વેરિયન્ટ્સ પર ભારે કિંમતે કાપ મૂકી રહી છે. એમેઝોન પ્રાઇમ મેમ્બર માટે, આ ઓફર આજે અમલમાં આવી છે, જે 3 મે છે. OnePlus પણ તેની પોતાની વેબસાઇટ પર સમાન કિંમતના લાભો ઓફર કરે છે.

ઓનલાઈન, વનપ્લસ રૂ. 32,999 ની ડિસ્કાઉન્ટેડ પ્રાઈસ પર વનપ્લસ 6T ની 8 જીબી રેમ વેરિયન્ટ ઓફર કરે છે, જે રૂ. 41,999 ની લોંચ કિંમતથી રૂ. 9, 000 ની ઘટાડે છે. આ પ્રકાર 128GB સંગ્રહ સાથે આવે છે. વનપ્લસ 8 જીબી રેમ અને 256 જીબી સ્ટોરેજ સાથેના અન્ય વેરિઅન્ટ પર 5000 રૂપિયાની કિંમતના ભાવ ઓફર કરી રહી છે, જે કિંમત ઘટાડીને 36,999 રૂપિયા કરી શકે છે.

જો તમે OnePlus 6T મેકલેરેન એડિશન પર નજર રાખતા હો, તો OnePlus એ તેની કિંમત પણ ઘટાડી દીધી છે. રૂ. 50,999 ની મૂળ કિંમતના રૂ. 4,000 ની કિંમત સાથે, વનપ્લસ 6T મેકલેરેન એડિશન હવે 46,999 રૂપિયામાં ઉપલબ્ધ છે.

OnePlus ફક્ત ઑનલાઈન ચેનલો માટે ઑફર્સને પ્રતિબંધિત કરતું નથી. OnePlus ઑફલાઇન રિટેલ ચેનલો દ્વારા કરવામાં આવેલી ખરીદીને ડિસ્કાઉન્ટ ઓફર કરે છે જેમ કે વનપ્લસ વિશિષ્ટ ઑફલાઇન સ્ટોર્સ, રિલાયન્સ સ્ટોર્સ અને ક્રોમા આઉટલેટ્સ. ગ્રાહકો એક જ ડિસ્કાઉન્ટ સાથે વનપ્લસ 6T ના તમામ પ્રકારો મેળવી શકે છે. 8 જીબી રેમ વેરિઅન્ટ્સમાં સમાન ડિસ્કાઉન્ટેડ ભાવો હશે, એટલે કે 128GB સંગ્રહ સાથે રૂ. 36,999 અને 256GB સ્ટોરેજ વેરિયન્ટ માટે રૂ. 36,999. મેકલેરેન એડિશન 46,999 રૂપિયામાં પણ ઉપલબ્ધ થશે.

જો કે, 5000 રૂપિયાની કિંમતના કપાત બાદ ગ્રાહકો 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ સાથે બેઝ વેરિઅન્ટ રૂ. 29, 999 ની કિંમતે મેળવી શકે છે. ઑનલાઇન વેચાણ માટે 6 જીબી રેમ વેરિયન્ટ ઉપલબ્ધ નથી.

આ ઓફર સાથે, OnePlus 6T સંભવતઃ તેની જીવનચક્રમાં સસ્તા ભાવે વેચાણ કરી રહ્યું છે. વનપ્લસ 7 શ્રેણીની રજૂઆત પહેલાં આ સ્ટોક ક્લિયરન્સ વેચાણ હોવાનું જણાય છે, ત્યારે OnePlus 6T એ 2019 માં પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોન માટે હજી પણ એક મોટો સોદો છે. સ્નેપડ્રેગન 845 ચિપસેટ સાથે, સ્માર્ટફોન તેના પર ફેંકવામાં આવેલા કોઈપણ કાર્યને હેન્ડલ કરવા સક્ષમ છે. 6.4-ઇંચની પૂર્ણ એચડી + એમોલેડ ડિસ્પ્લે મોટી છે જ્યારે ફાસ્ટ ચાર્જ સાથેની 3700 એમએએચની બેટરી તે સાથે રહેવા માટેનો સૌથી વ્યવહારુ સ્માર્ટફોન છે. અને ભૂલશો નહીં, વનપ્લસ 7 સહેજ વધારે ખર્ચાળ હશે. હકીકતમાં, જો તમે અલ્ટ્રા પ્રીમિયમ મેળવવાની આશા રાખતા હો, તો ફ્લેગશિપ ફોન 30,000 રૂપિયાથી ઓછી છે, હવે તે સમય છે. OnePlus 7 ની રાહ જોવી નહીં, અથવા તે બાબત માટે, હમણાં કોઈ અન્ય ફોન. રૂ .29,999 ની કિંમતે, વનપ્લસ 6T ની તુલનામાં એક સારો ફોન નથી.

જો તમને ખાતરી ન હોય, તો અહીં OnePlus 6T સમીક્ષાની અમે જે લખ્યું તે અહીં છે:

6 જીબી રેમ અને 128 જીબી વર્ઝન માટે રૂ. 37,999 ની કિંમતે, વનપ્લસ 6T એક ઉત્તમ પસંદગી છે. તે ઘણા હાઇ-એન્ડ ફોન કરતાં વધુ સારી છે અને ત્યાં કોઈ ફોન, હાઇ-એન્ડ અથવા લોઅર-એન્ડ કરતાં પૈસા માટે ચોક્કસપણે મૂલ્યવાન મૂલ્ય છે … OnePlus 6T સિવાય બીજું કોઈ ફોન નથી, તે એક સ્માર્ટફોન આપે છે અને રૂ. 50,000 હેઠળ અથવા રૂ .60,000 થી ઓછી Android અનુભવને સાફ કરો. તે તેને સ્વચાલિત પસંદગી બનાવે છે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો