Asus Zenfone 6 ને નોટ-લેસ સ્પોર્ટ સ્પોર્ટ કરવા માટે, 16 મી મે માટે સુનિશ્ચિત લોંચ – ટેલિકોમટૅક

Asus Zenfone 6 ને નોટ-લેસ સ્પોર્ટ સ્પોર્ટ કરવા માટે, 16 મી મે માટે સુનિશ્ચિત લોંચ – ટેલિકોમટૅક

<લેખ id = "post-195502">

હાઇલાઇટ્સ
  • અસસ ઝેનફોન 6 એક ઉત્તમ સાથે આવશે નહીં અને સંપૂર્ણ સ્ક્રીન પ્રદર્શન કરશે
  • ઝેનફોન 6 5 જી ફ્રન્ટ કૅમેરાને આવાસ માટે સ્લાઇડર સ્કેનિન મિકેનિઝમ રમી શકે છે

તાઇવાનની ઉત્પાદક અસસ તેની તમામ નવીનતમ ઝેનફોન 6 શ્રેણીની રજૂઆત માટે તૈયાર થઈ ગઈ છે. સ્માર્ટફોન જાયન્ટે પહેલાથી જ જાહેર કર્યું છે કે તે 16 મી મેના રોજ સ્પેનની વેલેન્સિયામાં શ્રેણીબદ્ધ થઈ જશે. સ્ટાન્ડર્ડ એસસ ઝેનફોન 6 ઉપરાંત, આ બ્રાન્ડ ઝેનફોન 6 ઝેડ, અન્ય ઉપકરણ પણ લોન્ચ કરશે. યાદ કરવા માટે, ગયા વર્ષે, અસસ ઝેનફોન ફ્લેગશિપનું નામ અસસ ઝેનફોન 5 ઝેડ અને આ ઉપકરણને મોનિકર આગળ લઈ જવાની અપેક્ષા છે. ઉપલબ્ધ માહિતી મુજબ, અસસ ઝેનફોન 6 ઝેડ ટ્રીપલ રીઅર કૅમેરા સેટઅપ અને ઇન-સ્ક્રીન ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર પણ રમશે. આ નવીનતમ અપડેટમાં, અસસે આ નવા ફોન માટે ટીઝરને રિલીઝ કર્યું છે, જેથી તે આગળથી જેવો દેખાશે તે બતાવશે.

અસસ ઝેનફોન 6 ટીઝર વિગતો

અસૂસ ઝેનફોન 6 શ્રેણી વિશેની કેટલીક અફવાઓએ કહ્યું હતું કે તે એક ઉત્તમ અથવા પંચ-હોલ સ્ટાઇલ ફ્રન્ટ કૅમેરા સેટઅપ સાથે આવશે, જો કે, અસસ દ્વારા ડિઝાઇનમાં જુદી જુદી રીત અપનાવી છે. આ સ્માર્ટફોનની અને પોપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા તરફેણમાં મોટાભાગના ભાગમાં ઘટાડો કર્યો છે. એસુસ ઝેનફોન 6 વિશેની બીજી એક અહેવાલમાં એવો દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે તે સંપૂર્ણપણે શક્ય છે કે આસસ એસેસ ઝેનફોન 6 5 જી સંસ્કરણ પર કૅમેરોને રાખવા માટે સ્લાઇડર સ્કેનિન મિકેનિઝમનો ઉપયોગ કરશે.

તે નોંધવું યોગ્ય છે કે અસસ નું નવું ટીઝર ખૂબ સરળ છે અને ટૅગલાઇન “ડિફી સામાન્ય” સિવાય બીજું ઘણું બધુ આપી શકતું નથી. આ ઉપરાંત, ટીઝર વિડિઓનો મુખ્ય ઉપાય એ Asus Zenfone 6 ની બીઝેલ-ઓછી ડિસ્પ્લે ડિઝાઇન છે. એક અન્ય અહેવાલ અગાઉ પ્રકાશિત કરાયો હતો કે અસસ ઝેનફોન 6 પહેલાથી એફસીસી સર્ટિફિકેશન પ્રાપ્ત કરે છે. પાછળના ભાગમાં, ફોન ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપને 48 મીટર એકનો મુખ્ય સેન્સર સાથે પેક કરે છે. 18W ફાસ્ટ ચાર્જિંગ સાથે આવતા અસસ ઝેનફોન 6 વિશે વાત પણ થઈ રહી છે.

ઝેનફોન 6 સ્નેપડ્રેગન 855 SoC

ને પૅક કરવાની શક્યતા છે

ઉપકરણના ગીકબેન્ચની સૂચિ પણ ટ્રેકર્સ દ્વારા નોંધવામાં આવી છે, કેમ કે ફોન મોડેલ નંબર ASUS_I01WD સાથે બેન્ચમાર્ક વેબસાઇટ પર દેખાતો હતો. અન્ય બેન્ચમાર્ક વેબસાઇટ, એન્ટુતુએ અસસ ઝેનફોન 6 પણ સૂચિબદ્ધ કરી હતી. ઍન્ટ્યુટ્યૂ સૂચિ અનુસાર, ફોન 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ વિકલ્પમાં પ્રવેશ કરશે. Asus Zenfone 6 આ વર્ષના અસૂસ ફોન લાઇન-અપની આગળની લાઈન પર હશે, તે હૂડ હેઠળ ક્વૉલકોમના સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસીને પેક કરશે. ત્યાં અન્ય ફ્લેગશીપ્સની જેમ, ફોન, Android 9 પાઇને સૉફ્ટવેર ફ્રન્ટ પર પણ બુટ કરશે. અસુસની વર્તમાન ફ્લેગશિપ, ઝેનફોન 5 ઝેડ રૂ. 30,000 ની કિંમતના ટેગથી ફરીથી મેળવે છે અને સ્નેપડ્રેગન 845 ઓક્ટા-કોર સોસ. આ ફોન એસુસ ઝેનફોન 6Z દ્વારા સફળ થશે.