આગામી હોન્ડા એચઆર-વી 1.6 1.6 લિટર ડીઝલ એન્જીન – ગાડિયાવાડી.કોમ મેળવો

આગામી હોન્ડા એચઆર-વી 1.6 1.6 લિટર ડીઝલ એન્જીન – ગાડિયાવાડી.કોમ મેળવો

honda hr-v

લાંબા રાહ જોયા બાદ, હોન્ડા એચઆર-વી આખરે ભારત-બંધ છે અને તે હોન્ડા સિવિક પર ઉપલબ્ધ એન્જિનના સમાન સેટ સાથે અહીં વેચાણ કરવાની અપેક્ષા રાખે છે.

તાજેતરમાં, તે ઉદ્ભવ્યું કે હોન્ડા એચઆર-વી નજીકના ભવિષ્યમાં ભારતમાં લોંચ કરશે. નવી એસયુવી, જે બીઆર-વી અને સીઆર-વી વચ્ચે સ્લોટ કરવામાં આવશે, તે આ વર્ષે ઉત્સવની મોસમની આસપાસ વેચાણ કરશે અને તે બીએસવીઆઈ-સુસંગત મોડ્સ દ્વારા સંચાલિત થશે.

ઓફર પરનાં એન્જિન વિકલ્પોમાં મોટરના સમાન સેટનો સમાવેશ થશે જે તાજેતરની હોન્ડા સિવિક પર ઉપલબ્ધ છે. આમાં 1.8 લિટર પેટ્રોલ અને 1.6 લિટર ડીઝલનો સમાવેશ થાય છે. જ્યારે ભૂતપૂર્વ સીવીટી સાથે જોડાય છે, બાદમાં 6 સ્પીડ મેન્યુઅલ ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડાયેલું છે.

ભારતમાં, હોન્ડા એચઆર-વી 10-20 લાખ રૂપિયાની કિંમતના કૌંસમાં યજમાન એસયુવી સામે લગાડવામાં આવશે. તેમાં હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા અને કિઆ એસપી 2 થી ટાટા હેરિયર અને એમજી હેક્ટરનો સમાવેશ થશે. એચઆર-વીની કિંમત આશરે રૂ. 15 લાખની હોવી જોઈએ. ટોપ-એન્ડ મોડેલનો ખર્ચ રૂ. 19 લાખ (એક્સ-શોરૂમ) કરતાં વધુ નહીં થાય.

2019 હોન્ડા એચઆર-વી સ્પોર્ટ ઇન્ટિરિયર

એવું કહેવામાં આવે છે કે હોન્ડા એચઆર-વીને નવી દિલ્હીમાં ડીલરશિપ પ્રિન્સિપલ્સની પસંદગી કરવામાં આવી હતી અને તે કેમેકર ભારતના નવા મોડેલને વહેલામાં રજૂ કરવા માટે ખૂબ આતુર છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે કંપની તાજેતરમાં આયાત ધોરણના છૂટછાટનું શોષણ કરી શકે છે જે હોમોલોગિશન વગર 2,500 સીબીયુ / સીકેડી બિલ્ટ વાહનોની આયાતને મંજૂરી આપે છે. ફોક્સવેગન દ્વારા ભારતમાં ટી-રૉક આયાત કરવા માટે સમાન અભિગમ લેવામાં આવશે.

તેથી, હોન્ડા કાર્સ ઇન્ડિયા એચઆર-વીના સીકેડી એકમો આયાત કરવા અને સ્થાનિક સ્તરે તેને એકત્રિત કરવાનો નિર્ણય કરી શકે છે. હોન્ડા એચઆર-વીની માંગને વાજબી ઠેરવવા માટે પૂરતા પ્રમાણમાં સ્થાનિક ઉત્પાદનને પછીના તબક્કે અપનાવી શકાય છે. આ, જોકે, જ્યારે જનરલ-જનરલ મોડેલ દેશમાં રજૂ કરવામાં આવે ત્યારે જ કરવામાં આવશે.

2019 હોન્ડા એચઆર-વી સ્પોર્ટ રીઅર

જેમ આપણે કહ્યું તેમ, હોન્ડા એચઆર-વી ધીમી વેચાણવાળા બીઆર-વી અને સીઆર-વી વચ્ચે સ્લોટ થશે. એવું લાગે છે કે કંપની રૂ. 15-20 કાર માર્કેટ મેળવવા માટે એસયુવીને ભારતમાં લાવશે, જ્યાં સિવિક અને એસયુવીની સતત વધી રહેલી માગ એ કંપનીને એચઆર-વીને લાવવા માટે દબાણ કરી છે. ભારત