રિપ્લે એક્સ, પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે, ટ્રીપલ રીઅર કેમેરો લોંચ કરતાં આગળ જોવા મળ્યો – બીજીઆર ઇન્ડિયા

રિપ્લે એક્સ, પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે, ટ્રીપલ રીઅર કેમેરો લોંચ કરતાં આગળ જોવા મળ્યો – બીજીઆર ઇન્ડિયા

એવું લાગે છે કે રિયલમે એ ખૂબ જ અપેક્ષિત ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન, રિયલમે એક્સ એક અધિકૃત વિડિઓમાં ત્રાટક્યો છે . આગામી ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન 48 સેકન્ડની લાંબી વિડીયોમાં જોવા મળ્યો હતો, જેમાં રિયલમે સીઇઓ માધવ શેઠ કંપનીની એક વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરશે. વિડિઓએ પુષ્ટિ કરી હતી કે રિયલમેથી આવનારી ફ્લેગશિપ એક ઉત્તમ સાથે આવશે નહીં અને તેના બદલે પોપ-અપ સેલ્ફિ કૅમેરો દેખાશે. વિડિઓએ પોપ-અપ સેલ્ફિ કૅમેરાને ક્રિયામાં પ્રદર્શિત કર્યું હતું કારણ કે અક્ષરોએ ઉપકરણને ફોટો કૅપ્ચર કરવા માટે ઉપયોગ કર્યો હતો.

શેઠે શેર કરેલી વિડિઓના કૅપ્શન મુજબ, મે 4, 2019 એક વર્ષ ચિહ્નિત કર્યા પછી રિયલમે ઇન્ડિયાએ તેની કામગીરી શરૂ કરી હતી. કંપનીએ 15 મી મેના રોજ રિયલમે 1 લોંચ અને 25 મી મેના રોજ રિયલમે 1 ની પ્રથમ વેચાણ સહિત કંપની માટેના કેટલાક અન્ય મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્યાંકનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો. શેઠે ઉમેર્યું હતું કે “જર્ની ચાલુ રહે છે … ..તમે બધાને ટેકો આપો” ભવિષ્યના ઉપકરણો પર સંકેત આપે છે. આ વિડિઓ અગાઉના અહેવાલો પછી થોડા દિવસો આવે છે જે સૂચવે છે કે કંપની વૈશ્વિક સ્તરે રિયલમે એક્સ ની રજૂઆત સાથે ચાઇનામાં તેની કામગીરી શરૂ કરવાની યોજના બનાવી રહી છે. ભૂતકાળમાં જણાવ્યા પ્રમાણે, કંપની ભારતમાં પણ ફ્લેગશિપ શરૂ કરવાની યોજના બનાવી રહી છે.

જુઓ: રિયલમે 3 ફર્સ્ટ લુક

જ્યારે આ એક અલગ અહેવાલ બહાર આવ્યો ત્યારે તે જ સમયે આવે છે કે રિયલ્મે એક્સ એક YouTube વિડિઓમાં જોવાયો હતો. અહેવાલ મુજબ, ઉપકરણનું ઝબકતું અથવા ખોટું દેખાવ સૂચવે છે કે રિયલમે Xગ્રાઉન્ડિઅન્ટ રંગ પૂર્ણાહુતિ સાથે આવે છે જે આપણે રીઅલેમ 3 પર જોયેલી છે અને તેમાં ત્રણ ટ્રાયલ કેમેરો દેખાય છે કેન્દ્ર રિયલમે 3 ની સમાન, ઉપકરણની પાછળના ભાગ ઉપકરણની પાછળના ભાગમાં સામાન્ય ” રિયલમેં ” બ્રાન્ડિંગ સાથે પણ આવે છે.

જન્મદિવસ / વર્ષગાંઠ યાદ રાખવામાં હું ખૂબ જ નબળું છું

પરંતુ ભૂલી શકતા નથી,

4 મી મે: ભારતમાં અમારી મુસાફરીની શરૂઆત
15 મે: આરએમ 1 નું અમારું પ્રકાશન દિવસ
25 મે: અમારી પ્રથમ વેચાણ

અને તેથી … .. 👍

જર્ની ચાલુ રહે છે … ..આનો આભાર. pic.twitter.com/QqPeqTdvG8

– માધવ શેઠ (@ માધવશેથ 1) 4 મે, 2019

Realme 3 Pro, Realme X China launch on May 15: Expected specifications, features

આ ઉપકરણને પ્રારંભમાં સ્લેશલિક્સ દ્વારા જોવામાં આવ્યું હતું અને જાણ કરવામાં આવ્યું હતું . તે નોંધવું રસપ્રદ છે કે રિયાલેમ સાથે, ઝિયાઓમી સબ-બ્રાન્ડ રેડમી પણ તેના ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન પર કામ કરે છે અને પોપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સહિત કેટલાક સમાન ડિઝાઇન અને વિશિષ્ટતાઓ સાથે કામ કરે છે. આ ઉપરાંત, આગામી વનપ્લસ 7 પ્રો પણ પોપ-અપ સેલ્ફ કેમેરા સાથે પાછળથી ટ્રિપલ કૅમેરો સાથે સેટ થશે.