10 અમેઝિંગ એન્ડ્રોઇડ ગેમ્સ તમે $ 5 કે તેથી ઓછા માટે રમી શકો છો – વ્યાપાર ઇન્સાઇડર

10 અમેઝિંગ એન્ડ્રોઇડ ગેમ્સ તમે $ 5 કે તેથી ઓછા માટે રમી શકો છો – વ્યાપાર ઇન્સાઇડર

<વિભાગ વર્ગ = "" ડેટા-સામગ્રી = "" id = "l-main-content"> <વિભાગ> <વિભાગ> <વિભાગ> <વિભાગ>

Evoland 2
“ઇવોલૅંડ 2” તેના 20-કલાકની ઝુંબેશ દરમિયાન વિવિધ કલા શૈલીઓનો ઉપયોગ કરે છે.
વિસ્મૃત

<વિભાગ ડેટા-પોસ્ટ-સામગ્રી = "" ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ કરો" id = "l-content"> <વિભાગ>

<લેખ>

<સેક્શન ડેટા-પોસ્ટ-પ્રકાર = "સ્લાઇડશો" ડેટા-સ્લાઇડશો-કન્ટેનર = "" ડેટા-સ્લાઇડશો-પ્રકાર = "એક-પૃષ્ઠ-દૃશ્ય" ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ"> <સેક્શન ડેટા-સ્લાઇડશો-પ્રસ્તાવના-સામગ્રી = "">

  • વિડિઓ ગેમ્સ ચલાવવા માટે પહેલા કરતા વધુ લોકો Android સંચાલિત ફોન અને ટેબ્લેટ્સનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છે.
  • 2018 દરમિયાન મોબાઇલ રમતોએ આવકમાં 61.3 બિલિયન ડોલરની કમાણી કરી, “ફોર્ટનાઇટ” જેવી રમતો માટે આભાર, જે સ્માર્ટફોન્સ પર ઉચ્ચ ગુણવત્તાની રમત છે.
  • શું તમે ‘ફક્ત તમારા સફરમાં રમવા માટે કંઈક શોધી રહ્યાં છો, અથવા તમે રમત રમવા કલાકો પસાર કરી શકો છો, અમે તમને 5 થી ઓછી રકમ માટે શ્રેષ્ઠ Android રમતો મળી શકે છે.
  • વધુ વાર્તાઓ માટે વ્યવસાય ઇન્સાઇડરના હોમપેજની મુલાકાત લો.

અત્યાર સુધી કરતા વધુ લોકો તેમના સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ વિડિઓ ગેમ્સની દુનિયામાં પોર્ટલ તરીકે કરે છે, જેમાં મોબાઇલ રમતો કરતા વધુ આવક ઉત્પન્ન કરે છે કન્સોલ અને પીસી વિડીયો ગેમ્સ સંયુક્ત, ટી 20 સુપરડેટા અનુસાર.

2018 દરમિયાન મોબાઇલ રમતોએ આવકમાં 61.3 બિલિયન ડોલરની કમાણી કરી હતી, જેમ કે “ફોર્ટનાઇટ: બેટલ રોયેલે” અને “પ્લેયર અજાણ્યાના બેટલગ્રાઉન્ડ્સ” જેવા લોકપ્રિય શીર્ષકો માટે આભાર, જે મોબાઇલ અનુભવ ઓફર કરે છે જે તેમના ખર્ચાળ ગેમિંગ પર તુલનાત્મક છે. હાર્ડવેર.

કેટલાક મોબાઇલ રમતો માઇક્રોટ્રાન્સેક્શન પર વધારાના નાણાં ખર્ચવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવા માટે “ફ્રીમેયમ” પે માળખુંનો ઉપયોગ કરે છે, જ્યારે એન્ડ્રોઇડ ઉપકરણો પર આપવામાં આવતી રમતોની એકંદર ગુણવત્તા સતત વધી રહી છે.

ગૂગલની એન્ડ્રોઇડ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ચલાવતી સ્માર્ટફોન અને ટેબ્લેટ્સની વિશાળ શ્રેણી હોવા છતાં, સેમસંગ, ગૂગલ અને એલજી જેવા લોકપ્રિય સ્માર્ટફોન ઉત્પાદકોની નવીનતમ ઉપકરણોમાં પ્રભાવશાળી 3 ડી ગ્રાફિક્સ રેન્ડર કરવાની શક્તિ છે. . સ્માર્ટફોન પર ભજવવા માટે રચાયેલ સુંદર દેખાવવાળી પરંપરાગત રમતો અને વિશિષ્ટ શીર્ષકોના મિશ્રણ સાથે, Android વપરાશકર્તાઓ Google Play પર રમતોના પ્રભાવશાળી સંગ્રહને ઍક્સેસ કરી શકે છે.

જેમ જેમ એન્ડ્રોઇડ ફોન વધુ શક્તિશાળી બને છે તેમ, અન્ય પ્લેટફોર્મ્સની ગેમ્સ પણ Google Play Store પર તેમનો માર્ગ બનાવે છે. જો કે, આ સૂચિ મહાન રમતો પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે કે જે ખાસ કરીને મોબાઇલ માટે રચાયેલ અથવા ઑપ્ટિમાઇઝ કરવામાં આવી હતી. જ્યારે એન્ડ્રોઇડ પર “એનબીએ 2 કે 1 9” જેવી રમતો હજી પણ આનંદદાયક હોઈ શકે છે, ગેમ જુએ છે અને કન્સોલ પર વધુ સારી રીતે રમી શકે છે, અને હું એવી કોઈ રમતની ભલામણ કરવા માંગતો નથી જે તમારા સ્માર્ટફોન પર સબપર અનુભવ આપે છે.

તમે 20 કલાક વીતાવવા માટે ફક્ત કોઈ રમત શોધી રહ્યાં છો અથવા ટૂંકા સવારી પર રમવા માટે કંઈકની જરૂર છે, અહીંના 10 શ્રેષ્ઠ Android રમતો છે જે તમે શોધી શકો છો $ 5.

<સેક્શન ડેટા-સ્લાઇડશો-આંતરિક-સામગ્રી = "">

“રેઇન્સ: થ્રોન્સ ગેમ” ($ 3.99)

“રેગન્સ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ” / ડેવોલ્વર ડિજિટલ

રેગ્સ: ગેમ ઓફ થ્રોન્સ “એ એક વ્યૂહરચના રમત છે જે ખેલાડીઓને વેસ્ટરોઝને નવ શાસકોમાંના એક તરીકે આયર્ન થ્રોનથી શાસન કરવાની મંજૂરી આપે છે. આ શોની જેમ, શાસકની નિર્ણય લેવાની કુશળતા સતત પરીક્ષણમાં મૂકવામાં આવે છે, અને સામ્રાજ્યના ખોટા વ્યવસ્થાપનથી મૃત્યુ તરફ દોરી જાય છે – અથવા ખરાબ.

શોધો: રેગન્સ: થ્રોન્સ ગેમ “ ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

નૂડલકેક સ્ટુડિયો ઇન્ક

કેમલન રન ઓટો-રનિંગ રમતોની શૈલીમાંથી આવે છે જેમ કે “ટેમ્પલ રન.” ખેલાડીઓએ પડકારરૂપ અભ્યાસક્રમોની શ્રેણીમાં નેવિગેટ કરવા માટે તેમના કૂદકા અને રંગો વચ્ચે સ્વેપ કરવું આવશ્યક છે. એકલા આકર્ષક સંગીત આ મણિ પર $ 2 ખર્ચવા માટે પૂરતી સારી છે.

તેને માં શોધો. ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

“મોન્યુમેન્ટ વેલી I અને II” ($ 3.99 અને $ 4.99)

આઇટ્યુન્સ

સ્મારક વેલી “રંગીન 3D બેકગ્રાઉન્ડ અને સારી ડિઝાઇન કરેલી મેઇઝથી ભરપૂર એક સુંદર પઝલ ગેમ છે. વાર્તા દરેક શાંત રાજકુમારીની આસપાસ ફેલાયેલી છે કારણ કે ખેલાડી તેને દરેક નવા વિસ્તાર દ્વારા માર્ગદર્શન આપે છે.

તમે શોધી શકો છો ” સ્મારક ખીણ “ અને ” સ્મારક વેલી 2 “ Google Play Store માં અલગ સૂચિ તરીકે.

“ઇવોલૅન્ડ 2” ($ 7.99, $ 1 વેચાણ કિંમત)

“ઇવોલૅંડ 2” વિવિધ 2 ડી અને 3 ડી કલા શૈલીઓનો ઉપયોગ કરે છે, અને વિવિધ પ્રકારના ગેમપ્લે વચ્ચે સ્વેપ કરે છે.
વિસ્મૃત

“ઇવોલૅંડ 2” 2 ડી અને 3 ડી કલા શૈલીઓનું મિશ્રણ કરે છે અને બહુવિધ શૈલીમાંથી ગેમપ્લેને શામેલ કરે છે. ડિફરનેટ સ્તરો રમતો લડાઈ, આર્કેડ શૂટર, ‘એમ અપ્સ હરાવ્યું, અને રેટ્રો રોલપ્લેંગ રમતો, અન્ય લોકો વચ્ચે શ્રદ્ધાંજલિ આપે છે. “ઇવોલૅન્ડ 2” ના હૃદય પરનો નસ્લૅજિક ભાવ તમને રમતના 20-કલાકની ઝુંબેશ દ્વારા રોકશે.

શોધો “ઇવોલૅંડ 2 “ગૂગલ પ્લે સ્ટોરમાં.

“ફોર્ટનાઇટ” / એપિક ગેમ્સ

“fortnite” એ વિશ્વની સૌથી લોકપ્રિય રમત છે, અને તે સ્માર્ટફોન પર લગભગ સારી લાગે છે કારણ કે તે કન્સોલ્સ અને પીસી પર કરે છે. મફત યુદ્ધ-રોયેલ મોડમાં, 100 ખેલાડીઓ રિમોટ આઇલેન્ડ પર ટકી રહેવા લડે છે. આ રમતમાં ઘણી વધારાની સામગ્રી છે જે પ્રત્યેક અઠવાડિયે બદલાઈ જાય છે, જેમ કે “એવેન્જર્સ: એન્ડગેમ” પર આધારિત મર્યાદિત સમયની ઇવેન્ટ.

“ફોર્નેટાઇટ” Google Play Store માં ઉપલબ્ધ નથી, પરંતુ તમે .

“ફ્લોરેન્સ” / અનાપુરા ઇન્ટરેક્ટિવ

“ફ્લોરેન્સ” એવોર્ડ વિજેતા, હાથથી દોરેલા રોમાંસ રમત છે જે સ્ટોરીબુકની જેમ ભજવે છે. જેમ ખેલાડી નાના મિની-રમતો પૂર્ણ કરે છે, રમતના કેન્દ્રમાં સંબંધ વધે છે.

ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

સુપરસેસ

“brawl stars” એ “ક્લૅશ ઓફ ક્લન્સ” અને “ક્લેશ રોયેલે” ના નિર્માતાઓ તરફથી મલ્ટિપ્લેયર યુદ્ધ એરેના ગેમ છે. ખેલાડીઓ અનન્ય અક્ષરો પસંદ કરે છે અને વિવિધ પ્રકારો પર તેને ડ્યુક કરવા માટે વિવિધ હથિયારોનો ઉપયોગ કરે છે. જેમ તમે રમો છો, તમે ટ્રૉફિઝને અનલૉક કરશો જે તમને નવા અક્ષરોની ઍક્સેસ આપશે.

ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

“હોરાઇઝન ચેઝ – વર્લ્ડ ટૂર” (ફ્રી ડેમો, $ 2.99 સંપૂર્ણ રમત માટે)

એક્વેરિસ ગેમ સ્ટુડિયો

હોરીઝોન ચેઝ – વર્લ્ડ ટુર “એ આર્કેડ-શૈલી રેસિંગ ગેમ છે જે ક્લાસિક્સ દ્વારા પ્રેરિત છે જેમ કે” આઉટરન “અને” ડેટોના યુએસએ. ” “હોરીઝોન ચેઝ” તેના દ્રશ્યો અને ચીપ્યુન સાઉન્ડટ્રેક સાથે 16-બીટ સૌંદર્ય શાસ્ત્રને અપનાવે છે. સંપૂર્ણ રમતમાં 20 થી વધુ કાર, આશરે 100 રેસેરેક્સ અને મલ્ટિપ્લેયર સપોર્ટ છે. તમે ખરીદી કરતા પહેલા પાંચ ટ્રેક અજમાવી શકો છો.

ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

બ્લુહોલ

“ફોર્ટનાઇટ”, “પુબ મોબાઇલ” યુદ્ધ રોયલ ડેથમેચમાં એકબીજા સામે 100 ખેલાડીઓ સુધી પિટ કરે છે. જો કે, “પબ્ગ મોબાઇલ” તેની ગ્રાફિકલ શૈલી અને ગેમપ્લેમાં બન્ને વધુ વાસ્તવિકતા માટે રચાયેલ છે. જેમ કે “કૉલ ઑફ ડ્યુટી” અને “કાઉન્ટરસ્ટ્રાય” જેવા પરંપરાગત શૂટર્સનો ઉપયોગ કરનારા રમનારાઓને “PUBG મોબાઇલ” સાથે પોતાને ઘરે જવું જોઈએ.

ગૂગલ પ્લે સ્ટોર.

<વિભાગ> <વિભાગ data-e2e-name = "કેટેગરી-રેપર" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "કૅટેગરી"> વધુ: સુવિધાઓ વિડિઓ ગેમ્સ ફોર્ટનાઇટ પુબ મોબાઇલ

<વિભાગ ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "પોસ્ટ તળિયે">

<બાજુ વર્ગ = "" ડેટા-રેલ = "" id = "l-rightrail"> <વિભાગ ડેટા-ટ્રૅક-પૃષ્ઠ-વિસ્તાર = "આરઆર"> <વિભાગ data-e2e-name = "ડાયનોમી-એડ"> <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય- recirc = "" ડેટા-ટ્રૅક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

લોકપ્રિય

સ્રોત = ખરીદવા માટેના 7 શ્રેષ્ઠ વપરાયેલી કાર

<એચ 4> ખરીદી માટે 7 શ્રેષ્ઠ ઉપયોગ કાર <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

લોકપ્રિય

પોલીસને મડેલીન મેકકેનના કિસ્સામાં નવા શંકા છે, ત્રણ વર્ષીય છોકરી પોર્ટુગલમાં રજા પર ગાયબ થઈ ગઈ છે

<એચ 4> મૅડલીન મૅકકેન કેસમાં પોલીસને નવા શંકા છે, ત્રણ વર્ષીય છોકરી પોર્ટુગલમાં રજા પર અદૃશ્ય થઈ ગઈ છે. <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

લોકપ્રિય

'ગેમ ઓફ થ્રોન્સ' સીઝન 8 એપિસોડ 3 માં 12 વિગતો તમે ચૂકી ગયા હોઈ શકે છે

<એચ 4> ‘ગેમ ઓફ થ્રોન્સ’ સિઝન 8 એપિસોડ 3 માં તમે છૂટી શકો છો <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

લોકપ્રિય

<માહિતી-લોકપ્રિય-લિંક = "" href = "https://businessinsider.com/theresa-may-defence- સેક્રેટરી- ગેવિન -વિલિયમ્સન-વોન્ટેડ-થી-ઇનવેડ -ફ્રીકા- અને- રીસ્ક -war-with- ચીના -2019-5 ">

ગેવિન વિલિયમ્સન 'આફ્રિકા પર આક્રમણ કરવા માંગે છે' અને ચીન સાથે યુદ્ધનું જોખમ લેતા, મે સાથીઓ કહે છે

<એચ 4> ગેવિન વિલિયમ્સન ‘આફ્રિકા પર આક્રમણ કરવા માંગે છે’ અને ચીન સાથે યુદ્ધનું જોખમ લેતા, મે સાથીઓ કહે છે <સેક્શન ડેટા-ઇ 2-નામ = "સંપાદકીય-લોકપ્રિય ડેટા" ડેટા-લોકપ્રિય-રીકિર્ચ-સ્ટીકી = "" ડેટા-ટ્રેક-ઇવેન્ટ-લેબલ = "સંપાદકીય-સાઇડબાર">

લોકપ્રિય

ક્રૂઝ વહાણના કર્મચારીઓએ 7 સૌથી હેરાન કરનારા વસ્તુઓ મુસાફરોને જાહેર કર્યા છે

<એચ 4> ક્રૂઝ વહાણના કર્મચારીઓ 7 સૌથી વધુ ત્રાસદાયક વસ્તુઓ મુસાફરો કરે છે <વિભાગ>