ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ, પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ લોન્ચ: તમારે હવે જાણવાની જરૂર છે – હવે ગેજેટ્સ

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ, પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ લોન્ચ: તમારે હવે જાણવાની જરૂર છે – હવે ગેજેટ્સ

ગૂગલે તેની વાર્ષિક ડેવલપર્સ કોન્ફરન્સ – આઇ / ઓ 2019 માં પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલના સ્વરૂપમાં પિક્સેલ સ્માર્ટફોનની નવી શ્રેણી શરૂ કરી છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે, બંને નવા ફોન્સને સસ્તું ફ્લેગશિપ પિક્સેલ ફોન તરીકે વેચવામાં આવે છે, જે પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ 3 એક્સએલ જેવા સમાન અનુભવ અને કૅમેરા પાવરની વચન આપે છે.

નવી પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ સ્માર્ટફોન્સ સાથે, સર્ચ ગૂગલ ગૂગલ (Google) એ સસ્તું મિડ-રેન્જ સ્માર્ટફોન માર્કેટમાં પ્રવેશ કર્યો છે. ગયા વર્ષે આઇફોન XR રેન્જ સાથે એપલે કર્યું તે આ છે. મધ્ય રેન્જ સેગમેન્ટમાં વલણોને કારણે, ગૂગલે બે સ્માર્ટફોન્સમાં બેટરી લાઇફ સાથે 3.5 એમએમ હેડફોન જેક પાછું મેળવ્યું છે.

વૉચ વિડિઓ: ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ પ્રથમ દેખાવ

02:42

Watch: Google Pixel 3a and Pixel 3a XL first look

લોડ કરી રહ્યું છે

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ભારતની કિંમત

ગૂગલે ફોનને ત્રણ રંગ વિકલ્પો- વ્હાઇટ, બ્લેક અને પર્પલમાં રજૂ કર્યા છે. જો કે, ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ફક્ત વ્હાઇટ અને બ્લેક કલરમાં ફક્ત રૂ. 39,999 અને રૂ. 44,999 ની કિંમતે ઉપલબ્ધ થશે.

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ સ્પષ્ટીકરણો

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ સમાન સ્પેક શીટ શેર કરે છે. ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ બંને 2 જીબીઝ ઓક્ટા કોર સ્નેપડ્રેગન 670 પ્રોસેસર દ્વારા 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ ધરાવે છે. માઇક્રોએસડી કાર્ડ માટે કોઈ સપોર્ટ નથી. નવી પિક્સેલ ફોન્સ નવીનતમ એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ચલાવે છે અને આગલી Android અપડેટ – Android Q- આ વર્ષે પછીથી પ્રાપ્ત કરવા માટેનાં પ્રથમ ફોનમાં હોવાનું અપેક્ષિત છે.

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ 5.6 ઇંચની FHD + GOLED ડિસ્પ્લે સાથે 441ppi અને 18.5: 9 પાસા રેશિયો વિના કોઈ પણ સંકેત વિના આવે છે. સ્ક્રીનને ડ્રેગનટ્રાયલ ગ્લાસ દ્વારા સુરક્ષિત કરવામાં આવે છે. મોટો પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ પણ સમાન ડિસ્પ્લે રિઝોલ્યુશન આપે છે પરંતુ 6-ઇંચના પ્રદર્શન સાથે 18: 9 પાસા રેશિયો અને 402 પીપીઆઇ પિક્સેલ ઘનતા સાથે આવે છે.

પિક્સેલ 3 એ 3,000 એમએએચ બેટરી દ્વારા સંચાલિત થાય છે જ્યારે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલને 3,700 એમએએચ દ્વારા સમર્થન આપવામાં આવે છે. બંને ઉપકરણો 18W ઝડપી ચાર્જિંગનું સમર્થન કરે છે અને ગૂગલ 18W પાવર એડેપ્ટર આઉટ ઓફ ધ બોક્સ ઓફર કરે છે.

પિક્સેલ ફોન એ એક બહેતર કેમેરા અનુભવ વિશે છે. પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ બંને સમાન કૅમેરા સ્પેક્સ સાથે આવે છે. ત્યાં એક સિંગલ-લેન્સ 12.2 એમપી ડ્યુઅલ પિક્સેલ સોની IMX363 સેન્સર છે જેની સાથે એફ 1.8 એપરચર અને પીડીએએફ ઓપ્ટિકલ અને ઇલેક્ટ્રોનિક ઇમેજ સ્ટેબિલાઇઝેશન છે. આગળના ભાગમાં, બંને ઉપકરણો F2.0 એપરચરવાળા 8MP સેમિ કૅમેરા સાથે આવે છે.

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ એ એક નેનો સિમ સપોર્ટ કરે છે, જેમાં 4 જી વૉલેટી સપોર્ટ સાથે ઇએસઆઇએમ સપોર્ટનો સમાવેશ થાય છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે ગૂગલે મોટા પિક્સેલ 3 એ એક્સએલમાં પણ છુટકારો મેળવ્યો છે અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેક પાછો લાવ્યો છે. બંને ફોન 3.5 એમએમ હેડફોન જેક સાથે આવે છે અને બૉક્સની અંદર ઇયરફોન્સની મફત જોડી પણ હોય છે.

Wi-Fi, Bluetooth 5.0, NFC, Google Cast અને અન્ય જેવા નિયમિત કનેક્ટિવિટી વિકલ્પો છે. જો કે, વાયરલેસ ચાર્જિંગ માટે કોઈ સમર્થન નથી અને પાણી અને ધૂળના પુરાવા માટે આઇપી રેટિંગ છે.

આઉટ ઓફ ધ બોક્સ, બંને ફોન યુએસબી ટાઇપ-સી પાવર એડપ્ટર સાથે યુએસબી ટાઇપ-સી પાવર કેબલ સાથે આવે છે. ઇયરફોન્સ સાથે ફોન પર પેન ડ્રાઈવને કનેક્ટ કરવા માટે ટાઇપ-એ ઍડપ્ટર પર એક USB ટાઇપ-સી છે.