પ્લેસ્ટેશન પ્લસ મે 2019 ફ્રી ગેમ્સની જાહેરાત – બહુકોણ

પ્લેસ્ટેશન પ્લસ મે 2019 ફ્રી ગેમ્સની જાહેરાત – બહુકોણ

પ્લેસ્ટેશન પ્લસ સબ્સ્ક્રાઇબર્સને મેમાં સેવાના ભાગ રૂપે બે પ્લેસ્ટેશન 4 રમતોની ઍક્સેસ મળશે: ઓવરિક્ક્ડ અને એડિથ ફીંચનું શું અવશેષો .

ઘોસ્ટ ટાઉન ગેમ્સ ‘ ઓવરક્યુક્ડ એક વ્યંગાત્મક , મલ્ટિપ્લેયર રસોડામાં સિમ છે જેમાં રસોઈયાના ટુકડાઓ ઘટતા જાય છે, રસોઈ કરે છે અને તેમને અતિશય ડિનરની સેવા આપે છે. મિત્રતા ચકાસવા માટે, તેમજ એક સારો રોલિંગ કરવાનો આ એક શ્રેષ્ઠ રસ્તો છે. ઘોસ્ટ ટાઉનએ 2018 માં એક સિક્વલ રજૂ કર્યું, જેણે તેને બહુકોણની શ્રેષ્ઠ સ્થાનિક મલ્ટિપ્લેયર રમતો સૂચિમાં સ્થાન આપ્યું.

એડિથ ફિન્ચનું જાયન્ટ સ્પેરોઝ વોટ રેમેન્સ એ એક પૌરાણિક કથા સાહિત્ય સાહસ ગેમ છે જેમાં ખેલાડીઓ નામના એડિથ ફિંચના કુટુંબના ઘરની શોધ કરે છે અને ત્યાં મૃત્યુ પામ્યા લોકોની વાર્તાઓને ઉઘાડી રાખે છે. તે 2017 ની અમારી પ્રિય રમતોમાંની એક હતી અને એક સપ્તાહના અંતમાં તેનો આનંદ માણવામાં આવી શકે છે.

એપ્રિલની પ્લેસ્ટેશન પ્લસ રમતો – કોનન એક્સાઇલ્સ અને સર્જ – મંગળવાર, 7 મે સુધી ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે, જ્યારે આગલા મહિનાની રમતો લાઇવ થશે.

અપડેટ (મે 7): મે પ્લેસ્ટેશન પ્લસ મફત રમતો હવે પ્લેસ્ટેશન સ્ટોરમાંથી ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે: