અફવા: ઘોસ્ટ રેકૉન: તેના સત્તાવાર ઘોષણા આગળ બ્રેકપોઇન્ટ લીક્સ – પુશ સ્ક્વેર

અફવા: ઘોસ્ટ રેકૉન: તેના સત્તાવાર ઘોષણા આગળ બ્રેકપોઇન્ટ લીક્સ – પુશ સ્ક્વેર

તે એક ભૂત નથી કરી શકે

ઘોસ્ટ રેકોન બ્રેકપોઇન્ટ

બ્લડી નર્ક, જ્યારે આવું થાય ત્યારે વિડિઓ ગેમ કંપનીઓએ દ્વેષ કરવો જોઈએ. સત્તાવાર રીતે જાહેર થયાના 24 કલાક પહેલા, ઘોસ્ટ રેકૉન: બ્રેકપોઇન્ટ માનવામાં આવે છે. ગરુડ-આંખવાળા રેડડિટ વપરાશકર્તા jrmywl30 દ્વારા પકડાયેલી , શીર્ષકની કલેક્ટરની આવૃત્તિની એક છબી તેને ઝડપથી ઉતારી લેવામાં આવે તે પહેલા ઑનલાઇન પૉપ થઈ ગઈ.

ઘોસ્ટ રેકોન બ્રેકપોઇન્ટ લીક

સ્વીકાર્ય છે કે , અહીં જવા માટે ઘણું બધું નથી, પરંતુ જો તે વાસ્તવિક છે (અમે અનુમાન લગાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે) તે પછી આપણે જાણીએ છીએ કે બ્રેકપોઇન્ટ એ ઉપશીર્ષક છે અને સંપૂર્ણ શામેલ મૂર્તિ દ્વારા જઇ રહ્યું છે, તે … વિશ્વ વાઈબ? પાત્ર, કોઈક પ્રકારની ખડકાળ ઉભી પટ્ટી પર ઉભા રહે છે, અને ઓછામાં ઓછું, અને તેમના વસ્ત્રો પવનમાં ફૂંકાતા હોય છે, તેથી સૂચન ત્યાં છે.

જો કે, આ થઈ રહ્યું છે, તો ખાતરી કરો કે અમને ખાતરી થાય તે પહેલાં અમને રાહ જોવામાં વધુ સમય મળ્યો નથી. અમે આવતીકાલે જાહેર કરાયેલા અધિકારીને આવરી લઈશું, તેથી પાછા તપાસ કરવાનું યાદ રાખો.

[ reddit.com દ્વારા]