પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ભાવ, સોદા અને સ્પેક્સ: ઓર્ડર માટે ઉપલબ્ધ પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ – તપાસકર્તા

પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ભાવ, સોદા અને સ્પેક્સ: ઓર્ડર માટે ઉપલબ્ધ પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ – તપાસકર્તા

GOOGLE ના લાંબા અંતરાયવાળી પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ સત્તાવાર છે, ફ્લેક્સિપલ પિક્સેલ 3 ડ્યૂઓ માટે કટ-પ્રાઇસ વિકલ્પો.

ગૂગલ આઈ / ઓ 2019 માં અનાવરણ થયું, હેન્ડસેટ્સ તેમના પુરોગામી તરીકે સમાન ઉચ્ચ-કાર્યક્ષમતા આપે છે, નાઇટ સાઇટ મોડ સાથે સમાન 12.2 એમપી પિક્સેલ કેમેરા અને Google ના ટાઇટન એમ ચિપને એન્ટરપ્રાઇઝ-ગ્રેડ સુરક્ષા સમાન સ્તરે શામેલ છે.

નીચે આપેલી સ્માર્ટફોન ડ્યૂઓ વિશે તમને જાણવાની આવશ્યકતા અમે પૂર્ણ કરી છે. તમે અમારા વિચારો પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ સમીક્ષામાં હેન્ડસેટ પર પણ તપાસ કરી શકો છો.

ભાવ અને પ્રકાશન તારીખ
પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ હવે ગૂગલ પ્લે સ્ટોરમાંથી ખરીદવા માટે ઉપલબ્ધ છે, કિંમત અનુક્રમે £ 399 અને £ 469 થી શરૂ થાય છે.

ઇઇએ પર, જે પિક્સેલ 3 ઓ ઓર્ડર સાથે મફત Google હોમ હબ ઓફર કરે છે, હેન્ડસેટ મહિને £ 25 થી લઈ શકાય છે. મોટી પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ દર મહિને £ 30 થી ઉપલબ્ધ છે, જેમાં તમને 1 જીબી માસિક ડેટા મળે છે.

કાર્ફોન વેરહાઉસ દર મહિને 24.99 પાઉન્ડથી શરૂ થતા કરાર પર પિક્સેલ 3 એ પણ ઓફર કરે છે, જ્યારે પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ ટેરિફ પર 29.99 ડોલરથી શરૂ થાય છે.

તાજી ખબર
7/5/19: ગૂગલે સત્તાવાર રીતે મંગળવારે આઇ / ઓ કીનોટ દરમિયાન પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ લોન્ચ કર્યું હતું.

હેન્ડસેટ્સ ગૂગલના ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3 ડિવાઇસીસ માટે સસ્તું વિકલ્પ ઓફર કરે છે પરંતુ તેમના ભાવિ ભાઈબહેનોની સમાન કાર્યક્ષમતાની ઘોષણા કરે છે. આમાં સમાન 12.2 એમપી સિંગલ-લેન્સ પિક્સેલ કૅમેરો શામેલ છે, જે પિક્સેલના ગૂગલના વિઝ્યુઅલ કોરનું સમર્થન ગુમાવતું હોવા છતાં, કેટલાક હાઇ-એન્ડ ફોટોગ્રાફી સ્મર્ટ્સનું વચન આપ્યું છે, જે કેટલાક અન્ડર-ધ-હૂડ ટિંકરિંગને આભારી છે.

ગૂગલ (Google) માને છે કે ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3 પર તેના કરતાં સહેજ ધીમું હોવા છતાં, કૅમેરો સમાન સ્તરના પ્રદર્શનને પહોંચાડે છે અને તે જ સૉફ્ટવેર ઍડ-ઑન્સ સાથે જહાજ કરશે, જેમાં ગૂગલની નાઇટ સાઇટ, પોર્ટ્રેટ અને નવા અને સુધારેલ ફોટોબોથનો સમાવેશ થાય છે. મોડ. 3 એ અને 3 એ એક્સએલ નવી ટાઇમ-વિસેટ અને એઆર, “ડક ફેસ” મોડ્સ સાથે પણ વહાણ કરશે, જે પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ સુધી પણ ચાલશે.

આગળના ભાગમાં, પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ અનુક્રમે 5.6in અને 6in 1080×2610 સ્ક્રિન ધરાવે છે, જે 8MP ની ફ્રન્ટ-ફેસિંગ કેમેરા ધરાવતી ચંકી ટોપ બેઝેલ દ્વારા ફરે છે. પાછળના માઉન્ટવાળા ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર ઉપકરણોના પાછળના ભાગમાં બેસે છે.

હૂડ હેઠળ, પિક્સેલ 3 એ હેન્ડસેટ પેક સ્નેપડ્રેગન 670 એસઓસી, જે 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી અથવા 128 જીબી બિલ્ટ-ઇન સ્ટોરેજ ધરાવે છે. બૅટરી જીવનને યોગ્ય 30 કલાક તરીકે ટાંકવામાં આવે છે અને ઝડપી ચાર્જિંગ સપોર્ટ સ્ટાન્ડર્ડ તરીકે શામેલ છે.

અન્યત્ર, એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ ડ્યૂઓ ગૂગલની ટાઇટન એમ સિક્યોરિટી ચિપ પેક કરે છે, ગૂગલ સહાયક સપોર્ટ સ્વીઝ કરે છે અને વધુ ખર્ચાળ પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ, 3.5 એમએમ હેડફોન જેકથી વિપરીત છે.

હેન્ડસેટ ત્રણ બે-ટોન રંગ વિકલ્પોમાં ઉપલબ્ધ થશે: જસ્ટ બ્લેક, સ્પષ્ટપણે વ્હાઇટ અને પર્પલ-ઇશ.

3/5/19: અપ -ટુ- અન્સન્યૂક્સ્ડ પિક્સેલ 3 એ એક્સએલ એ યુ.એસ.માં બેસ્ટ બાય સ્ટોર પર દેખાવ કર્યો છે. એન્ડ્રોઇડ પોલીસ દ્વારા જોવામાં આવેલા, બંને ‘પર્પલ-ઇશ’ અને ‘જસ્ટ બ્લેક’ મોડેલો સ્પ્રિંગફીલ્ડ, ઓહિયોના દુકાનમાં ડિસ્પ્લે પર હતા, સત્તાવાર પેકેજિંગ એ ખાતરી કરે છે કે હેન્ડસેટ 6in ડિસ્પ્લે અને 64 જીબી બિલ્ટ-ઇન સ્ટોરેજ રમશે.

2/5/19: ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ 7 મેના રોજ તેમના અનાવરણથી આગળ નીકળી ગયું છે. ડ્રોઇડ-લાઇફ દ્વારા મેગા-સ્કૉપ, બતાવે છે કે એન્ડ્રોઇડ પાઇ ડિવાઇસ અનુક્રમે 5.6in અને 6in સ્ક્રીનો, ‘અસાધારણ’ 12.2 એમપી સિંગલ-લેન્સ કેમેરા સાથે ગૂગલના સામાન્ય સૉફ્ટવેર ગબબિન્સ, 4 જીબી રેમ, 64 જીબી સ્ટોરેજ અને પૂર્ણ સાથે પૂર્ણ કરશે. 3,000 એમએચ અને 3,700 એમએચ બેટરી.

અહેવાલમાં એવું પણ જાણવા મળ્યું છે કે નવા પિક્સેલ્સ સફેદ, કાળો અને જાંબલી રંગ વિકલ્પોમાં ઉપલબ્ધ થશે, નિયોન-રંગીન પાવર બટનો સાથે પૂર્ણ થશે.

એક અલગ અહેવાલમાં જાણવા મળ્યું છે કે પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ આગામી સપ્તાહમાં વેચાણ પર 399 ડોલર અને $ 479 (3 એ એક્સએલ) લેશે.

30/4/19: ગૂગલની મિડ-રેન્જ પિક્સેલ 3 એ તેના સત્તાવાર લોન્ચિંગના થોડા જ દિવસ પહેલા જઇકબેન્ચ પર ઉભરી આવી છે . માયસ્માર્ટપ્રાઇસ દ્વારા જોવાયેલી અકાળ યાદી, તે દર્શાવે છે કે હેન્ડસેટ, આશ્ચર્યજનક રીતે, એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ ચલાવે છે અને ક્યુઅલકોમ ચિપસેટની સાથે 4 જીબી રેમ પેક કરે છે; અટકળો સૂચવે છે કે તે સ્નેપડ્રેગન 670 SoC નો ઉપયોગ કરશે.

બેંચમાર્કિંગ પરિણામોના સંદર્ભમાં, પિક્સેલ 3 એએ 1,625 નું સિંગલ-કોર સ્કોર અને 5,206 નું મલ્ટી-કોર સ્કોર મેળવ્યું છે, જે તેને અગ્રણી Androids ની વર્તમાન પાક પાછળનો માર્ગ બનાવે છે. જો કે, પિક્સેલ 3 એ ઉપ-અંતર ઉપકરણોના કટ-પ્રાઇસ વિકલ્પ તરીકે પહોંચવાની અપેક્ષા છે, જેમાં ઉપ-£ 400 કિંમતના ટૅગ તરફ ધ્યાન આપતા અફવાઓ છે.

24/4/19: ગૂગલે પિક્સેલ 3 એ તેની 7 મી મેના પ્રકાશન પહેલાં તેની બધી ભવ્યતામાં બતાવ્યું છે. ટ્વીટર ટીપસ્ટર ઇવલિક્સે ઇનકમિંગ મિડ-રેન્જર ( નીચે ) ની હાઇ-રેઝ ઇમેજ શેર કરી, તે પુષ્ટિ કરે છે કે તે ઠીંગણું બેઝેલ્સ અને પાછલા માઉન્ટ કરેલ ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર સાથે પૂર્ણપણે પ્રમાણભૂત દેખાતી ઉપકરણ હશે.

ગૂગલ પિક્સેલ 3 એ pic.twitter.com/WFb1bfvlK9

ઇવાન બ્લાસ (@evleaks) 24 એપ્રિલ, 2019

ગૂગલની અગાઉની લીક બદલ આભાર, આપણે પણ જાણીએ છીએ કે સ્પેક્સ મુજબની અપેક્ષા શું છે; 5.6in 2220×1080 સ્ક્રીન, 4 જીબી રેમ સાથે જોડાયેલ સ્નેપડ્રેગન 670 સીપીયુ, અને તે જ પિક્સેલ વિઝ્યુઅલ કોર જે Google ના વર્તમાન પિક્સેલ 3 ઉપકરણો પર કૅમેરોને સશક્ત કરે છે.

16/4/19: ગૂગલે 7 મેના રોજ તેના આઇ / ઓ કોન્ફરન્સમાં પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ બતાવ્યું છે. ગૂગલ સ્ટોર પર ( નીચે ) એક ટીઝર વચન આપે છે કે “પિક્સેલ બ્રહ્માંડમાં કંઈક મોટી આવી રહ્યું છે”, પરંતુ મધ્ય-રેંજ ડ્યૂઓ એક મહિનાના સમયથી પણ ઓછા સમયમાં શરૂ થશે તેની પુષ્ટિ કરે છે.

8/4/19: ગૂગલની લાંબી અફવાવાળી પિક્સેલ 3 એ અને 3 એ એક્સએલ, ગૂગલ સ્ટોર અને ગૂગલ પ્લે ડેવલપર કન્સોલના ઉપકરણ કૅટેલોગમાં સત્તાવાર દેખાવ ધરાવે છે.

9 થી 5Google દ્વારા જોવામાં આવેલી દુકાન લિક, અમને આ હકીકતથી વધુ જાણતું નથી કે ઉપકરણો ટૂંક સમયમાં વેચાણ પર જશે, પરંતુ Google ના ઉપકરણ કૅટેલોગની સૂચિ મધ્ય રેન્જ ઉપકરણો વિશે વધુ વિગતોની પુષ્ટિ કરે છે.

પિક્સેલ 3 એ, કોડીનામ ‘બોનિટો’ કોડ 2,160×1080 ડિસ્પ્લે કરશે, જ્યારે મોટો 3 ઍક્સ એક્સએલ, અથવા ‘સરગો’ 2,220×1080 સ્ક્રીનની ઊંચાઈ કરશે. બંને હેન્ડસેટ્સ ગૂગલના પિક્સેલ વિઝ્યુઅલ કોરની સાથે 4 જીબી રેમ પેક કરશે, જે અગાઉની અફવાઓ અનુસાર 3 એમાં સ્નેપડ્રેગન 670 ચિપ અને પિક્સેલ 3 એ એક્સએલમાં સ્નેપડ્રેગન 710 પ્રોસેસર સાથે જોડવામાં આવશે.

સૂચિ “મિડઅઅર અનુભવ” પર સંકેત આપે છે, પરંતુ બધાંને ખાતરી છે કે ઉપકરણો આગામી મહિને Google ના I / O કીનોટ દરમિયાન દેખાવ કરશે.

28/3/19: Google ના લાંબા સમયથી અફવા ‘બજેટ’ પિક્સેલ, કહેવાતા પિક્સેલ 3 એ, મે મહિનામાં આવે ત્યારે તેની કિંમત € 450 (આશરે £ 380) થશે.

તેથી, સ્ટાન્ડર્ડ કદના પિક્સેલ 3 એ કરતા યુરોપિયન ઓનલાઈન રિટેલર્સના સ્ત્રોતોમાંથી સાંભળેલા વિનફ્યુચરને ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3 ની કિંમતની અડધી કિંમત માટે ફાંસી આપવામાં આવશે. જોકે, સાઇટ નોંધે છે કે અવતરણ કરેલ ભાવ એ “વિશ્વસનીય સિવાય બીજું છે” અને “ભારે સાવચેતી” સાથે સારવાર કરવામાં આવે છે.

વિનફ્યુરે પણ સાંભળ્યું છે કે પિક્સેલ 3 વધુ સામાન્ય બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ વેરિયન્ટ્સ સાથે વાયોલેટ-રંગવાળા “આઇરિસ” મોડેલમાં ઉપલબ્ધ થશે.

17/1/19: પિક્સેલ 3 લાઇટ વિશે અમને જણાવવા માટે Google માટે સત્તાવાર રીતે કંઈ બાકી નથી, કેમ કે વિસ્તૃત હેન્ડ-ઑન વિડિઓ (નીચે) એ “બજેટ” પિક્સેલ હેન્ડસેટ વિશે જાણવું છે.

YouTube ચેનલ દ્વારા શેર કરેલું, એન્ડ્રો ન્યૂઝ, ત્રણ-અને-થોડી-મિનિટની ક્લિપ હેન્ડસેટની 5.56in 2,220×1080 એલસીડી સ્ક્રીન, તેની 12 મીમી રીઅર-ફેસિંગ કૅમેરો પુષ્ટિ કરે છે જે પિક્સેલ 3 અને તેના સ્નેપડ્રેગન 670 તરીકે “સમાન ગુણવત્તાવાળા ફોટા” લે છે પ્રોસેસર, સ્નેપડ્રેગન 710 સોસની તાજેતરની ચર્ચાને નકારી કાઢવી.

વિગતવાર લીક મુજબ, પિક્સેલ 3 લાઇટ એક્સએલમાં 4 જીબી રેમ, 32 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ, 2,915 બેટરી, 8 એમપી ફ્રન્ટ ફેસિંગ કેમેરો, 3.5 એમએમ હેડફોન જેક અને કુદરતી રૂપે ગૂગલનો એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ ઓએસ પણ હશે.

15/1/19: ગૂગલની લાંબી અફવાવાળી પિક્સેલ 3 એક્સએલ લાઇટનો બેન્ચમાર્ક કરવામાં આવ્યો છે, જે તેના માઇલ્ડિંગ સ્નેપડ્રેગન 710 સીપીયુને પુષ્ટિ આપે છે. ગીકબેન્ચ પર , હેન્ડસેટ “એસડીએમ 710” ચિપસેટ સાથે “ફોક્સકોન પિક્સેલ 3 એક્સએલ” તરીકે સૂચિબદ્ધ છે, ક્યુઅલકોમના સ્નેપડ્રેગન 710 એસઓસીનો સંદર્ભ 1.71 ગીગાહર્ટઝ પર આવ્યો છે. સૂચિ બતાવે છે કે ફોન 6 જીબી રેમ સાથે આ ચિપ જોડી કરશે, જે તમને Google ની ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3 એક્સએલની અંદર મળશે.

જો કે, કામગીરીના સંદર્ભમાં, કથિત પિક્સેલ 3 એક્સએલ લાઇટ દ્વારા ગીકબેન્ચના સિંગલ-સ્કોર પરીક્ષણમાં 1,805 અને મલ્ટિ-કોર ટેસ્ટમાં 5,790 નો સ્કોર અપાયો હતો, જે પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ 3 એક્સએલ દ્વારા પ્રાપ્ત કરાયેલા લોકોની નીચે છે.

10/12/18: ગૂગલ અહેવાલ, તેના પિક્સેલ 3 લાઇટ એક heftier આવૃત્તિ કાવતરું ઘડે છે લીક દ્વારા શેર રેન્ડર અનુસાર OnLeaks અને 91mobiles . કહેવાતા પિક્સેલ 3 એક્સએલ લાઇટ – છબીઓને કાયદેસર ગણવામાં આવે છે – તેના મુખ્ય ભાઈબહેનો પર મળેલા સંકેતને ખીલશે અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેક જાળવી રાખશે. બીજે ક્યાંક, હેન્ડસેટ 6 બી ફુલ એચડી + ડિસ્પ્લેવાળા બીઝેલ્સ, સિંગલ રીઅર ફેસિંગ કેમેરા અને પાછળના માઉન્ટવાળા ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર અને ગ્લાસ અને મેટલને બદલે પોલિરોબનેટ ચેસિસથી ઘેરાયેલા પ્રદર્શનને પેક કરશે.

28/11/18: ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3 સામેના થોડા જ દિવસો પછી ગૂગલની મિડ રેન્જ પિક્સેલ 3 લાઇટનો આઇફોન એક્સઆર સામે સ્ટેક કરવામાં આવ્યો છે. રશિયન બ્લોગ વાઇલ્સાએ એપલની ‘મિડ રેન્જ’ ઓફરની બાજુમાં રહેલા હેન્ડસેટની છબીઓ ( નીચે ) પોસ્ટ કરી છે, તેના બદલામાં પુષ્ટિ થાય છે કે પિક્સેલ 3 લાઇટ તેના 5.56 ડિસ્પ્લે અને ટોપ અને ડાઉન બેઝેલ્સ સાથે થોડી વધારે હશે. 6.1 માં આઇફોન એક્સઆર.

25/11/18: ગૂગલની અફવાવાળી પિક્સેલ 3 લાઇટને હજુ પણ જંગલીમાં જોવા મળી છે, આ વખતે તેની પિક્સેલ 3 ભાઈ-બહેન સાથે જોડાઈ ગઈ છે. રશિયન ટ્વિટર વપરાશકર્તા @ jc_ru એ ઇમેજ શેર કરી, જે પિક્સેલ 3 લાઇટનો લાંબો 5.56 ડિસ્પ્લે દર્શાવે છે જે 18: 9 ગુણોત્તર સાથે પિક્સેલ 3 ની 5.5 ઇન સ્ક્રીનની આગળ 18: 9 ગુણોત્તર દર્શાવે છે.

સરગો અને પિક્સેલ 3 pic.twitter.com/FOJQY7qp1k

– kzkv (@jc_ru) નવેમ્બર 23, 2018

અગાઉની અફવાઓ અનુસાર, પિક્સેલ 3 લાઇટ – કોડનામ્ડ ‘સરગો’ – તેમાં 4 જીબી રેમ અને 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથે જોડાયેલ સ્નેપડ્રેગન 670 પ્રોસેસર, 12.2 એમપીનું મુખ્ય કેમેરા અને પિક્સેલ 3 જેવી 2,915 એમએચ બેટરી છે.

22/11/18: કેટલાક પિક્સેલ 3 માલિકો ફરિયાદ કરી રહ્યાં છે કે તેમની સ્પૅન્કિંગ -નવી સ્માર્ટફોન બુટલોડરને અનલૉક કરી શકાતું નથી, પછી ભલે Google દ્વારા સીધા જ ખરીદવામાં આવે. વિશિષ્ટ રીતે, એક્સડીએ ડેવલપર્સ ફોરમ પર, પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલના માલિકો moaning છે કે “OEM અનલૉકિંગ” વિકાસકર્તા વિકલ્પોમાં ટૉગલ થવું છે.

ગૂગલે હજી સુધી કોઈ ટિપ્પણી કરી નથી, જ્યારે કેટલાક ગૂંચવણમાં છે કે Google સ્ટોર ભૂલથી વેરાઇઝન મોડેલ્સ શિપિંગ કરી શકે છે; સામાન્ય રીતે, પેઢીમાંથી સીધી ખરીદેલી ડિવાઇસ સરળતાથી અનલૉકપાત્ર હોય છે, જ્યારે વેરીઝોનથી ખરીદવામાં આવે છે – તે તમામ યુક્તિઓ માટે પિક્સેલ મોડલ માટેનો એકમાત્ર યુ.એસ. કેરિયર છે.

સંભવિત છે કે ગૂગલ સોફટવેર ફિક્સ કરશે; પાછલા વર્ષે પિક્સેલ 2 હેન્ડસેટ્સનો આ જ મુદ્દો પ્રભાવિત થયો હતો, પરંતુ વપરાશકર્તાઓને ફેક્ટરી રીસેટ કરવાની આવશ્યકતા હતી.

20/11/18: પિક્સેલ 3 માલિકો હજુ સુધી અન્ય સૉફ્ટવેર ભૂલની જાણ કરી રહ્યાં છે, અને આ સ્માર્ટફોનના ‘વર્લ્ડ-ક્લાસ’ કૅમેરાને અક્ષમ કરી રહ્યું છે. ગૂગલના ફોરમ્સ અને રેડિડિટ પર , વપરાશકર્તાઓ ફરિયાદ કરી રહ્યા છે કે બગ તેમને કેમેરા એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરવાથી અટકાવી રહી છે; કેટલાક ‘ગંભીર ભૂલ’ પૉપ-અપ જોતા હોય છે, જ્યારે અન્ય તૃતીય-પક્ષ એપ્લિકેશન્સમાં ‘કૅમેરોથી કનેક્ટ કરી શકતા નથી’ સંદેશ મેળવે છે. વપરાશકર્તાઓ કહે છે કે ઉપકરણને રીબુટ કરવું ફક્ત અસ્થાયી રૂપે ભૂલને ઠીક કરે છે, અને અન્યો કહે છે કે જો તમે પિક્સેલ 3 ફૅક્ટરી-ફરીથી સેટ કરો છો તો Google એ હજુ સુધી જણાવ્યું નથી કે કોઈ ફિક્સ આવી રહ્યું છે કે નહીં.

19/11/18: રોઝેટકેડ દ્વારા પ્રાપ્ત ફોટા અનુસાર, Google પિક્સેલ 3 ના મધ્ય-રેંજ સંસ્કરણને પ્લાસ્ટિક ચેસિસ અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેક સાથે પૂર્ણ કરવાનું વિચારે છે . લીક સૂચવે છે કે કહેવાતા પિક્સેલ 3 લાઇટ, કોડનામ ‘સરગો’, 5.5in2,220×1080 એલસીડી સ્ક્રીન, સ્નેપડ્રેગન 670 એસઓસી, 4 જીબી રેમ અને 32 જીબી બિલ્ટ-ઇન સ્ટોરેજ રમશે, જે 64 જીબીમાં ફ્લેગશિપ પિક્સેલ 3.

ફોટો બતાવવાનું પણ લાગે છે કે નીચેનો ચહેરો બોલનાર સ્પીકરને અક્ષમ કરવામાં આવ્યો છે, અને તેને બદલે તળિયે ફાયરિંગ સ્પીકર દ્વારા બદલવામાં આવ્યો છે. જો કે રોઝેટકેડ દાવો કરે છે કે હેન્ડસેટ નિયમિત પિક્સેલ 3 તરીકે સમાન કૅમેરા સેટઅપને દર્શાવશે; અને હેડફોન જેકનું ઉમેરાયેલ બોનસ.

15/11/18: ગૂગલે વચન આપ્યું છે કે બગ માટે એક ફિક્સ આવી રહ્યો છે જે ટેક્સ્ટ સંદેશાઓ પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ માલિકો માટે નાશ પામશે. અસરગ્રસ્ત લોકો માને છે કે પેઢીના નવીનતમ Android સુરક્ષા અપડેટને દોષી ઠેરવી શકાય છે, પરંતુ અન્યો કહે છે કે તેમના સંદેશાઓ પાછલા મહિને થોડા સમયથી અદ્રશ્ય થયા હતા. કોઈ પણ રીતે, ગૂગલને એક નિવેદનમાં કહેવામાં આવે છે કે તરત જ ભૂલ સુધારાઈ જવી જોઈએ: “અમે તાજેતરમાં જ પિક્સેલ 3 ની નાની સંખ્યા પર એસએમએસ / એમએમએસને અસર કરતી બગ શોધી કાઢી હતી અને ટૂંક સમયમાં જ ઠીક કરી રહ્યા છીએ.”

14/11/18: હજી પણ બીગ ભૂલ પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ 3 એક્સએલના માલિકોને હેરાન કરે છે . અદૃશ્ય થઈ ગયેલી ફોટાઓની અહેવાલો પછી, વપરાશકર્તાઓ હવે ફરિયાદ કરી રહ્યા છે કે ગૂગલના નવીનતમ સુરક્ષા પેચને સ્થાપિત કર્યા પછી ટેક્સ્ટ સંદેશાઓ અદૃશ્ય થઈ ગયા છે. રેડિટ પર એક વપરાશકર્તાના જણાવ્યા મુજબ, Android પોલીસ દ્વારા, અપડેટ ઇન્સ્ટોલ થયા પછી બે વર્ષનાં મૂલ્યના સંદેશાઓને સાફ કરવામાં આવ્યું હતું અને એવું લાગે છે કે Google પાસે હજી સુધી કોઈ જવાબો નથી.

એન્ડ્રોઇડ પોલીસ અને રેડડિટના કેટલાક વપરાશકર્તાઓના જણાવ્યા અનુસાર, સુરક્ષા પેચ ઇન્સ્ટોલ થયાના થોડા સમય પછી, વપરાશકર્તાઓના ઇનબોક્સમાંથી ટેક્સ્ટ સંદેશાઓ અદૃશ્ય થઈ ગયા હતા. એક રેડિડેટરને બે વર્ષથી વધુ મૂલ્યના સંદેશા ગુમાવ્યા છે, જેમાં ફક્ત તાજેતરનાં બનાવેલા સંદેશા થ્રેડો દર્શાવ્યા છે. સપોર્ટનો સંપર્ક કરવા પર, ઘણા વપરાશકર્તાઓને કહેવામાં આવ્યું હતું કે Google આ મુદ્દાથી પરિચિત છે અને તે તેના પર કાર્ય કરે છે . તે અસંભવિત છે કે મેસેજ એપ્લિકેશન ભૂલમાં છે, કારણ કે જૂના પિક્સેલ્સ અને એક્સએલ વેરિએન્ટ આ મુદ્દાથી મુક્ત છે.

12/11/18: પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ એક વધારે પડતી સમસ્યાથી પીડાય છે જે ચાર્જ કરતી વખતે હેન્ડસેટ્સને સંપૂર્ણપણે બંધ કરી દે છે. 9 થી 5Google દ્વારા જાણ કરાઈ છે તેમ , વપરાશકર્તાઓએ બોર્કજેઝ વિશે ફરિયાદ કરવા માટે સોશિયલ મીડિયા લઈ લીધાં છે, જ્યારે જ્યુસ કરવામાં આવે ત્યારે ફોન ક્રિયા કરતી વખતે સમસ્યા ઉદ્ભવે છે.

વપરાશકર્તાઓ તેમને સૂચના આપી રહ્યા છે કે “ફોન ગરમ થઈ રહ્યો છે” અને ચાર્જિંગ ગતિમાં મંદી પછી કેટલીક સુવિધા “ફોન ઠંડું થવા પર મર્યાદિત” હશે. કેટલાક માટે, “ગરમીને કારણે ફોન બંધ થઈ ગયો છે” સંદેશો ફરીથી શરૂ થઈ જાય તે પછી, તે સંપૂર્ણપણે બંધ થઈ જશે.

ગૂગલે આ મુદ્દે હજુ સુધી ટિપ્પણી કરવાની બાકી છે.

30/10/18: વિચિત્ર, પણ આનંદી બગ પિક્સેલ 3 એક્સએલ હેન્ડસેટ્સને ઇયર , બે ડચ ( નીચે ) સાથે સજ્જ કરી રહ્યું છે.

જેમ જેમ એન્ડ્રોઇડ પોલીસ દ્વારા અહેવાલ કરાયો છે તેમ, ઘણા વપરાશકર્તાઓએ એક ભૂલ જોયેલી છે જે પિક્સેલ 3 એક્સએલના ડિસ્પ્લે પર એક બાજુથી માઉન્ટ થયેલું છે. આભારી છે કે, રેડિટ વપરાશકર્તાઓ જેમણે ભૂલનો અનુભવ કર્યો છે, ડિવાઇસને પુનઃપ્રારંભ કર્યા પછી વર્ચ્યુઅલ નોચ અદૃશ્ય થઈ જાય છે.

ગૂગલે આ સમસ્યા અંગે પણ જાગૃત છે, એન્ડ્રોઇડ પોલીસને જણાવ્યું છે કે આ મુદ્દા માટેનો ફિક્સ “ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યો છે”.

24/10/18: પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ ફક્ત Google દ્વારા માન્ય એક્સેસરીઝ પર ઝડપી વાયરલેસ ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે, તે જાહેર કરવામાં આવ્યું છે. એન્ડ્રોઇડ પોલીસ અહેવાલ આપે છે કે ફક્ત સત્તાવાર Google પિક્સેલ સ્ટેંડ ઝડપી 10W વાયરલેસ ચાર્જિંગને સપોર્ટ કરે છે, જ્યારે તૃતીય-પક્ષ ઉત્પાદનો ધીમું 5W ચાર્જિંગ ઝડપે અટકી જાય છે, પછી ભલે તે 10W સક્ષમ હોય.

તેને એક મિક્ડ પિક્સેલ 3 માલિકનો સ્કૂપ મળ્યો હતો જેણે તાજેતરમાં 10W ઍંકર ચાર્જર ખરીદ્યો હતો કે તે ફક્ત 5 ડબ્લ્યુ ઝડપની ઘડિયાળ હતી. એન્કરે ખરાબ સમાચારની પુષ્ટિ કરી, કહ્યું કે તેમના પરીક્ષણ દ્વારા ડાઉનગ્રેડ કરેલ ક્ષમતાઓને Google દ્વારા સ્થગિત પ્રતિબંધને આભારી છે.

“ગુગલના સત્તાવાર વાયરલેસ ચાર્જર નવા પ્રકાશિત થયેલા પિક્સેલ 3 અને પિક્સેલ એક્સએલ 3 માટે 10W પૂરા પાડી શકે છે, તેમ છતાં, અમારા ગુણવત્તા એન્જિનિયર અનુસાર, પિક્સેલ તૃતીય-પક્ષ ચાર્જિંગ એક્સેસરીઝ માટે મર્યાદા સેટ કરે છે અને અમને ડર છે કે અમારા ઝડપી વાયરલેસ ચાર્જર ફક્ત આ 2x ઉપકરણો માટે 5W પ્રદાન કરો, “એમ સહાયક નિર્માતાએ જણાવ્યું હતું.

ગૂગલે પછીથી તેની પુષ્ટિ કરી, પણ એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે તે પિક્સેલ 3 સાથે ઉપયોગ માટે પ્રમાણિત ઝડપી 10W ચાર્જર્સ મેળવવા માતાપિતા સાથે કાર્ય કરે છે.

23/10/18: ગૂગલના પિક્સેલ 3 સ્માર્ટફોનો ફોટો-ડિલીંગિંગ બગ ( નીચે ) માંથી પીડાય છે તે પછી થોડા દિવસો બાદ, વપરાશકર્તાઓ ફરિયાદ કરી રહ્યા છે કે 3 એક્સએલના સ્પીકર્સ બઝિંગ અથવા વિકૃત અવાજ ઉત્પન્ન કરે છે. આ મુદ્દો, જે ગૂગલના મોટા ફ્લેગશિપ સુધી મર્યાદિત દેખાય છે, તે મોટી સંખ્યામાં વપરાશકર્તાઓને અસર કરે છે, જે સૂચવે છે કે ઓછી-થી-મધ્ય-શ્રેણીની ફ્રિક્વન્સીઝ ખાસ કરીને સમસ્યારૂપ છે.

“તેથી હું સંપૂર્ણપણે મારી નવી પિક્સેલ 3 એક્સએલ પ્રેમ કરીએ છીએ પરંતુ ત્યાં તેની પર સ્પીકર્સ એક fuzzyness હોય તેમ લાગે છે,” એક Reddit વપરાશકર્તા લખ્યું હતું. “તે લગભગ ઇલેક્ટ્રિક વિકૃતિ જેવું લાગે છે, તેને એક દિવસથી નોંધ્યું.”

બીજો એક કહેતો હતો: “મારો સ્પીકર ઓછો વોલ્યુમ પર ચીસ પાડતો અવાજ બતાવે છે, લગભગ તળિયે બૂઝિંગની જેમ અને અવાજ પાછળના ગ્લાસને કેવી રીતે સ્પર્શ કરે છે તેના આધારે અવાજ અલગ હોય છે.”

ગૂગલે હજી સુધી ટિપ્પણી કરવાની બાકી છે, પરંતુ વપરાશકર્તાઓ અનુમાન લગાવતા હોય છે કે આ મુદ્દો હાર્ડવેર-સંબંધિત છે, જેનો અર્થ છે કે રિપ્લેસમેન્ટ ડિવાઇસ એકમાત્ર ઉપાય હોઈ શકે છે.

22/10/18: ગૂગલના પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલના પ્રારંભિક અપનાવનારાઓ ફરિયાદ કરી રહ્યા છે કે કેમેરો એપ્લિકેશનમાં ચિત્રો બચાવવામાં કોઈ સમસ્યા નથી. ઇશ્યૂ – જે રેક્સડિટ થ્રેડ મુજબ પિક્સેલ 2 અને 2 એક્સએલ ડિવાઇસને અસર કરતી હતી – જ્યારે વપરાશકર્તા Google કૅમેરા સાથે ફોટો લે છે અને અન્ય એપ્લિકેશન પર સ્વિચ કરે છે અથવા તરત જ હેન્ડસેટને લૉક કરે છે. કેટલાક વપરાશકર્તાઓ અનુમાન કરે છે કે બગ એ Android ડોઝ બૅટરી બચત સુવિધાથી સંબંધિત છે, કેમ કે અક્ષમ કરવાથી તે બે લોકો માટે સમસ્યાનું સમાધાન કરે છે. ગૂગલે હજી પણ બગ પર ટિપ્પણી કરવાની બાકી છે.

18/10/18: ગૂગલે તેની પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ સ્માર્ટફોનની અંદર નવી ટાઇટન એમ સુરક્ષા ચિપ વિશે વાત કરી છે. તેના બ્લોગ પરની એક પોસ્ટમાં , કંપની સમજાવે છે કે ચિપ “ગૂંચવણ-પ્રતિરોધક” હાર્ડવેર સુરક્ષાને તેના તાજા ફ્લેગશીપ્સમાં લાવવા માટે બિડમાં Google મેઘ ડેટા કેન્દ્રોમાં ઉપયોગમાં લેવાતી ટાઇટન ચિપમાંથી લેવામાં આવી છે.

ટાઇટન એમ ચકાસાયેલ બુટ પ્રક્રિયામાં એકીકૃત છે, Google સમજાવે છે, જે તમારા ઉપકરણને બુટલોડરને અનલૉક કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, Android ના જૂના સંસ્કરણ પર ખસેડવાથી દૂષિત હુમલાઓને અટકાવે છે. તે પણ લૉક સ્ક્રીનને સુરક્ષિત કરે છે, અને સફળ ચકાસણી પછી જ ટાઇટન એમ ડિક્રિપ્શન માટે પરવાનગી આપે છે. ટાઇટન એમનો ઉપયોગ તૃતીય-પક્ષ એપ્લિકેશન્સમાં ટ્રાંઝેક્શન્સને સુરક્ષિત કરવા માટે પણ થાય છે.

તૃતીય-પક્ષ એપ્લિકેશન્સના કિસ્સામાં, ટાઇટન એમ, એપ્લિકેશન્સ હવે ટાઇટન એમમાં ​​ખાનગી કીઝ બનાવવા અને સ્ટોર કરવા માટે સ્ટ્રોંગબોક્સ કીસ્ટોર API નો લાભ લઈ શકે છે.

ગૂગલે જણાવ્યું હતું કે, ગૂગલ પે ટીમ ટ્રાન્ઝેક્શનને સુરક્ષિત કરવા માટે આ નવા APIs સક્રિયપણે ચકાસી રહ્યા છે, ગૂગલે જણાવ્યું હતું કે યુઝર ઇન્ટરેક્શન પર આધાર રાખતા એપ્લિકેશન્સ માટે ટાઇટન એમ એન્ડ્રોઇડ 9 પ્રોટેક્ટેડ કન્ફર્મેશનને સક્ષમ કરે છે – આમ કરવા માટે તે પ્રથમ ઉપકરણ બનાવે છે.

17/10/18: ગૂગલે પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલની જાહેરાત છેલ્લા અઠવાડિયે કરવામાં આવી હતી અને, સ્વાભાવિક રીતે, આઇફિક્સિટ તેમને અલગ કરવા માટે ઝડપથી તૂટી ગયો છે . સૌથી રસપ્રદ વાત એ છે કે, ટીર્ડડાઉન જણાવે છે કે સેમસંગ દ્વારા બનાવવામાં આવેલી AMOLED સ્ક્રીનની ગૂગલની મોટી ફ્લેગશિપ રમતો, એલજી પાસે – ખાતરીપૂર્વક – કંપનીના ડિસ્પ્લે સપ્લાયર તરીકે ડમ્પ થઈ ગઈ છે. અન્યત્ર, આઇફિક્સિટ ટીમ નવી ગૂગલ ટાઇટન એમ સિક્યોરિટી ચિપ પર આવી, તે જ પિક્સેલ વિઝ્યુઅલ કોર પિક્સેલ 2 એક્સએલની જેમ. એકંદરે, ટીઅરડાઉન ટીમે પિક્સેલ 3 નું નિર્માણ કર્યું – જેમાં 10 માંથી ચારમાંથી ઓછું નબળું રિપેરિબિલીટી સ્કોર ધરાવતું “ગુંદર પ્રમાણમાં જથ્થો” શામેલ હતું.

9/10/18: ગૂગલે પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલના લોન્ચિંગથી કોઈએ આશ્ચર્ય પામ્યું નથી, જે છે, તમે જે અપેક્ષા રાખી રહ્યાં હતાં તે બરાબર છે.

એન્ડ્રોઇડ પાઇ ડ્યૂઓએ ગયા વર્ષે ગૂગલના ફ્લેગશીપ્સમાં 5in અને 6in સ્ક્રીન પર અનુક્રમે 5.5in 1080×2160 અને 6.3in 1440×2960 ​​OLED ડિસ્પ્લેનો ઉપયોગ કર્યો છે. પિક્સેલ 3 એક્સએલ પણ પહેલી વાર આઇફોન Xa જેવા ઉત્તમ કદની રમતો રમે છે, જ્યારે પિક્સેલ 3 તેના બદલે જૂની શાળાના બેઝેલ પ્રદર્શન માટે પસંદ કરે છે.

હેન્ડસેટ્સના ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ-ફેસિંગ કેમેરાને ઘર બનાવવા માટે ઉત્તમકરણ કરવામાં આવ્યું છે, જેમાં સ્ટાન્ડર્ડ અને વાઇડ-એન્ગલ લેન્સનો સમાવેશ થાય છે. પાછળની બાજુમાં, ગૂગલે એક 12.2 એમપી કેમેરા સાથે અટક્યું છે, જે ડ્યુઅલના ઉદ્યોગ વલણને બગાડી રહ્યું છે, અને કેટલાક કિસ્સાઓમાં ટ્રિપલ-લેન્સ સેટઅપ્સ.

જ્યારે તે કાગળ પર કંઈક અંશે ઓછું લાગે છે, ત્યારે ગૂગલે તેની નવી ‘નાઇટ સાઇટ’ સુવિધાને દાવો કર્યો છે – જે આ વર્ષે પછીના સોફ્ટવેર અપડેટ તરીકે આવે છે – ફ્લેશ વગર ઘાટામાં કુદરતી દેખાતી ફોટાને પકડે છે અને તે ભાગ રૂપે બહાર આવશે. આ વર્ષે પછીથી સોફ્ટવેર અપડેટ.

હૂડ હેઠળ, પિક્સેલ 3 અને 3 એક્સએલ બંને પેક ક્યુઅલકોમના 10 એનએમ સ્નેપડ્રેગન 845 પ્રોસેસર, ગૂગલની નવી ટાઇટન એમ સુરક્ષા ચિપ, 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી અથવા 128 જીબી બિલ્ટ-ઇન સ્ટોરેજની પસંદગી કરે છે. બે હેન્ડસેટ પહેલી વાર વાયરલેસ ચાર્જિંગને ટેકો આપે છે, અને ગૂગલ તેના પોતાના ચાર્જિંગ સ્ટેન્ડ – પિક્સેલ સ્ટેન્ડ – એક વૈકલ્પિક સહાયક તરીકે રજૂ કરે છે.

ડિઝાઇન મુજબ, નવા પિક્સેલ્સ છેલ્લા વર્ષના મોડેલ્સથી ઘણા જુદા જુદા દેખાતા નથી, અને બંને પિક્સેલ 2 અને 2 એક્સએલ જેવા જ IP68 પ્રમાણપત્ર ઓફર કરે છે. જો કે, ગૂગલે તેના, એઆર, નવા ગુલાબી રંગના હેન્ડસેટ માટે નવું ‘નો પિંક’ મોડેલ રજૂ કર્યું છે. આ ‘જસ્ટ બ્લેક’ અને ‘ક્લિયરલી વ્હાઈટ’ મોડેલોની સાથે રજૂ કરવામાં આવશે.

વધુ વાંચન