શું તમને ખબર છે કે ડાન્સના પહેલા ભારતીય વિજેતાઓ, ધ કિંગ, રિતિક રોશન સાથે જોડાણ ધરાવે છે? ટાઇમ્સ નાઉ

શું તમને ખબર છે કે ડાન્સના પહેલા ભારતીય વિજેતાઓ, ધ કિંગ, રિતિક રોશન સાથે જોડાણ ધરાવે છે? ટાઇમ્સ નાઉ

કિંગ્સ, હૃતિક રોશન

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઓડી વિજેતા કિંગ્સ એકવાર હૃતિક રોશન સાથે સહયોગ કરે છે ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

કિંગ્સ, મુંબઇના લોકપ્રિય હિપ-હોપ ડાન્સ ગ્રૂપે વિશ્વનો ડાન્સ શો જીતીને તેમના દેશને ગર્વ આપ્યો હતો. 14 નર્તકોનું મિશ્રણ કરીને, નૃત્ય જૂથએ બ્રાયર નોલેટ, એલી અને અવ, વીપીજ અને એકતા એલ.એ.ને અન્ય લોકો સાથે હરાવ્યો. તરત જ ગ્રૂપની જીતની સમાચાર ઇન્ટરનેટ પર આવી, ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ સાથે કિંગ્સની ઇચ્છા રાખતા. આવા એક અભિનેતા અને નર્તક પોતે, રિતિક રોશન પણ તેમની જીત માટે ટીમને અભિનંદન આપ્યા.

હૃતિકે પોતાના ટ્વિટર ખાતામાં લખ્યું અને લખ્યું, “અભિનંદન, તમે ગર્વ અનુભવો!” અનિયંત્રિત માટે, હૃતિકે અગાઉ એક વર્ષ પહેલાં તેમના અંગત સાહસ માટે ધ કિંગ્સ સાથે સહયોગ કર્યો હતો. નીચે ઋત્વિકની ચીંચીં પર નજર નાખો:

વરૂણ ધવન, અમિતાભ બચ્ચન, શશાંક ખૈતાન, વિશાલ દાદલાની અને ફરાહ ખાન સહિતના ઘણા સેલિબ્રિટીઓએ વર્લ્ડ ઑફ ડાન્સ જીતવા માટે ધ કિંગ્સને અભિનંદન આપી હતી. નીચેની કેટલીક પોસ્ટ્સ પર નજર નાખો:

દરમિયાન, રિતિક રોશન તેમના તીવ્ર વર્કઆઉટ ઓનલાઇનની વિડિઓઝને વહેંચી રહ્યો છે, અને તેના વ્યસ્ત શેડ્યૂલ દરમિયાન, અભિનેતા વર્કઆઉટ ગોલ્સનો ઉપનામ બની ગયો છે. વીડિયોમાંના એકમાં, હૃતિકે ભાગ લીધો હતો, અભિનેતા ભારે વજન ઉઠાવી જોઈ રહ્યો છે. તેણે તેની વિડિઓને શીર્ષક આપ્યું, “તમે ત્યાં ક્યારેય નહીં પહોંચશો. તે જગ્યા તમે એટલી ખરાબ પહોંચવા માંગો છો. યુ ક્યારેય ત્યાં જઇ શકશે નહીં.”
પરંતુ તમે મૂર્ખ પ્રયાસ કરવાનું બંધ કરશો નહીં. તે મજા છે. અને મને લાગે છે કે નિયમ “ફાઆ” થી “ફડગ” માં બદલાઈ ગયો છે. નીચેની વિડિઓ તપાસો:

વર્ક ફ્રન્ટ પર, હૃતિક આગામી સુપર ફિલ્મના આગામી 30 માં જોવા મળશે, જેમાં તે એક ગણિતશાસ્ત્રીની ભૂમિકા નિબંધમાં જોશે, જે આઇઆઇટી-જેઈઇ માટે 30 વિદ્યાર્થીઓ સાથે લગ્ન કરે છે. આ ફિલ્મ 26 મી જુલાઇના રોજ આ વર્ષે રજૂ થવાની છે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

બૉલીવુડના ટોચના 10 કમાણી કલાકારો | શાહરૂખ ખાન, સલમાન ખાન, હૃતિક રોશન અને અન્યો

શાહરુખ ખાન, સલમાન ખાન, હૃતિક રોશન, અક્ષય કુમાર, આમિર ખાન, અમિતાભ બચ્ચન, રણબીર કપૂર, અજય દેવગણ, વરુણ ધવન અને શાહિદ કપૂર જેવા ટોચના 10 સૌથી વધુ કમાણી કરનાર બોલિવૂડ અભિનેતાઓ છે. વધુ જાણવા માટે વિડિઓ જુઓ.

01 મિનિટ 35 એસઈસી