ગેલેક્સી એસ 10 + – જીએસએમઆરએનએના સમાચારમાંથી શ્રેષ્ઠ કેવી રીતે મેળવવું તે અંગેના વૉલગર્સ માટેના સેમસંગ પોસ્ટ્સની ટીપ્સ – GSMArena.com

ગેલેક્સી એસ 10 + – જીએસએમઆરએનએના સમાચારમાંથી શ્રેષ્ઠ કેવી રીતે મેળવવું તે અંગેના વૉલગર્સ માટેના સેમસંગ પોસ્ટ્સની ટીપ્સ – GSMArena.com

તેથી, તમે એક vlogger બનવા માંગો છો? સેમસંગે કેટલીક ઉપયોગી ટીપ્સ પોસ્ટ કરી છે જે ગેલેક્સી એસ 10 + મેળવવાથી શરૂ થાય છે. કોઈપણ રીતે, માર્ગદર્શિકા ફૂટેજની ગુણવત્તા તેમજ તમારા વૉલગ્સની સામગ્રીને કેવી રીતે સુધારવી તેની સલાહ આપે છે.

પ્રથમ ટીપ સરળ છે – જો તમારી પાસે સ્થિર જિમ્બલ ન હોય, તો સુપર સ્ટેડી મોડ તમારા શેક-ફ્રી ફૂટેજને શૂટ કરી શકે છે (તે સારી રીતે પ્રગટાવવામાં દ્રશ્યો માટે શ્રેષ્ઠ કાર્ય કરે છે). તમે એક સ્થાનથી બીજા સ્થાને સંક્રમણો બતાવવા માટે હાઇપરલેપ્સનો ઉપયોગ કરી શકો છો. તમે નિયમિત ફૂટેજમાંથી હાયપરલૅપ્સ વિડિઓઝ બનાવી શકો છો, જો તમે તે સમયે સક્ષમ કરવાનું ભૂલી જાઓ તો તે મહાન છે.

સ્લો મોશન ક્લિપ્સ તમારી સામગ્રીને મસાલા આપવા માટે વિશ્વસનીય રીત છે, ગેલેક્સી એસ 10 + 0.4 સેકંડથી 14 સેકંડ સુધી ખેંચી શકે છે. સેમસંગે નોંધ્યું છે કે ધીમી-મો ક્લિપ્સને GIF તરીકે looped અને શેર કરી શકાય છે.

અંતિમ બે ટીપ્સ તમારા માટે છે. સૌ પ્રથમ એવું સૂચન નથી કે S10 + (તેમજ S10 અને S10e) 2160p સેલ્ફ વિડિઓ શૂટ કરી શકે છે જેથી તમે કેમેરામાં વાત કરો તે સેગમેન્ટ્સ માટે તમને બહેતર ગુણવત્તાની ફૂટેજ મળે.

અંતિમ ટીપ તમારા વર્ગોમાં કાર્ટૂની ટ્વિસ્ટ ઉમેરવા માટે અપગ્રેડ કરેલ એએમ ઇમોજીનો ઉપયોગ કરી રહી છે. અહીં કોરિયન વિલોગર હોંગજુન દ્વારા વિડિઓ છે જે તે સૂચનો લાગુ કરે છે.

સ્રોત