ટી-મોબાઇલ નવા Google પિક્સેલ ફોન પર આરસીએસને સક્ષમ બનાવશે નહીં, જે ફક્ત બધું જ બિંદુને હરાવે છે – TalkAndroid

ગૂગલે આરસીએસ મેસેજિંગ પર ભારે વિશ્વાસ મૂકવાનો નિર્ણય કર્યો છે, જે Android પર પ્રખ્યાત આઇમેસેજ-એસ્ક અનુભવ બનાવવા માટે છે જે દરેક ઇચ્છે છે, પરંતુ આ કરવા માટે, દરેકને બોર્ડ પર જવું પડશે. માત્ર ગૂગલ નહીં, પણ ઉત્પાદકો અને કેરિયર્સ પણ.

RCS ને કેવી રીતે કામ કરવું તે જ છે. જો ફક્ત એક જ પાર્ટી સક્ષમ છે, તો તમે આ સુવિધાઓનો ઉપયોગ કરી શકતા નથી કારણ કે તે બીજી બાજુ કામ કરતી નથી.

અત્યાર સુધીમાં અમે કેટલાક સારા સદ્ભાવનાપૂર્ણ સમર્થન જોયા છે જે ગયા વર્ષે અથવા તેથી ઉગાડવામાં આવ્યાં છે, જેમાં કૅરિઅર્સનો સમાવેશ થાય છે, જે દરેકને સંભવિતપણે અનુમાન લગાવ્યું હશે તે સૌથી મોટો રૉડબ્લોક હશે. પરંતુ ગમે તે કારણોસર, ટી-મોબાઇલ નવા પિક્સેલ 3 એ પર બોલ ફેંકી રહ્યું છે, અને તેઓ Google ના નવીનતમ પર RCS સક્ષમ કરશે નહીં. અને આ બતાવે છે કે Google ને તેમની તકનીકી અપનાવવા માટે તૃતીય-પક્ષો પર કેમ વિશ્વાસ કરવો જોઈએ નહીં, પરંતુ તે નવું નથી.

શ્રેષ્ઠ કેસ દૃશ્ય, આનો અર્થ એ છે કે તે લોન્ચ સમયે તેનો સપોર્ટ કરશે નહીં કારણ કે ટી-મોબાઇલ પાસે તેના ફોન્સ માટે સાર્વત્રિક RCS પ્રોફાઇલ નથી. પિક્સેલ 3 એ તેના પોતાના વિશિષ્ટ પ્રોફાઇલની જરૂર પડશે, અને તે ફિક્સ થઈ જાય તેના થોડા મહિના પહેલા હશે.

અથવા કદાચ આ આખી આરસીએસ વસ્તુ માત્ર ખરાબ વિચાર છે.

સ્રોત: ટી-મોબાઇલ (ટ્વિટર)


દક્ષિણ એલાબામામાં જન્મેલા, જેરેડ તેમના કામના સમયને ફોન વેચતા અને તેના વિશેના તેમના વધારાના સમય લખવાનું વિતાવે છે. મૂળ મોટોરોલા ડ્રોઇડથી એન્ડ્રોઇડ ઉત્સાહ શરૂ થયો, પરંતુ ટેક ઉત્સાહ હાલમાં ફક્ત બધું જ આવરી લે છે. તે પીસી ગેમિંગ, લેનોવોની મોટો ઝેડ લાઇન અને સારી ઉત્પાદકતા એપ્લિકેશનને પસંદ કરે છે.