વોલમાર્ટ ખાતે આઇપેડના ભાવમાં ઘટાડો: નવી એપલ આઇપેડ – ટેકરાડર પર $ 100 સુધી બચાવો

વોલમાર્ટ ખાતે આઇપેડના ભાવમાં ઘટાડો: નવી એપલ આઇપેડ – ટેકરાડર પર $ 100 સુધી બચાવો

<લેખ ડેટા-આઈડી = "એ 3NJH6AMzJzMQK3d8seL8Y" itemref = "પ્રકાશક વિગતો" આઇટમ્સકોપ = "" વસ્તુ પ્રકાર = "http://schema.org/NewsArticle">

વોલમાર્ટ પર એપલ આઈપેડ સોદો

છબી ક્રેડિટ: શટરસ્ટોક

નવીનતમ મોડેલ એપલ આઈપેડને વોલમાર્ટ પર એક દુર્લભ ડિસ્કાઉન્ટ મળી રહી છે. મર્યાદિત સમય માટે, તમે 2018 એપલ આઈપેડ $ 249 માટે વેચી શકો છો . તે 80 ડોલરની કિંમત કટ છે અને 32 જીબી ટેબ્લેટ માટે મળેલી શ્રેષ્ઠ કિંમત છે. જો તમને વધુ સ્ટોરેજ જોઈએ છે, તો વોલમાર્ટ પાસે $ 329 માટે 128GB ની આઇપેડ પર વેચાણ છે.

2018 આઇપેડ માં 32GB સ્ટોરેજ છે અને તેમાં A10 ફ્યુઝન ચિપ છે જે એક શક્તિશાળી લેપટોપ- પ્રભાવ જેવું. આ ટેબલેટ 9.7 ઇંચની રેટિના ડિસ્પ્લે અને બિલ્ટ-ઇન 1.2 એમપી ફ્રન્ટ ફેસિંગ કેમેરા સાથે આવે છે જે તમને એચડીમાં ફેસટાઇમ માટે પરવાનગી આપે છે. એપલ આઈપેડ 10 કલાકની આખી દિવસની બેટરી લાઇફ આપે છે અને ટચ-આઇડીનો ઉપયોગ કરે છે જેથી તમે તમારી આંગળીની ટેપથી તમારા ટેબ્લેટને અનલૉક કરી શકો.

આ નવા મોડલ આઇપેડ માટે અને કિંમતનો એક ઉત્તમ સોદો છે, અને વોલમાર્ટ કોઈ સભ્યપદ આવશ્યકતાઓ વિના મફત 2-દિવસનાં શિપિંગ પ્રદાન કરે છે. ધ્યાનમાં રાખો કે આ એક મર્યાદિત સમયનો સોદો છે જેથી કરીને જ્યારે તમે કરી શકો ત્યારે તમને લાભ લેવાની જરૂર પડશે.

જેમ આપણે ઉપર ઉલ્લેખ કર્યો છે તેમ, જો તમે વધુ સ્ટોરેજવાળા ટેબ્લેટને શોધી રહ્યાં છો, વોલમાર્ટ પાસે એપલ આઈપેડ પણ છે $ 329 માટે વેચાણ પર 128GB સ્ટોરેજ. અમે તાજેતરની મોડેલ ટેબ્લેટ માટે જોયેલી તે શ્રેષ્ઠ કિંમત છે.

અન્ય આઇપેડ મોડલ્સમાં રુચિ છે? અમે વધુ સસ્તાં આઇપેડ સોદા જે હાલમાં ઉપલબ્ધ છે. અમારી પાસે શ્રેષ્ઠ સસ્તા એમેઝોન કિંડલ પણ છે સોદા જો તમે ઇ-રીડર પછી છો.

પ્રાઈમ ડે વિશે વધુ જાણો એમેઝોન પ્રાઇમ ડે 2019 પર અમારી માર્ગદર્શિકા સાથે. : તમારે જે જુલાઇ સોદા ઇવેન્ટ માટે જાણવાની જરૂર છે તે બધું.