ન્યૂ લેન્ડ રોવર ડિફેન્ડર – કારબઝ પર આ અમારું શ્રેષ્ઠ દેખાવ છે

ન્યૂ લેન્ડ રોવર ડિફેન્ડર – કારબઝ પર આ અમારું શ્રેષ્ઠ દેખાવ છે

પ્રિન્સ હેરીએ લેન્ડ રોવર ડિફેન્ડરને મંજૂરીની સીલ આપી છે.

હવે નવી લેન્ડ રોવર ડિફેન્ડરની વિશ્વની શરૂઆત સપ્ટેમ્બરમાં પેન્સિલ થઈ ગઈ છે , નવી કઠોર ઑફ-રોડર માટેની ટીઝર ઝુંબેશ ટ્રેક્શન મેળવી રહી છે. લેન્ડ રોવર દ્વારા બહાર પાડવામાં આવતી નવી તસવીરો નવા ડિફેન્ડરને અગાઉના પ્રોટોટાઇપ્સ કરતાં ઓછી છદ્માવરણ બતાવે છે, જે આપણને બોક્સવાળી ફ્રન્ટ અંતે ખૂબ સ્પષ્ટ દેખાવ આપે છે. સ્ક્વેર હેડલાઇટ્સ હવે દૃશ્યમાન છે, જેમ ભરાયેલા વ્હીલ કમાનો છે. લેવ રોવરની ઇનવિક્ટીસ રમતોના સ્પોન્સરશીપને પ્રોત્સાહન આપતી વિશિષ્ટ લિવરીમાં છાપ સમાપ્ત થઈ ગયું છે.

ઇવેન્ટમાં, નવા ડિફેન્ડરને અપીલની સીલ આપવાના પ્રથમ લોકોમાંના એક હતા સસેક્સના ડ્યુક, પ્રિન્સ હેરી, જે ઇન્વિક્ટસ ગેમ્સ ફાઉન્ડેશનના પેટ્રોન હતા. ડચ ઇનવિક્ટસ ગેમ્સના મેડલ વિજેતા જેક પાસ્તારા સાથે નવા ડિફેન્ડરને જોતાં, ડ્યુક એ રેન્જ રોવર સ્પોર્ટમાં જગુઆર લેન્ડ રોવરની પ્રોટોટાઇપ મોબિલીટી ડોર તકનીકનો અનુભવ કરશે, ઇન્વિક્ટસ ગેમ્સ લંડન 2014 ગોલ્ડ મેડલિસ્ટ અને ટીવી પ્રસ્તુતકર્તા જેજે ચામાલર્સ દ્વારા સહાયિત ભૂતપૂર્વ રોયલ દરિયાઈ સૈનિક. આ પ્રણાલીઓ કબજામાં આવવા માટે એક બટનના દબાણ પર દરવાજા ખોલવા અને બંધ કરવા દે છે.

આગામી વર્ષે, જગુઆર લેન્ડ રોવર ચેલેન્જમાં ઇન્વિક્ટસ ગેમ્સ સ્પર્ધકો પણ નવા ડિફેન્ડરને ચલાવવા માટેના પ્રથમ લોકોમાં સ્થાન મેળવશે. “જેગુઆર લેન્ડ રોવરના દરેક જણ ઇન્વિક્ટસ ગેમ્સ વિશે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. 2020 માટે પાર્ટનર પ્રસ્તુત કરવાથી અમને આનંદ થાય છે,” જેએલઆરના સીઈઓ, રાલ્ફ સ્પેથે જણાવ્યું હતું. “અમેરિકા, કેનેડા અને ઑસ્ટ્રેલિયામાં હોવાથી અમે આનો આવકાર કરવા માટે ઉત્સાહિત છીએ. યુરોપ પાછા પ્રેરણાત્મક ઘટના. જ્યારે હું હેગમાં જગુઆર લેન્ડ રોવર ડ્રાઈવિંગ ચેલેન્જમાં ભાગ લેતો ત્યારે નવા ડિફેન્ડરને ચલાવવા માટે વિશ્વની પહેલી વ્યક્તિઓમાં સ્પર્ધકો પણ ગર્વ અનુભવે છે. ”

સપ્ટેમ્બરમાં તેના પ્રારંભ પછી, નવા ડિફેન્ડરની ડિલિવરી આગામી વર્ષે શરૂ થશે. કઠોર ઑફ-રોડર સ્લોવાકિયામાં જગુઆર લેન્ડ રોવરના નવા પ્લાન્ટ ખાતે બાંધવામાં આવશે અને તેને ચાર દરવાજા 110 અને બે દરવાજા 90 વેરિયન્ટ્સમાં ઓફર કરવામાં આવશે. બોડી સ્ટાઈલ 2.0-લિટર ટર્બોચાર્જ્ડ ગેસોલિન અને ડિઝલ એકમો એન્ટ્રી-લેવલ વર્ઝનમાં ઉપયોગ કરશે, જ્યારે અપર-રેન્જ મોડેલોમાં 3.0 લિટર ઇનલાઇન છ-સિલિન્ડર ગેસોલિન અને ડીઝલ એકમો હળવા સંકર સહાય સાથે હશે. તેના પુરોગામીની તુલનામાં, નવા ડિફેન્ડર રોજિંદા ઉપયોગ માટે વધુ આધુનિક, શુદ્ધ અને આરામદાયક હશે પરંતુ હજી પણ અત્યંત સક્ષમ ઑફ-રોડ હશે.