રિપોર્ટ્સ: રીઅલ મેડ્રિડ લક્ષ્યાંકિત ક્રિસ્ટિઆનો રોનાલ્ડો જુવેન્ટસ – ફોક્સ સ્પોર્ટ્સ એશિયામાં ટીમના સાથી ખેલાડીનો લક્ષ્યાંક ધરાવે છે

રિપોર્ટ્સ: રીઅલ મેડ્રિડ લક્ષ્યાંકિત ક્રિસ્ટિઆનો રોનાલ્ડો જુવેન્ટસ – ફોક્સ સ્પોર્ટ્સ એશિયામાં ટીમના સાથી ખેલાડીનો લક્ષ્યાંક ધરાવે છે

સ્પેનિશ દાયકાઓ રીઅલ મેડ્રિડ સંપૂર્ણપણે નવી સીઝનની રાહ જોઈ રહી છે, જેમાં મેનેજર ઝિનેડિન ઝિદેન અને ક્લબના પ્રતિનિધિઓ ઉનાળાના સ્થાનાંતરણ વિંડોમાં એકવાર એકવાર એકવાર સ્ક્વેર ઓવરહેલ ચલાવવા માટે આતુર છે.

ચેલ્સિયાના એડન હેઝાર્ડ, માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડના પોલ પૉગબા, તોત્તેન્હામ હોટ્સપુરની ક્રિશ્ચિયન એરિકસન, ઈન્ટ્રાચાર્ટ ફ્રેન્કફર્ટના લુકા જોવીક, એએફસી એજેક્સના મથ્થિજ દે ડિજિટલ અને ઘણા વધુ સ્ટાર્સ છેલ્લાં બે મહિનાથી લોસ બ્લેંકોસના રડારમાં છે. અને તાજેતરના મુજબ, રિઅલ મેડ્રિડના હજી બીજા સુપરસ્ટારમાં રુચિની વાત છે – જુવેન્ટસ ખાતે ક્રિસ્ટિઆનો રોનાલ્ડો ટીમના સાથી જે દેખીતી રીતે નાખુશ છે.

ખેલાડી પૌલો Dybala છે, અને તારો માં Merengues રસ પણ ટીમમાં સેટઅપમાં ગેરેથ બેલ સ્થિતિ ધમકી મુજબ ડાયરિયો ગોળ .

સ્પેનિશ ન્યૂઝ એજન્સી કહે છે કે રિયલ મેડ્રિડની આર્જેન્ટિનામાં નવી રસ એ હકીકત છે કે એડન હેઝાર્ડની વેચાણ હવે ઓછી સંભવિત લાગે છે, કારણ કે ફીફાએ ચેલ્સિની અપીલને તેમના પર થપ્પડ કરવામાં આવેલી અપરાધ સામેની અપીલને નકારી કાઢી હતી.

ચેલ્સિયા ટ્રાન્સફર પ્રતિબંધને લીધે હેઝાર્ડને બદલવાની અસમર્થતા સાથે, તેઓ બેલ્જિયન વેચવા માટે વધુ અનિચ્છા મેળવી શકે છે, અને રીઅલ મેડ્રિડને હજી પણ હુમલામાં મજબૂતીકરણની જરૂર પડશે – જે કંઇક ડાબલા ઉપયોગી થઈ શકે છે.

ક્રેસ્ટિઆનો રોનાલ્ડોના આગમન પછી ખેલાડી પોતે તુરિનમાં નાખુશ છે. પ્રથમ XI માં પોર્ટુગીઝ દંતકથાને સમાવવા માટે, જુવેન્ટસના બોસ માસિમિલીઆનોઓ એલેગ્રીએ ડાયબ્લાને વિશાળ બનાવ્યો, અને સમગ્ર સીઝન દરમિયાન, પહેલાના પર્મા ખેલાડી ગોલસ્કોરિંગ ફોર્મમાં ડૂબવું પડ્યું. ગયા સિઝનમાં 22 સેરી ગોલ્સથી વિપરીત, ડાયાબલાએ આ વખતે માત્ર 6 ગોલ કર્યા હતા – તેના કેલિબરના હુમલાખોર માટે નીચેથી નીચે.

ડાયરિયો ગોળ અહેવાલ છે કે Dybala તેથી ઇટાલિયન ટીમ તેની વિદાયને માટે પૂછવામાં આવ્યુ છે, અને તે પહેલેથી જ તેમના એજન્ટ અને ભાઇ સાથે સંપર્ક કરવામાં આવી છે, જે બાર્સેલોના ખાતે રહે છે.

ફોક્સ રમતો એશિયા સંભાવના રેટિંગ્સ: 3/5; હેઝાર્ડનું ચાલ નિષ્ફળ જાય તો રીઅલ મેડ્રિડ ડાયબ્લાને લક્ષ્ય બનાવી શકે છે. ભૂતપૂર્વ રીઅલ મેડ્રિડ સ્ટાર ક્રિસ્ટિનોની સાથે જ્યુવેન્ટસની સ્ટારની હાલની સ્થિતિ માત્ર પગલાને સુરક્ષિત કરવામાં સ્પેનિશ જાયન્ટ્સને વધુ મદદ કરશે.