સુધારેલ રોયલ એન્ફિલ્ડ કોંટિનેંટલ જીટી 650 અસાધારણ લાગે છે: તેને મારનેલ્લો – કારટૉક.કોમ કહેવામાં આવે છે

સુધારેલ રોયલ એન્ફિલ્ડ કોંટિનેંટલ જીટી 650 અસાધારણ લાગે છે: તેને મારનેલ્લો – કારટૉક.કોમ કહેવામાં આવે છે

રોયલ એન્ફિલ્ડે ગયા વર્ષે તમામ નવા કોન્ટિનેન્ટલ જીટી 650 અને ઇન્ટરસેપ્ટરની રજૂઆત કરી હતી અને બંને મોટરસાયકલો બજારમાં ખૂબ લોકપ્રિય બની ગઈ છે. રોયલ એન્ફિલ્ડ મોટરસાઇકલ ભારતમાં કસ્ટમ ગેરેજ દ્વારા સૌથી વધુ પસંદગીના બ્રાન્ડ્સમાંની એક હોવાના કારણે, ભારતમાં અને સમગ્ર વિશ્વમાં રોયલ એન્ફિલ્ડ ઇન્ટરસેપ્ટર અને કોંટિનેંટલ જીટી 650 પર આધારિત થોડા સંશોધિત ઉદાહરણો છે. બુલેટિટર કસ્ટમ્સ દ્વારા અહીં ખાસ રોયલ એન્ફિલ્ડ મેરેનello બનાવવામાં આવ્યું છે. તે રોયલ એન્ફિલ્ડ કોંટિનેંટલ જીટી 650 પર આધારિત છે અને તેનું નામ મારનેલ્લો છે!

મોટરસાઇકલની એક વિડિઓ પણ સુધારી રહી છે. તે તમામ પ્રકારના પોપિંગ અવાજો બનાવે છે, જે તેને એક અનન્ય ઓળખ આપે છે. રોયલ એન્ફિલ્ડ કૉન્ટિનેન્ટલ GT650 એ કસ્ટમ ગેરેજ દ્વારા સંશોધિત 17-ઇંચના વ્હીલ્સનું નવું કસ્ટમ સેટ મેળવે છે, જે રિમ્સને સ્પૉક કરવામાં આવે છે પરંતુ બાઇક પર અત્યંત સારી દેખાય છે. પાછળના ભાગમાં 120 એમએમ ક્રોસ સેક્શન ટાયર અને 120 મીમી ક્રોસ સેક્શન ટાયર સાથે બાઇક પરના સ્ટોક ટાયરની બદલી કરવામાં આવી છે. બાઇકને ટિમ્સમ અર્ધ-સ્લેક ટાયર મળે છે જે સાઈકલને જાહેર રસ્તાઓ પર પણ આકર્ષક બનાવે છે. અર્ધ-સ્લિક્સ નિયમિત ટાયર્સની તુલનામાં રસ્તાઓ પર વધુ સારી પકડ પૂરી પાડે છે, જે ખાતરીપૂર્વક આગલા સ્તર પર અનુભવ લે છે.

બુલેટિટર કસ્ટમ્સે ડીબી હત્યારાઓ સાથે કસ્ટમ એસસી પ્રોજેક્ટ એક્ઝોસ્ટ પણ ઉમેર્યું છે જે બાઇક એક્ઝોસ્ટ અવાજને બદલશે. તે સ્ટોક એક્ઝોસ્ટ કરતાં ઘણું મોટું છે પરંતુ ડીબી કિલરની જગ્યાએ, અવાજ સ્તર કાનૂની મર્યાદામાં રહે છે. બાઇક આગળના સસ્પેન્શનથી ઉપરનો કસ્ટમ પણ મેળવે છે. સ્ટોક સીટને કેફે રેસરની સ્ટાઇલવાળા ટન સીટથી બદલવામાં આવે છે જે તેના પર ડાયમન્ડની સિચાઈંગ મેળવે છે.

મેરેનોલ્લો પર કરવામાં આવેલું કામનું સ્તર ખૂબ ચોક્કસ છે. બાઇક પરના મોનોગ્રામ્સ લેસર એમ્બૉસ થાય છે અને એન્જિનને બ્રશ એલ્યુમિનિયમ સમાપ્ત થાય છે જે તેને વધુ સર્વોપરી લાગે છે. બાઇકના સ્ટોક હેન્ડલબારને બાદની બાર સાથે બદલવામાં આવે છે, જે સવારી સ્થિતિને વધુ આક્રમક બનાવે છે અને બાઇક પર સાચું કાફે રેસર સ્પર્શ આપે છે. પાછળના ભાગમાં બાઇકને ટ્વીન પિસ્ટન પૂંછડીનો દીવો મળે છે. કારણ કે તેનું નામ મેરેનોલ્લો રાખવામાં આવ્યું છે, સફેદ અને સોનાના પટ્ટાવાળા લાલ લાલ રંગની પેઇન્ટ જોબ.

બુલેટિટર કસ્ટમ્સ

રોયલ એન્ફિલ્ડ કોંટિનેંટલ જીટી 650 અને ઇન્ટરસેપ્ટરને વિશ્વભરમાં સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે. ભારતમાં, બાઇક બંને વિસ્તૃત રાહત અવધિ સાથે આવે છે. તે મૂલ્ય-ઓફ-મની ફેક્ટર છે જે બાઇકને ખૂબ જ વિશેષ અને ખૂબ જ લોકપ્રિય બનાવે છે. બંને ઇન્ટરસેપ્ટર અને કોંટિનેંટલ જીટી 650 649 સીસી, સમાંતર-જોડિયા, એર-કૂલ્ડ વત્તા ઓઇલ-કૂલ્ડ એન્જિન દ્વારા સંચાલિત છે જે મહત્તમ 47 પીપીએપી અને 52 એનએમની ટોક ટોર્ક બનાવે છે. તે સ્લીપર ક્લચ સાથે સ્ટાન્ડર્ડ તરીકે 6 સ્પીડ ટ્રાન્સમિશન મેળવે છે.

કારટૉક પ્લસ માટે સાઇન અપ કરો – કાર અને બાઇકના ઉત્સાહીઓ માટે ભારતનું પ્રથમ સભ્યપદનું પ્રોગ્રામ, જ્યાં સાહસ ટ્રીપ્સ અને હોટેલ સ્ટેઝ સભ્યોને અમારા ભાગીદારો તરફથી અજેય ભાવે ઉપલબ્ધ છે.