28 મીર્સ ડિસમૅમાં કુરાકોમાં સાયન્ટોલોજીના જહાજ પર રહેવા – નેશનલ ટાઇમ્સ

28 મીર્સ ડિસમૅમાં કુરાકોમાં સાયન્ટોલોજીના જહાજ પર રહેવા – નેશનલ ટાઇમ્સ

ફોટા ફક્ત પ્રતિનિધિ હેતુઓ માટે છે.

કુરાકાઓના સત્તાવાળાઓએ શનિવારે લોન્ચ કર્યું હતું કે 17 ક્રૂ ફાળો આપનારાઓ અને 11 મુસાફરોને સાયન્ટોલોજીના ચર્ચની માલિકીની એક જહાજ પર બંધ થવું આવશ્યક છે, જે ખીલના પુષ્ટિના કિસ્સા પછી ક્વાર્ટેનિન નીચે છે.

ડૉ. ઈઝી ગેર્સ્ટનબ્લુથે જણાવ્યું હતું કે, સંભવિત રૂપે સંભવિત રૂપે નિષ્પક્ષ 13 સુધી સંભવિત રૂપે સંભવિત રૂપે નિષ્પક્ષ 13 સુધીમાં સ્ત્રીપતિ ક્રૂ મેમ્બર પરિબળમાં ઘટાડો કર્યા પછી, પડોશીને 440-પગની ફ્રીવિંડ્સના જહાજ પર બંધ થવું જરૂરી છે.

તેમણે જણાવ્યું હતું કે છેલ્લા ક્રૂ ફાળો આપનારાઓ અને મુસાફરો, જે કુલ 318 હતા, વહાણોને દૂર કરવા માટે મુક્ત છે.

“તેઓ હવે કોઈની સામે ધમકી જેવા લાગતા નથી અને તેથી તેઓ હવે અસ્વસ્થતામાં બદલાતા નથી”, તેમણે જણાવ્યું હતું.

ચર્ચના અધિકારીઓ લાંબા સમય સુધી ટિપ્પણી માટે જોઈ રહેલા સંદેશાઓને પરત નહીં કરે. ચર્ચના વેબ સ્થાન અનુસાર, વહાણ “બિન બિનસાંપ્રદાયિક રીટ્રીટનું બિન-બિનસાંપ્રદાયિક પરામર્શના સૌથી અદ્યતન તબક્કે સેવા આપતા” નું ઘર છે.

અગાઉ જહાજ સેન્ટ લુસિયામાં ક્યુરેન્ટાઇન કરવામાં આવતો હતો અને એક અઠવાડિયા પહેલા કુરાકાઓના તેના ઘરના બંદર પર પહોંચ્યો હતો. ત્યારબાદ સત્તાવાળાઓએ આમાંથી 277 રક્ત નમૂનાઓ લીધા હતા જે હવે રસીકરણનો પુરાવો સાબિત થયો ન હતો અને તેમને નેધરલેન્ડ્સ મોકલ્યો હતો.

Gerstenbluth જણાવ્યું હતું કે સ્ત્રીની ક્રૂ સભ્ય જે ચેપ લાગ્યો હતો યુરોપમાં હતી અને 17 એપ્રિલ કુરાકોમાં શુષ્ક લક્ષણો સાથે પહોંચ્યા. સત્તાવાળાઓએ કહ્યું કે તેણીએ ખીલ માટે પરીક્ષણ કર્યું છે, પરંતુ પરિણામો રાહત મળ્યા પછી સેન્ટ લુસિયા માટે જઇ ગયો હતો. કુરાકાઓના અધિકારીઓએ સેન્ટ લુસિયા સરકારને ચેતવણી આપી.

નિશાની, નાક, તાવ અને લાલ-નોંધાયેલા ફોલ્લીઓનો સમાવેશ થાય છે. મોટા ભાગના અન્ય લોકો સાજા થઈ ગયા છે, પરંતુ કેટલાક સંજોગોમાં ખીલ ન્યુમોનિયા, મગજની સોજો અને મૃત્યુ પણ તરફ દોરી શકે છે.

22 યુએસ રાજ્યોમાં 700 કરતાં વધુ લોકો મોટાભાગે આ વર્ષે ખંજવાળ મેળવે છે, ફેડરલ અધિકારીઓએ રસીકરણનો ભાર મૂક્યો છે તે રસી વિશે ખોટી માહિતી દ્વારા ચલાવવામાં આવે છે.

સ્રોત