આ સર્ટિફાઇડ રિફર્બર્ડ મૅકબુક્સ આજે વેચાણ પર છે – એન્જેજેટ

આ સર્ટિફાઇડ રિફર્બર્ડ મૅકબુક્સ આજે વેચાણ પર છે – એન્જેજેટ

પરંતુ, શુભ સમાચાર એ છે કે તમે હજી પણ ગુણવત્તાવાળા એપલ ગિયર પર અને તમારા પ્રમાણમાં નવીકૃત ઉપકરણને પસંદ કરીને – કિંમતના ભાગ માટે તમારા હાથ મેળવી શકો છો. તેથી, તમે જાઓ તે પહેલાં અને તે નવું લેપટોપ ઉતરાણ માટે તમારા બચત ખાતાને નાબૂદ કરો, નવીનતમ એપલ ઉત્પાદનોની આ સૂચિ તપાસો કે જે તમે આજે ઘરે લઈ શકો છો.

એપલ મેકબુક પ્રો 13.3 “500 જીબી

સ્ટેક

એપલના સૌથી પ્રિય અને શક્તિશાળી ઉત્પાદનોમાંના એક તરીકે, મેકબુક પ્રો તે કોઈપણ માટે છે જે તેમના કાર્યને ગંભીરતાથી લે છે-સર્જનાત્મક વ્યાવસાયિકોથી મોટા ડેટા માસ્ટર્સ સુધી. આ 13.3 “લેપટોપ 500 જીબી હાર્ડ ડ્રાઇવ સ્પેસ, એક સુપર-ફાસ્ટ 2.5 ગીગાહર્ટઝ પ્રોસેસર અને અદભૂત સમૃદ્ધ ઇન્ટેલ એચડી ગ્રાફિક્સ કાર્ડ સાથે લોડ થાય છે જે તમને ફોટાથી લઈને રમતોમાં આનંદ માણવામાં સહાય કરશે.

$ 1199 માટે મૂળ રૂપે રિટેલિંગ, તમે તેને $ 600 માટે પસંદ કરી શકો છો – 49 ટકા બચત.

એપલ મેકબુક પ્રો 13 “512 જીબી એસએસડી

સ્ટેક

જો તમારી પાસે આસપાસ ફેંકવાની થોડી વધુ રોકડ હોય, તો આ પછીના પેઢીના MacBook Pro એ ઝડપી એસએસડી હાર્ડ ડ્રાઇવને રમતો. તેમાં 3.1GHz ડ્યુઅલ-કોર હાર્ડ ડ્રાઇવ અને વિશિષ્ટ ટચ બાર પણ છે જે સર્જનાત્મક વ્યાવસાયિકોને ધિરાણ આપે છે.

મૂળ રૂપે $ 1999 માટે રિટેલિંગ, તમે આજે 1779 ડોલરની બચત કરી શકો છો – 11 ટકા બચત.

એપલ મેકબુક એર 11.6 “128 જીબી એસએસડી

સ્ટેક

કેટલાક એપલ ઉત્પાદનો મેકબુક એર કરતા વધુ જાણીતા છે, જે સફાઇનલાઇન અને હલકો ડિઝાઇન સાથે એપલની હસ્તાક્ષર શક્તિને જોડે છે, જે સફરમાં લઈ શકાય છે. આ 11.6 “એર 128GB એસએસડી હાર્ડ ડ્રાઇવ અને ડ્યુઅલ 1.4GHz કોર i5 પ્રોસેસર્સ સાથે આવે છે જે તમારી સૌથી મહત્વાકાંક્ષી પ્રોજેક્ટ્સને ઇંધણ આપવા માટે પૂરતા પાવર કરતાં વધુ સપ્લાય કરે છે.

મૂળ રૂપે $ 899 માટે રિટેલિંગ, તમે આજે 699 ડોલરની બચત કરી શકો છો – 22 ટકા બચત.

એપલ મેકબુક એર 11.6 “કોર I5

સ્ટેક

જો તમે વધુ પોર્ટેબિલીટી શોધી રહ્યાં છો, તો આ અલ્ટ્રા-સ્લિમ મેકબુક એર તપાસો, જે નવ કલાકની બેટરી લાઇફ, 128GB એસએસડી સ્ટોરેજ અને ઇન્ટેલ એચડી ગ્રાફિક્સ 5000 કાર્ડ ધરાવે છે. આ એરના પ્રોસેસરમાં ટર્બો બુસ્ટ તકનીક પણ છે, જેથી તમને મોટા પ્રોજેક્ટ્સ પર કામ કરવાની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી.

મૂળરૂપે $ 728 માટે રિટેલિંગ, તમે તેને 639 ડોલરની બચત – 12 ટકા બચત કરી શકો છો.

એપલ મેકબુક એર 13 “128 જીબી એસએસડી

સ્ટેક

ઇન્ટેલ એચડી ગ્રાફિક્સ 5000 કાર્ડ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ સ્પેસ સાથે, આ 13 “મેકબુક એર સર્જનાત્મક વ્યાવસાયિકો માટે આદર્શ છે, જેમને તેમની સાથે તેમના કામ લેવાની જરૂર છે. તેની હળવા ડિઝાઇનથી ક્ષણની સૂચનામાં બેગમાં ટૉસ કરવું સરળ બને છે. અને તમે તેને બંને કાર્ય માટે અને સરળતા સાથે રમવા માટે ઉપયોગ કરી શકશો.

મૂળ રૂપે $ 1199 માટે રિટેલિંગ, તમે તેને 749 ડોલરમાં 37 ટકા બચત કરી શકો છો.

એપલ મેકબુક પ્રો 13.3 “કોર i5

સ્ટેક

જો તમે થોડી વધારે ફાયરપાવર શોધી રહ્યાં છો, તો આ 13.3 “મૅકબુક પ્રો તમે આવરી લીધું છે. તેમાં 8 જીબી રેમ છે, જે ઇન્ટેલ કોર આઇ 5 પ્રોસેસર સાથે છે જે સૌથી વધુ માંગ કરેલા કાર્યોને સંચાલિત કરી શકે છે, અને તેજસ્વી 13.3” રેટિના ડિસ્પ્લે માટે આદર્શ છે. દ્રશ્ય કલાકારો અને ગ્રાફિક ડિઝાઇનરો.

1512 ડોલર માટે મૂળ રૂપે રિટેલિંગ, તમે આજે 1199 ડોલરમાં 20 ટકા બચત કરી શકો છો.

એન્જેજેટે સ્ટેકસોમાલ સાથે મળીને તમને નવીનતમ હેડફોન્સ, ગેજેટ્સ, તકનીકી રમકડાં અને ટ્યુટોરિયલ્સ પર સોદો લાવવા માટે જોડાવું છે. આ પોસ્ટ એડિટોરિયલ એડૉર્સમેન્ટ નથી, અને અમે તમામ વેચાણનો એક ભાગ કમાઈએ છીએ. જો તમે અહીં અથવા પાછલી ખરીદીઓ જુઓ છો તે ઉત્પાદનો વિશેના કોઈ પ્રશ્નો હોય, તો કૃપા કરીને અહીં સ્ટેકસોમાલ સપોર્ટનો સંપર્ક કરો.

એન્જેજેટ દ્વારા ભલામણ કરાયેલા બધા ઉત્પાદનો અમારી સંપાદકીય ટીમ દ્વારા પસંદ કરવામાં આવે છે, જે અમારી પિતૃ કંપનીથી સ્વતંત્ર છે. અમારી કેટલીક વાર્તાઓમાં સંલગ્ન લિંક્સ શામેલ છે. જો તમે આ લિંક્સમાંથી કોઈ એક દ્વારા કંઈક ખરીદો છો, તો અમે આનુષંગિક કમિશન કમાવી શકીએ છીએ.