રિયલમે 3 પ્રો મલેશિયાની કિંમત જાહેર થઈ – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

રિયલમે 3 પ્રો મલેશિયાની કિંમત જાહેર થઈ – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

રેલ્મી નોટ 7 કિલર તરીકે રેલ્મી નોટ 7 કિલર તરીકે જોવામાં આવે છે 14 મી મે, 2019 ના રોજ મલેશિયામાં લોન્ચ થઈ રહ્યો છે. તેની સ્થાનિક લોન્ચ ઇવેન્ટ પહેલા, મધ્ય રેન્જ સ્માર્ટફોન માટેના ભાવને એક રિટેલર માટે આભાર જાહેર કરવામાં આવ્યો છે જે હવે પ્રિ- ઓર્ડર એવું લાગે છે કે રેમી 3 પ્રો એ આરએમ 1,000 હેઠળ સ્માર્ટફોનના નવા રાજા છે.

સત્યૂ ગેજેટના ફેસબુક પોસ્ટ મુજબ, રિયલમે 3 પ્રોની સત્તાવાર રીતે નીચેની કિંમત છે:

રિયલમે 3 પ્રો 4 જીબી રેમ + 64 જીબી સ્ટોરેજ – આરએમ 8 99
રિયલમે 3 પ્રો 6 જીબી રેમ + 128 જીબી સ્ટોરેજ – આરએમ 1,099

ભાવો તેના પુરોગામી સમાન છે અને તે સમાન આંતરિક સંગ્રહ સાથે રેડમી નોટ 7 કરતાં આરએમ 100-આરએમ 150 વધુ છે. અલબત્ત, રિયલમે 3 પ્રો એ સ્પેક્સમાં ખૂબ જ ચઢિયાતી છે કારણ કે તેમાં ઉચ્ચ વર્ગના પ્રોસેસર છે.

તમારી મેમરી રીફ્રેશ કરવા માટે, રિયલમે 3 પ્રો એ 6.3 “પૂર્ણ એચડી + ડિસ્પ્લે આપે છે અને તે સ્નેપડ્રેગન 710 પ્રોસેસર પર ચાલે છે. આ ઉપકરણને 16 એમપી એફ / 1.7 + 5 એમપી એફ / 2.4 ડ્યુઅલ કેમેરા મળે છે જે અલ્ટ્રા એચડી અને સુપર નાઇટસ્કેપ મોડને સપોર્ટ કરે છે. સ્વયંસેવકો માટે, ઉપકરણમાં 25MP ફ્રન્ટ કૅમેરો હોય છે જે ડિસ્પ્લે પરના નાના ભાગમાં મૂકવામાં આવે છે.

રિયલમે 3 પ્રોને જુસિંગ એ મોટી 4,045 એમએએચ બેટરી છે જે વીઓસીસી ફ્લેશ ચાર્જ 3.0 ને સપોર્ટ કરે છે. ઉપકરણમાં 3.5 એમએમ હેડફોન જેક છે પરંતુ કમનસીબે, તે હજી પણ માઇક્રોસબ પોર્ટ દ્વારા ચાર્જ કરે છે. બૉક્સની બહાર, તે ColorOS 6.0 પર ચાલે છે જે Android 9.0 પાઇ પર આધારિત છે.

જો તમે હજી સુધી તે જોયું નથી, તો અમારું અનબૉક્સિંગ અને હાથ નીચે -ઉપર રિયલમે 3 પ્રો તપાસો.

[ સ્રોત ]

, ,

એલેક્ઝાન્ડર વોંગ