વનપ્લસ 7, વનપ્લસ 7 પ્રો લોન્ચ મંગળવારે 8:15 વાગ્યે: ​​4 વિગતો જે મહત્વપૂર્ણ છે – લાઇવમિંટ

વનપ્લસ 7, વનપ્લસ 7 પ્રો લોન્ચ મંગળવારે 8:15 વાગ્યે: ​​4 વિગતો જે મહત્વપૂર્ણ છે – લાઇવમિંટ

OnePlus નું મોટું દિવસ માત્ર થોડા દિવસો દૂર છે. ચાઇનીઝ સ્માર્ટફોન ઉત્પાદક સંભવતઃ આ વર્ષની સૌથી મોટી જાહેરાત માટે સ્ટેજ અપનાવી રહ્યું છે, આ વર્ષે સ્માર્ટફોન વિશે વાત કરવામાં આવતી બેમાંથી એકનું લોન્ચિંગ – OnePlus 7 અને OnePlus 7 Pro .

વન-પ્લસ 7 એ ગયા વર્ષે વન-પ્લસ 6 અને 6 ટીના વાર્ષિક અનુગામી બનશે, વન-પ્લસ 7 પ્રો એ વનપ્લસની સૌથી વધુ પ્રીમિયમ ઓફર હશે અને તેને સ્માર્ટફોન ઉદ્યોગની મોટા બંદૂકો સામે સીધો મૂકવામાં આવશે, નામ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, હુવેઇ પી 30 પ્રો, ગૂગલ પિક્સેલ 3 એક્સએલ અને આઇફોન એક્સએસ પણ. વનપ્લસે સ્માર્ટફોન્સ વિશે કેટલીક વિગતોની પુષ્ટિ કરી છે, જ્યારે લીક્સ અને અફવાઓએ તેને વધુ આગળ લઈ લીધું છે. લૉંચ વિશે તમને જાણવાની જરૂર છે તે અહીં છે:

લાઈવ સ્ટ્રીમ અને લોન્ચ વિગતો:

વનપ્લસ ડિવાઇસની નવી 2019 રેખાને 14 મી મેના રોજ બપોરે 8:15 વાગ્યે બેંગલોર ઇન્ટરનેશનલ એક્ઝિબિશન સેન્ટર, બેંગલુરુ ખાતે વૈશ્વિક સ્તરે અનાવરણ કરવામાં આવશે. લાઇવ સ્ટ્રીમ એક જ સમયે વનપુસના સમર્પિત માઇક્રોસાઇટ પર શરૂ થશે. તમે તેને કંપનીના ફેસબુક અને YouTube હેન્ડલ્સ પર પણ પકડી શકો છો.

ઉપલબ્ધતા

વનપ્લસ 7 પ્રોની પ્રી-ઓર્ડર 3 મેના રોજ બપોરે 12 વાગ્યે શરૂ થઈ અને 7 મેના રોજ બપોરે 11:59 વાગ્યે સમાપ્ત થઈ. વનપ્લસ 7 ની સાથે, એમેઝોન વિશિષ્ટ છે. OnePlus એ ઑફલાઇન પ્રાપ્યતા માટે ક્રોમા અને રિલાયન્સ ડિજિટલ સાથે જોડાણ કર્યું છે અને સ્માર્ટફોન તેમના આઉટલેટ્સ તેમજ વનપ્લસ અનુભવ કેન્દ્રો પર ઉપલબ્ધ થશે. જોકે, કંપનીએ ઉપકરણોની પ્રાપ્યતાની તારીખની જાહેરાત કરી નથી, આ મહિનામાં સ્માર્ટફોનની વેચાણ થવાની ધારણા છે.

OnePlus એ “ધ સ્પેક્સ ધારી” તરીકે ઓળખાતી ઓનલાઈન હરીફાઈ શરૂ કરી છે જેમાં ચાહકોને એમેઝોન માઇક્રોસાઇટ પર સ્માર્ટફોનના વિશિષ્ટતાઓ (કૅમેરા રીઝોલ્યુશન, રેમ ક્ષમતા, પ્રોસેસર અને બેટરી ક્ષમતા) અનુમાન કરવાની જરૂર છે. OnePlus હરીફાઈના વિજેતા માટે OnePlus 7 પ્રો સહિત મફત ગુડીઝનું વચન આપે છે.

લક્ષણો (OnePlus દ્વારા પુષ્ટિ)

OnePlus, તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ્સ પર અસંખ્ય ટીઝરોએ પુષ્ટિ આપી છે કે વનપ્લસ 7 પ્રો એક ઓછા-ઓછા, એચડીઆર 10 + એમોલેડ ડિસ્પ્લે , યુએફએસ 3.0 ફ્લેશ સ્ટોરેજ, પોપ અપ ફ્રન્ટ ફેસિંગ કેમેરા અને ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ સાથે આવશે. . OnePlus એ આનાં વિશિષ્ટતાઓનો ઉલ્લેખ કર્યો નથી. ઉપરાંત, કંપનીએ તેની ઑનલાઇન પોસ્ટ્સ અને ટીઝર્સમાં OnePlus 7 વિશે ઘણું બોલ્યું નથી.

વાયરને ગયા મહિને અઝરબૈજાન ગ્રાંડ પ્રિકસમાં વનપ્લસ 7 પ્રોનું પરીક્ષણ કરવું પડ્યું હતું અને સ્માર્ટફોનની કેટલીક નમૂના છબીઓ પોસ્ટ કરી હતી.

લીક્સ અને અફવાઓ

OnePlus 7 પ્રો એક પર દર્શાવ્યું Geekbench અનુક્રમે સિંગલ કોર માં 3.526 અને 11.101 ના સ્કોર અને મલ્ટી કોર પરીક્ષણ સૂચિ. સ્માર્ટફોનને કોડનામ વનપ્લસ જીએમ 1 9 17 હેઠળ ક્વાલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી અને 12 જીબી રેમ સાથે સૂચિબદ્ધ કરવામાં આવ્યો હતો.

સ્લેશલિક્સે એક ચીંચીંમાં OnePlus 7 પ્રોની સંપૂર્ણ વિશિષ્ટતાઓ પોસ્ટ કરી . તેના આધારે, સ્માર્ટફોન 6.67 ઇંચનું AMOLED ડિસ્પ્લે સાથે 90Hz ની રિફ્રેશ રેટ અને ત્રણ RAM અને સ્ટોરેજ ગોઠવણી સાથે આવે છે જે 12GB / 256GB પર મહત્તમ છે. પાછળથી તે 48 એમપી + 16 એમપી + 8 એમપી મિશ્રણની રમતો કરે છે. 16 એમપી અને 18 એમપી સેન્સર અનુક્રમે વાઇડ એન્ગલ અને ટેલિફોટો લેન્સ ધરાવે છે. ફ્રન્ટ ફેસ પૉપ-અપ મિકેનિઝમ 16 એમપી કેમેરા ધરાવે છે. ફોનને 4,000 એમએએચ બેટરી દ્વારા સમર્થન આપવામાં આવ્યું છે.

લીકસ્ટર ઇશાન અગરવાલના જણાવ્યા અનુસાર, OnePlus 7 પ્રોના ભાવ 6GB / 128GB ની ગોઠવણી માટે ₹ 49,999 થી શરૂ થશે. 8GB / 256GB અને 12GB / 256GB વેરિયન્ટ અનુક્રમે ₹ 52.999 અને 57.999 રાખવામાં આવે તેવી અપેક્ષા છે. ઉપકરણ “નેબુલા બ્લુ” અને “મિરર ગ્રે” રંગ વિકલ્પોમાં આવશે.