ક્રાઉડફંડ્ડ આઉટટર વાઇલ્ડ્સ એપિક ગેમ્સ સ્ટોર વિશિષ્ટતાઓની વધતી સૂચિમાં જોડાય છે – ગામસુત્ર

ક્રાઉડફંડ્ડ આઉટટર વાઇલ્ડ્સ એપિક ગેમ્સ સ્ટોર વિશિષ્ટતાઓની વધતી સૂચિમાં જોડાય છે – ગામસુત્ર

આગામી રમત ઑટર વાઇલ્ડ્સ પાછળના વિકાસકર્તાઓએ જાહેર કર્યું છે કે રમતનું પીસી વર્ઝન એપિક ગેમ્સ સ્ટોર પર જ એક્સક્લુઝિવ હશે, જેમાં એક્સબોક્સ વન ઉપરાંત વધારાના એપ્લેક્સ ગેમ્સ અને પછીથી અનુસરવા એપિક ગેમ્સ સ્ટોર હશે.

ગયા વર્ષે સ્ટોર સ્ટોર કરવામાં આવ્યું ત્યારથી એપિક ગેમ્સએ તેના સ્ટોરફ્રન્ટ માટે સંખ્યાબંધ એક્સક્લુઝિવિટી સોદા લખ્યા છે, પરંતુ આઉટર વાઇલ્ડ્સની આજુબાજુનો સોદો વધારાની ધ્યાન ખેંચે છે કારણ કે આ રમત ફિગ ભીડફંડિંગ અભિયાનમાંથી પ્રારંભિક ભંડોળ મેળવે છે અને તેના કેટલાક સમર્થકો ઓછા છે. ખુશ કરતાં.

બોર્ડરલેન્ડ્સ 3 , વર્લ્ડ વૉર ઝેડ અને ડિવિઝન 2 જેવા અન્ય રમતોએ એપિક ગેમ્સ સ્ટોર સાથે વિશિષ્ટતાની ગોઠવણ પણ કરી છે, પરંતુ મોબીયસ ડિજિટલ ગેમ્સની જાહેરાતને સમર્થન આપતા ટેકેદારો કહે છે કે તેઓ ધારણા કરશે કે તેઓ જ્યારે રમત લોંચ થયો ત્યારે સ્ટીમ કી મેળવો. અન્યો સૂચવે છે કે જ્યારે તેઓ રજૂ થયા હતા ત્યારે તેઓ Linux પર રમત રમવાની યોજના ધરાવે છે, આ પ્લેટફોર્મ હાલમાં એપિક ગેમ્સ સ્ટોર દ્વારા સમર્થિત નથી.

મોબિઅસ ડિજિટલ માટે, આ નિર્ણય રમતમાં કામ ચાલુ રાખવા માટે જરૂરી ભંડોળ મેળવવાની ઇચ્છાથી જન્મે છે. આઉટર વાઇલ્ડ્સ ફિગ અભિયાનએ 2015 માં તેની નજીકમાં 126,480 ડોલર એકત્ર કર્યા હતા, અને વધારાની ભાગીદારી “મદદરૂપ” રહી છે, તે વિકાસકર્તા લખે છે.

“રમતના વિકાસ દરમિયાન, અમે અમાપુના ઇન્ટરેક્ટિવ, એક્સબોક્સ, અને એપિક સાથે અમને સહાય કરવા માટે સહાયક ભાગીદારીનો આવકાર કર્યો છે અને અમારા નાના સ્ટુડિયોને તે ગુણવત્તાવાળા સ્તર પર રમત વહન કરવા માટે પૂરતા લાંબા સમય સુધી ચાલે છે, તે વાંચે છે.” રમતના ફિગ અભિયાન પૃષ્ઠ પર અપડેટ કરો. “આ ભાગીદારીમાંની દરેકએ અમને રમતને વધુ સારી બનાવવા અને તેને ચલાવનારા દરેક માટે વધુ ઍક્સેસિબલ બનાવવામાં સક્ષમ બનાવ્યું છે.”