વનપ્લસ 7 મસ્કરેઝિંગ વૉલપેપર્સના સંગ્રહ સાથે આવે છે, અને તમે તે બધા મેળવી શકો છો! ફોન એરેના

વનપ્લસ 7 મસ્કરેઝિંગ વૉલપેપર્સના સંગ્રહ સાથે આવે છે, અને તમે તે બધા મેળવી શકો છો! ફોન એરેના

સુંદર, અમૂર્ત વૉલપેપર્સ જે દરેક વનપ્લસની હોમસ્ક્રીનને શોખીન કરે છે

ફોન

બ્રાન્ડનો મુખ્ય હિસ્સો બની ગયો છે. રંગ અને દેખાવ સાથેના સાંધા પર છલકાતું, આ બેકગ્રાઉન્ડમાં એનાલોગ અને ડિજિટલ તકનીકોને અનન્ય, અતિવાસ્તવપૂર્ણ રીતે જોડે છે. અને આવી વિશિષ્ટ છબીની તુલનામાં ઉત્પાદનના પ્રદર્શન તકનીકનું પ્રદર્શન કરવાની વધુ સારી રીત કઈ છે?

વનપ્લસ 2 થી શરૂ કરીને, કંપનીએ દરેક નવા ફોનની હોમ સ્ક્રીન પર સ્વીડિશ ડિઝાઇનર અને ઇલસ્ટ્રેટર હેમ્પસ ઓલ્સનનાં કાર્યોની રજૂઆત કરવાનું શરૂ કર્યું. ત્યારથી, તેના કાર્યો બ્રાન્ડ માટે ટ્રેડમાર્કનો બીટ બની ગયો છે.

બીજું એકપણ પ્લસ રિલીઝ સાથે, ઓલ્સનને દરેકને કોઈપણ ખર્ચથી મુક્ત થવા માટે હંમેશાં તેમની રચનાઓ વહેંચી છે. વનપ્લસ 7 એ કોઈ અપવાદ નથી, અને હવે તમે 4K સુધીની રીઝોલ્યુશનમાં ફોન પર આવતાં બધા વૉલપેપર્સ મેળવી શકો છો!

તેના બ્લોગ પર, ઓલ્સન પણ કેટલાક અંશો શામેલ કરે છે કે તે કેવી રીતે આવ્યો અને તે છબીઓને સંપૂર્ણ કેવી રીતે બનાવ્યું. આ પ્રક્રિયા તેના પોતાના અધિકારમાં એક નોંધપાત્ર વાર્તા છે:

“આ વખતે, વનપ્લસ કંઈક સ્વચ્છ, પરંતુ પ્રવાહી શોધી રહ્યું હતું, જે કાંડા વિના નવી અદ્ભુત સ્ક્રીનને ગ્રહણ કરે છે. આ નવા વોલપેપરો માટે, વિશાળ છાપ આવૃત્તિઓ સાથેની રિઝોલ્યુશન આવશ્યકતાઓએ મને ખ્યાલ આપ્યો હતો કે મારે મારા હાર્ડવેરને અપગ્રેડ કરવું પડશે. આરટીએક્સ 2080 ગ્રાફિક્સ કાર્ડ સાથેનું નવું ડેસ્કટોપ પીસી. બ્લેન્ડરમાં રેન્ડરીંગ પ્રોસેસને મેક્બુક પ્રોનો ઉપયોગ કરતા ખૂબ જ આનંદ થયો હતો. આ નવા હાર્ડવેર સાથે નવા વોલપેપર્સ પર કામ કરવું ખરેખર મજા હતું, અને તે ફરીથી ચાલુ કરવા માટે ખૂબ જ ઝડપી હતું. “ વર્ષોથી, ઓલ્સન તેના બ્રશસ્ટ્રોક સ્ટાઇલથી દૂર ખસેડ્યું છે જેણે પહેલાનાં વનપ્લસ વૉલપેપર્સને વ્યાખ્યાયિત કર્યું છે, અને તે સંપૂર્ણપણે 3D પર ખસેડ્યું છે. તેમ છતાં, તેના જૂના સર્જનોની એનાલોગ ડીએનએ તેના પછીના કાર્યોમાં હજુ પણ અનુભવી શકાય છે.

હવે તમે હેમ્પસ ઓલ્સનના અંગત બ્લોગ પરના બધા નવા OnePlus 7 વૉલપેપર્સ મેળવી અને આનંદ મેળવી શકો છો