બોર્ડરલેન્ડ્સને એપિક ગેમ્સ સ્ટોર મેગા સેલ – ડીએસઓ ગેમિંગમાંથી પણ દૂર કરવામાં આવી છે

<લેખ id = "post-125442">

નીચેના વિરોધાભાસ ઇન્ટરેક્ટિવનું ઉદાહરણ , 2 કે રમતોએ એપિક ગેમ્સ સ્ટોર મેગા વેચાણમાંથી બોર્ડરલેન્ડ્સ 3 દૂર કરવાનું નક્કી કર્યું છે. જ્યારે તમે હજી પણ રમતને પૂર્વ-ઑર્ડર કરી શકો છો, પ્રારંભિક $ 10 ડિસ્કાઉન્ટ હવે લાગુ રહેશે નહીં. કેટલાક લોકો કહે છે કે એપિકની વધારાની $ 10 ડિસ્કાઉન્ટ હજુ પણ અસરકારક છે તેથી તમે હજી પણ સસ્તું મેળવી શકો છો અને અમે 2K ગેમ્સને એવી અપેક્ષા રાખીએ છીએ કે જે લોકો વેચાણના ફાયદા અને રમતના પ્રી-ઓર્ડરનો લાભ લેવા માટે ઝડપી હતા.

આનો આખરે અર્થ શું છે તે છે કે બોર્ડરલેન્ડ્સ 3, વેમ્પાયર ધ માસ્કરેડ: બ્લડલાઇન્સ 2 અને ઓક્સિજન શામેલ નથી એ એપિક મેગા વેચાણમાંથી દૂર કરવામાં આવ્યું છે. માત્ર એટલું જ નહીં, પણ યુબિસૉફ્ટની રમતો ક્યાંય મળી નથી (આ મુખ્યત્વે એપિક ગેમ્સ સ્ટોર અને યુપ્લે વચ્ચેની ક્રિયાપ્રતિક્રિયા સાથેના કેટલાક મુદ્દાને કારણે છે, જો કે એપિક સ્ટોર પર રમતો હવે ઉપલબ્ધ નથી) તે ધ્યાનમાં રાખીને.

2 કે ગેમ્સ અને ગિઅરબૉક્સે મેગા વેચાણમાંથી બોર્ડરલેન્ડ્સ 3 ના નિકાલને લગતા કોઈ જાહેર ઘોષણા કરી નથી, અને તેણે એપિક ગેમ્સ અથવા ટિમ સ્વીની પણ બનાવી નથી. તેમ છતાં, એવું લાગે છે કે કેટલાક પ્રકાશકો તેમની રીલિઝ કરેલી રમતો માટે આવા ડિસ્કાઉન્ટ માટે તૈયાર નહોતા.

બીજી તરફ, નિયંત્રણ, ડેટ્રોઇટ: હ્યુમન બનો અને સિંકિંગ સિટી હજી પણ ઉપલબ્ધ છે અને ખેલાડીઓ તેમને માટે મેળવી શકે છે. ખરેખર ઓછી કિંમત.