અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (જૂન 2 – જૂન 8): લીઓ, મેષ, કેન્સર, ધનુરાશિ, તુલા, જેમિની – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (જૂન 2 – જૂન 8): લીઓ, મેષ, કેન્સર, ધનુરાશિ, તુલા, જેમિની – જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર, સાપ્તાહિક જન્માક્ષર, અઠવાડિક માટે જન્માક્ષર 2019, આજકાલ જન્માક્ષર, અઠવાડિક રાશિફળ, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર 2019, નવું વર્ષ જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર રત્ન, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષર પુસ્તક, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે
અઠવાડિયાના જન્માક્ષર (જૂન 2 – જૂન 8): લીઓ, મેષ, કેન્સર, ધનુષ્ય, તુલા, જેમિની – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો.

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

તમારા ચાર્ટમાં ચંદ્રની ભાવનાત્મક હાજરી નિઃશંકપણે સપ્તાહના અંતે મજબૂત રહેશે, તેથી આ તે સમય છે જ્યારે તમે કુટુંબ અને ઘરેલું સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો, તે વ્યક્તિગત નિયંત્રણની સ્થિતિથી ખૂબ જ વધારે છે. ત્યાં સુધી, તમારી કલ્પનાને અનુસરો, તમારી અંતર્જ્ઞાન સાંભળો અને તમારા સપનામાંથી શીખો.

તુરુસ (21 એપ્રિલ – 21 મે)

જો કે સામાન્ય રીતે તમને લાગે છે કે તમારી પાસે વસ્તુઓ છે, તો તમારા જોખમને ગુમાવીને તમે તકો ઉભા કરી શકો છો. સંમત થયા, તમારી પાસે ગુસ્સે થવાની સારી કારણ હોઇ શકે છે, પરંતુ તમારે પોતાને પૂછવું પડશે કે શું તમારા ધ્યેયો સિદ્ધ કરવાનો સંઘર્ષ એ શ્રેષ્ઠ માર્ગ છે? રોકવું, વિચારવું અને સાંભળવું તે ઘણું સારું છે.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

રહસ્યમય પરિસ્થિતિઓ મહિનાના પહેલા ભાગમાં ચાલુ રહે છે. તેથી તમે હજી ભાગીદારોના ઉદ્દેશ્યો અથવા ઇરાદા વિશે થોડું અનિશ્ચિત અનુભવો છો. જો કે, સામાજિક સ્તરે સંભવતઃ એટલું બધું થઈ રહ્યું છે કે તમે વ્યક્તિગત પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લઈને જૂથ પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લઈ શકો છો.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

બુધ, સંચારનો ગ્રહ, તમારા વિચારોમાં ક્રમશઃ પરંતુ ઉચ્ચારણ પાળી રહ્યું છે. જો કે, તમે તમારી છાતીમાંથી વસ્તુઓ મેળવવા માંગી શકો છો, તમારે કેટલીક હકીકતોને પોતાને રાખવા માટે દબાણ હેઠળ હોવાનું લાગે છે. શું ત્યાં કોઈ શરમ છે, કદાચ કોઈ મિત્ર અથવા પરિવારના સભ્ય સાથે જોડાયેલી છે?

LEO (જુલાઇ 24 – ઑગસ્ટ 23)

આ હકીકતથી કોઈ છટકી શકશે નહીં કે આ એક જગ્યાએ દલીલ કરેલો અઠવાડિયા છે. જો કે, તમે સભાનતાપૂર્વક રચનાત્મક સંવાદ તરફ તાણપૂર્ણ ગ્રહોની શક્તિનું ચેનલ કરી શકો છો. મિત્રો, ભાગીદારો અને પરિવારના સભ્યો આભાર માનશે જો તમે શાંતિ નિર્માતા ભજવશો. પરંતુ જો તમે તેમને હવાને સાફ કરવાની મંજૂરી આપો તો પણ તે ઉપયોગી થઈ શકે છે.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

આ અઠવાડિયે એક વ્યસ્ત નોંધ પર ખુલ્લો મૂકવામાં આવ્યો છે, પરંતુ થોડા દિવસોમાં ધ્યાન વધુ વ્યક્તિગત બાબતો તરફ આગળ વધશે. તમે નજીકના સાથીઓ ખરેખર તમારા કેટલાક લક્ષ્યોને શેર કરવા માટે રાહ જોશો. તેથી તમે તમારા વ્યક્તિગત ધ્યેયો સિદ્ધ કરવા કરતાં વિચારો તે કરતાં વધુ સરળ બનશે. અને તે સમાચાર આવકારવા માટે છે.

લિબ્રા (સપ્ટેટરબર્ગ 24 – ઑક્ટોબર 23)

મની તારાઓ તમારા અવકાશી કાર્યસૂચિને ઉભા કરે છે, તેથી તમારી નાણાકીય બાબતો પર નજર રાખો અને ફોલ્લીઓ ન કરો. અદ્ભુત સોદા સારા હોઈ શકે છે, પરંતુ સારી ખરીદી પણ થઈ શકે છે. જેમ તમે જોઈ શકો છો, અનુમાન કરવા માટે, સલામત રમવા માટે આ એક અઠવાડિયા છે. વિચિત્ર અને અદ્ભુત સામાજિક આમંત્રણોની અપેક્ષા રાખો.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટોબર 24 – નવેમ્બર 22)

વ્યક્તિગત અને જાહેર બંને, તમારી જવાબદારીઓનો સામનો કરવાનો સમય છે. આને એક અથવા બે બિનપરંપરાગત ક્રિયાઓની જરૂર પડી શકે છે, પરંતુ એક સાચા સ્કોર્પિયો તરીકે, કંઇ પણ તમને ભયભીત કરી શકે છે. પાર્ટનર્સ જે લાઇનમાંથી નીકળી ગયા છે તેમની જગ્યાએ પાછું મૂકવાની જરૂર છે. તમે હજી પણ કામ પર થોડા વિલંબનો સામનો કરી રહ્યા છો પરંતુ, તે જીવન છે, જેમ કે તેઓ કહે છે!

સાગિતારિયસ (23 નવેમ્બર – 22 ડિસેમ્બર)

તમે હજી પણ ચંદ્રના તોફાનોથી, તેમના તમામ કર્મચારી ઉત્સાહથી પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકો છો. તેથી આત્મવિશ્વાસ પુનઃસ્થાપિત કરવા, વાડ સુધારવા, શાંત અંત સુધી જોડવા અને સામાન્ય રીતે ચાર્જ લેવા માટે આદર્શ સમય હોઈ શકે છે. મિત્રો અને સહકર્મીઓ અમૂલ્ય સલાહ આપશે, તેથી બેસો અને સાંભળો – એકવાર માટે!

કેપ્રીકોર્ન (23 ડિસેમ્બર – 20 જાન્યુઆરી)

ઘરે સમારકામ, સજાવટ અને સુધારણા સાથે આગળ દબાવો, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે અસામાન્ય સમસ્યાઓને મૂળ ઉકેલોની જરૂર છે. તેથી તમારે જીવનભરની ટેવ તોડવી પડી શકે છે. તેમ છતાં, કુટુંબના સભ્યો પાસે તેમના પોતાના વિચારો હોઈ શકે છે. કૃપા કરીને રાજદ્વારી બનો, યોગ્ય વસ્તુ કહો, અને તેઓ તમને વધુ માન આપશે.

એક્વેરિયસ (21 જાન્યુઆરી – ફેબ્રુઆરી 19)

બુધ, સ્વપ્નો અને વિચારોનો ગ્રહ, આગામી થોડા અઠવાડિયામાં એક સુંદર પ્રભાવ બનશે, સર્જનાત્મક પ્રેરણાને ઉત્તેજિત કરશે અને તમને લાગશે કે તમે ખરેખર તમારી પોતાની શરતો પર જીવનનો આનંદ માણશો. તે ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવવાનો સમય છે. નાના પરિવારના સભ્યોને તમારી મદદ અને સહાનુભૂતિની જરૂર છે.

પિઝા (20 ફેબ્રુઆરી – 20 માર્ચ)

ગુરુવાર અને શુક્રવાર તમારા સૌથી વધુ રસપ્રદ દિવસો હશે, મુખ્યત્વે કારણ કે ચંદ્ર, જે તમારી લાગણીઓને આધિન કરે છે, તમારા ચાર્ટના કોમન્સન્સ ક્ષેત્ર દ્વારા મુસાફરી કરશે, જે તમને તમારા સપનાને વ્યવહારમાં મૂકવા માટે પ્રોત્સાહિત કરશે. અઠવાડિયા દરમિયાન તમે જે કંઇપણ તાણ અને તાણ આવો છો, તે ખાતરી કરી શકો છો કે તમને અઠવાડિયાના અંત પહેલા પુરસ્કાર આપવામાં આવશે.