જન્માક્ષર આજે, જૂન 4, 2019: લીઓ, સ્કોર્પિયો, મેષ, કન્યા અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, જૂન 4, 2019: લીઓ, સ્કોર્પિયો, મેષ, કન્યા અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમેની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષરનું કુશળતા , લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે, આજે જન્માક્ષર ભારતીય વ્યક્ત, ભારતીય વ્યક્ત જન્માક્ષર
જન્માક્ષર આજે, જૂન 04, 2019: મેષ, વૃષભ, કેન્સર, લીઓ અને અન્ય, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો.

આજે દિવસે

આજે ચંદ્ર દરેકને વ્યવહારુ સામાન્ય અર્થમાં મજબૂત ડોઝ સાથે અનુકૂળ છે. જો તમે વિશ્વની કાલ્પનિક, કાવ્યાત્મક અને અરાજકતાવાળા લોકોમાં શામેલ હોવ, તો તમારા ધ્યેયો સિદ્ધ કરવા માટે તમારા માટે આ એક શ્રેષ્ઠ સમય છે. તમારે જે કરવાનું છે તે વાસ્તવમાં શક્ય છે તે કામ કરવા માટે બાકીનામાં જોડાય છે; સપના સાચા થતા નથી સિવાય કે તમે તેમને બનાવો!

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

આશાવાદી ગુરુ સાથેના એક માટે રોમેન્ટિક નેપ્ચ્યૂન સાથે સૂર્ય તેના સંબંધને સ્વેપ કરે છે. આનો અર્થ એ થાય કે સમયના સ્વપ્નદ્રષ્ટા, અવ્યવહારુ સ્વભાવમાં થોડો ફેરફાર થશે. તમે એક સપ્તાહ સુધી પણ સામનો કરી શકો છો જે વાસ્તવિક વાસ્તવિકતાઓને બદલે કાવ્યાત્મક કલ્પનાને સમર્થન આપે છે.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

તમારા જન્માક્ષર દિવસે દિવસ અને અઠવાડિયા અઠવાડિયા સુધીમાં વિચિત્ર અને અસામાન્યની લાલચ વધુ મજબૂત બની રહી છે. પ્રશ્ન એ છે કે, તમે તમારા પાત્રના આ પાસાંને નજીકથી સંતોષી શકો છો અથવા તમારે વિદેશી અભિયાનની યોજના કરવી જોઈએ? શું તમે અજ્ઞાત મુસાફરી માટે તૈયાર છો?

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

તમે સમાન અવાસ્તવિક કલ્પનામાં પકડાઈ જાઓ છો જે તમારા વર્તુળમાં ઘણા લોકોને અસર કરે છે. તમારા વિચારની પ્રસિદ્ધ સ્પષ્ટતા માટે આ સમય નથી, સિવાય કે તમારી પાસે સમાપ્ત કરવા માટેની નાનું ઘરેલું વ્યવસ્થા હોય. તમારી કલ્પનાને એક બોટલમાંથી બહારની જેમ જ મુક્ત કરો.

વાંચો | 3-ભાષા નીતિ: રાષ્ટ્રીય શિક્ષણ નીતિના મુસદ્દામાં સુધારેલા, 2 સભ્યોની ઑબ્જેક્ટ

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

તમે સામાન્ય રીતે પાત્રની ચતુષ્કોણિક ન્યાયાધીશ છો, છતાં પણ તમારી સામાન્ય સારી સમજણ તમને અસ્થાયી રૂપે છોડી દે છે. તમે અન્ય લોકોને રોમેન્ટિક માપદંડ દ્વારા ન્યાયાધીશ થવાની સંભાવના છે જેની તમારી સાથે અનૂકુળ અપેક્ષાઓ સાથે કરવાનું કંઈ જ નથી.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

તમે તમારા પોતાના નિર્ણયો લેવા માટે સ્વતંત્ર છો – અને તેને ભૂલશો નહીં! મોટા ભાગનું શું થાય છે તે તમને ઊંડા વ્યક્તિગત સ્તર પર પ્રભાવિત કરશે નહીં. તેના બદલે તે બાહ્ય બાબતો હશે – કામ, બચત અને તેથી – જે મહત્વપૂર્ણ લાગે છે. પ્લસ, અલબત્ત, તમારી પાસે સામાન્ય કરતાં સામાજિક કુશળતાના માર્ગમાં વધુ સારો વ્યવહાર છે.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

તમે એક વાર ફરી સુરક્ષિત સ્થિતિમાં બુધ સાથે સલામત અનુભવો છો, જેનો અર્થ એ છે કે તમારી પાસે હવે તમારી ઇચ્છાને નિર્ણયો, ગોઠવણો અને દરખાસ્તોને આકાર આપવાની તાકાત છે. કચરો કોઈ પ્રયાસ નથી, સમય ટૂંકા છે – ખૂબ ટૂંકા. પ્રથમ પગલું એ છે કે તમારા નાણાં ક્રમબદ્ધ છે. જ્યારે સામાન્ય ગ્રહોની સ્થિતિ તમારી પ્રેરણા, સક્ષમતા અને કુશળતાને ટેકો આપી રહી હોય ત્યારે ખૂબ જ નિર્ધારિત અને વ્યવહારુ ઊર્જા સાથે જપ્ત કરવામાં આવે તે જ તમારું નસીબ છે. તમે તમારી સામાન્ય તેજ સાથે વ્યક્તિગત પડકારને દૂર કરશો.

વાંચો | ભૂતપૂર્વ સેનાએ ગેરકાયદેસર જાહેર કર્યું: સાક્ષીઓ કહે છે કે પોલીસ તેને પકડે છે

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તમે ગુપ્ત અથવા વિવેચક ચર્ચાઓમાં સામેલ થઈ શકો છો, હજી સુધી તમારામાંનો એક ભાગ તમારી છાતીની નજીકના તથ્યોને રાખવાનો મહત્વ સમજે છે, જ્યારે બીજો કોઈ તમને જાણતા બધું બહાર કાઢવાની વિનંતી કરશે. થોડા દિવસ રાહ જુઓ અને તમારી સ્થિતિ વધુ મજબૂત હોવી જોઈએ.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

જો નાણાકીય ભાવનાની વેદી પર તમારી ભાવનાની સાચી ઉમદાતાને હવે બલિદાન આપવામાં આવે તો તે શરમજનક રહેશે. તેના બદલે, એ જોવાનો પ્રયાસ કરો કે તે પૈસા સામાન્ય સારા માટે ઉપયોગમાં લેવાય છે. તમારા ભાગ પર હૃદયનું પરિવર્તન તમારા વિશે ભાગીદારોની લાગણીઓને બદલશે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

આ ક્ષણે તમારી આંખો તમારા પેટ કરતાં મોટી હોઈ શકે છે, જે કહેવું એક રંગીન રીત છે કે તમારી સંભાવનાઓ તમારા સંસાધનોને ધ્યાનમાં રાખીને અવાસ્તવિક હોઈ શકે છે. પરંપરાગત મનોરંજન તમારા મૂડને અનુકૂળ છે, તેથી જૂના મિત્રો અને પરિચિત સ્થાનોને વળગી રહો – અને ખુશ રહો!

વાંચો | આઇયુએફ ટ્રાન્સપોર્ટ એરક્રાફ્ટ 13 સાથે અરુણાચલ પ્રદેશમાં હારી ગયું

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

આપેલા સમયની ભારે મૂડ એ પરોપકારી, સખાવતી, મૂંઝવણભર્યું, સ્વપ્નદ્રષ્ટા, અવ્યવહારુ અને ગુંચવણભર્યું છે, તે જુઓ કે તમે વાસ્તવિક સેવાથી બીજાઓને વાસ્તવિકતા અને શોષણને અલગ કરી શકો છો. બારણું-સાદડી બનો નહીં!

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

તે અમુક ચોક્કસ પ્રકારનાં આનંદ સાથે હોઈ શકે છે કે તમે ઘણા બધા લોકોને એવી રીતે વર્તે છે જે તેમના માટે પાત્ર છે પરંતુ તમારા માટે સંપૂર્ણ કુદરતી છે. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, તે અવાસ્તવિક અને ગૂંચવણભર્યા, સ્વપ્નદ્રષ્ટા અને રોમેન્ટિક છે. અંતે, આખું વિશ્વ તમારી પાસેથી કયૂ લે છે!