દૈનિક જન્માક્ષર, જૂન 4, 2019: આજે તમારા રાશિ સાઇન માટે સ્ટોરમાં શું છે તે જાણો – ટાઇમ્સ નાઉ

દૈનિક જન્માક્ષર, જૂન 4, 2019: આજે તમારા રાશિ સાઇન માટે સ્ટોરમાં શું છે તે જાણો – ટાઇમ્સ નાઉ

જૂન 4, 2019 માટે દૈનિક જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી

જૂન 4, 2019 માટે દૈનિક જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી

દરેક નવા દિવસે, તકો અને અવરોધોનો સંપૂર્ણ નવો સમૂહ આવે છે. તમારા માટે સ્ટોરમાં શું છે તે સંપૂર્ણપણે જાણવું હંમેશાં શક્ય નથી, પણ કોઈનો તેમનો ભાવિ જેવો લાગે છે તે અંગેની અંતઃદૃષ્ટિ મેળવી શકે છે. જ્યોતિષવિદ્યા વિજ્ઞાન સૌજન્ય. જો તમને આશ્ચર્ય થાય છે કે તમારા મંગળવારે શું દેખાય છે અને તમારા માટે શું સ્ટોરમાં છે, તો અહીં તમારા રાશિ સાઇન માટે દૈનિક જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો.

મેષ

તમે તમારા અંગત જીવનને ખાસ કરીને સંબંધો વિશે વધુ પડતું રક્ષણ કરવા માંગતા હો. અને ગણેશ કહે છે કે આજે તમારા માટે રોમાંચક સામગ્રી છે! તમે કેટલાક બાકી કામને પૂર્ણ કરવા માટે એક છેલ્લું ખામી પણ બનાવશો.

વૃષભ

ગણેશ આગાહી કરે છે કે આજે તમે શારીરિક રીતે સાવચેત રહો અને આધ્યાત્મિક રીતે જાગૃત રહો. તમે આર્ટિસ્ટિક સ્વભાવ શોધશો કારણ કે તમે કલા, ડિઝાઇનિંગ, ગ્રાફિક્સ અને વિશિષ્ટ પ્રભાવો કરવામાં જોડાયેલા છો. તમે વિપરીત લિંગ માટે અત્યંત આકર્ષક દેખાશો.

જેમિની

Ganeshha કહે છે, તમે સમાન વિચારવાળા લોકો સાથે એક મહાન સમય હોય તેવી શક્યતા છે. કામ પર, સંપૂર્ણતા હાંસલ તમારા સૂચિ હશે. તમે કામ અને ઘરે સંપૂર્ણતા માટે પ્રયત્ન કરશે. તમે દિવસ દરમ્યાન વ્યવહારુ અને વ્યવહારિક રહેશો.

કેન્સર

જોકે, દિવસ ઘણા પડકારોનો સામનો કરશે, પણ તમે તેના પ્રત્યેક સમયે જ ચાલશો. તમારું મન તીવ્ર હશે અને મેરેથોનમાં ભાગ લેનારા એથ્લેટની જેમ ચાલશે. તમને જે થોડી જરૂર છે તે થોડી આત્મવિશ્વાસ છે. અને એકવાર તમે તમારું મગજ મુક્ત કરી લો તે પછી કોઈ તમને અટકાવશે નહીં. તમે તમારા ઘરના આંતરિક ભાગો સાથે પ્રયોગ કરી શકો છો.

લીઓ

ભૂલોની કૉમેડી ફક્ત અંધારામાં જ રમૂજી છે. તેમ છતાં, ગણેશ કહે છે કે, ખૂબ જ વ્યવહારિકતા એ જગતને બગાડે છે. તેથી પરિવર્તન માટે, સરળ અને હળવા દિવસ માટે તૈયાર રહો. આજે કંઇપણ જાય છે, અને તમારા વાળ વસ્ત્રો કર્યા છે તે લાંબા સમયથી તમારી પાસે શ્રેષ્ઠ વિચાર હોવાનું જણાય છે. પરંતુ આ બધા વચ્ચે, કાર્યસ્થળ પરના બાકી કાર્યો પર વિશેષ ધ્યાન આપવાનું ભૂલશો નહીં. ગણેશ તમને સાંજે નવા દેખાવની રાહ જુએ છે!

કન્યા

આજે તમે હસની માતા હોવાની શક્યતા છે – હિંસક રૂપે રક્ષણાત્મક અને તીવ્ર રૂપે સમાવિષ્ટ. હૃદયના તીવ્ર બાબતો સ્ટાર ટ્રેક ડૂથી સ્થાનાંતરિત બીમ કરતા આશ્ચર્યજનક રીતે ઝડપી બનશે. ગણેશ સ્ટોરમાં ઇવેન્ટફુલ ડે જુએ છે ત્યારે ઢીલાપણાનો અંત આવશે.

તુલા

‘જૂના પ્રેમીઓ ભૂતકાળ’ ના ભૂત હવામાં છે. ત્યાં દરેક સંભવ છે કે તમે જૂના રોમેન્ટિક સંબંધને વળગી રહેશો; કદાચ તમારા આત્માના સાથી દ્વારા તમારા હૃદયની સામગ્રી સાથે પણ વ્યવહાર કરવામાં આવે. પ્રેમમાં બધું જ શક્ય છે. બપોરે તેની સાથે મિશ્ર ભાવિ લાવી શકે છે. પરંતુ સાંજે તમારી પાર્ટી ટોપી મૂકવાનું યાદ રાખો. તમારા સાથીઓ સાથે હાસ્યજનક પાર્ટીમાં ખાસ આમંત્રણ આપવું હંમેશાં આનંદદાયક છે. ગણેશ કહે છે, જાઓ, હુલ્લડો કરીશ.

વૃશ્ચિક

સમાન વિચારવાળા લોકોની કંપની સમગ્ર દિવસમાં ખુશખુશાલ રાખશે. દિવસ જીવંત અને ગતિશીલ હોવાનું વચન આપે છે કારણ કે તમે એક પછી એક પ્રવૃત્તિમાં જોડશો. પરંતુ ગણેશ ચેતવણી આપે છે કે ઉત્સાહી હોવાથી તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે નુકસાનકારક હોઈ શકે છે. તમારા ઉર્જા સ્તર હંમેશાં ઊંચા હશે કારણ કે તમે પ્રિય લોકોની કંપનીમાં નવી ઊંચાઈઓ તરફ ઉભો આનંદ માણો છો.

ધનુરાશિ

કાર્ય, કાર્ય અને વધુ કાર્ય એ તમારા દિવસનો એજન્ડા હશે. પાવર-પેક્ડ પ્રદર્શન તમારા તરફથી અપેક્ષિત છે. જો કે હાસ્યાસ્પદ, તે દિવસ સરળ બનશે કારણ કે તમારા બોસ તમારા પર નિર્ભર રહેવાની શક્યતા છે. પરિવારના પ્રેમ અને સ્નેહ કાર્ડ પર પણ છે.

મકર

ગણેશ કહે છે કે, તમે જે કરો છો તે બધું પાછળના તર્ક અને કારણ શોધવાનો પ્રયત્ન કરો છો અને આજે અવલોકન કરો છો. કાર્ય તમને થોડું તાણ અને ચિંતાતુર છોડી દેશે, પરંતુ ભવિષ્યમાં કંઈક સારું રાખવાની આશા તમને તમારા પ્રયત્નોમાં ચાલુ રાખશે, નરક અથવા ઉચ્ચ પાણીમાં આવશે. અને જ્યારે તમે દિવસના કઠિન કાર્ય પછી ઘરે પાછા ફરો, ત્યારે કુટુંબ અને પ્રિયજનો તમારા પર બિનશરતી પ્રેમ વરસાવશે, જે તમને પ્રેરણા આપશે.

એક્વેરિયસ

તમારી ટાઇને સીધી કરો અને તમારા પેટમાં ખેંચો, તે છાપ બનાવવાનો સમય છે! અને તે બધું જ નથી; તમારે તીવ્ર બનવાની જરૂર છે કારણ કે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો તમારી રાહ જોતા હોય છે. ઉતાવળ કરશે નહીં, કારણ કે આ નિર્ણયો લાંબા ગાળાના અસર લાવી શકે છે, ગણેશને સાવચેત કરે છે.

મીન

આજે તે દિવસ છે જ્યારે ધ્યાન ફક્ત તમારા કારકિર્દી લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે છે. થોડા સમય માટે તમે જે સંયુક્ત સાહસને હાંસલ કરી રહ્યા છો તે આજે સ્થાને પડવું જોઈએ. ધંધાકીય હેતુઓ માટે પ્રવાસ પણ સૂચવવામાં આવે છે. ગણેશ કહે છે કે, ઘરેલું મોરચે, બધુ સારું હોવું જોઈએ.