અમે બોલી ગયેલી રીતથી નિરાશ થયા: શાકિબ – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

અમે બોલી ગયેલી રીતથી નિરાશ થયા: શાકિબ – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

ICC ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ 2019

<સેક્શન>

<મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c172766/yes-disappointed-with-the-res.jpg" itemprop = "url"> હા, પરિણામોથી નિરાશ

હા, પરિણામો સાથે નિરાશ થયા છે “© ગેટ્ટી

બાંગ્લાદેશના ઓલ-રાઉન્ડર શાકીબ અલ હસનએ તેની ટીમની બોલિંગની કામગીરી કરી કાર્ડિફમાં વર્લ્ડ કપ એન્કાઉન્ટરમાં ઇંગ્લેન્ડના હાથમાં 106 રનની ખોટને પગલે. ઈંગ્લેન્ડના ઓપનરો અને જોસ બટલરને ક્રેડિટ આપવામાં આવી હતી ત્યારે ઘરની ટીમની 386 રનની કુલ સંખ્યા ઘડવામાં આવી હતી, જે બાંગ્લાદેશના સાકીબના સોદાની સાથો સાથ સારી નબળી પડી હતી, ઓલ-રાઉન્ડરે તેની ટીમને નિયમિત અંતરાલોમાં નુકસાનની કારણોસર હડતાલની અક્ષમતા દર્શાવી હતી.

“હા, પરિણામો અથવા નિરાશ થયેલી રીતથી નિરાશ થયા. મેં વિચાર્યું કે અમે ખરેખર દક્ષિણ આફ્રિકા અને ન્યૂ ઝિલેન્ડ સામે ખરેખર સારી બોલિંગ કરી હતી. “પરંતુ તમે જાણો છો, દેખીતી રીતે ઇંગ્લેન્ડ તેજસ્વી રીતે રમ્યો હતો. ક્રેડિટ તેમના બેટ્સમેનને જાય છે. શનિવારે (8 મી જૂન) મેચ પછીના મેચ મીડિયા કોન્ફરન્સમાં સકિબે કહ્યું, “જે રીતે તેમના ઓપનરની શરૂઆત થઈ, અને જે રીતે [જોસ] બટ્લર એ ઈનિંગ્સ પૂર્ણ કરી, તે તમે જાણો છો, મેચનો ટર્નિંગ પોઇન્ટ મને લાગે છે.” >

“આ વર્લ્ડ કપ સુધી બિલ્ડિંગ દ્વારા, છેલ્લા બે, ત્રણ વર્ષ માટે તે તેમની પેટર્ન છે,” ઈંગ્લેન્ડના બેટિંગ પ્રદર્શન વિશે પૂછતા શાકિબે કહ્યું. “તેથી તેઓ છેલ્લાં બે, ત્રણ વર્ષથી તેમના અભિગમ જે રીતે ચાલુ રહ્યો હતો તે આ વર્લ્ડકપમાં બદલાતા નથી. તેથી આપણે જાણીએ છીએ કે તે હંમેશાં અમારા માટે મુશ્કેલ બનશે. અમે જાણીએ છીએ કે વેગ ઘટાડવા માટે અમને નિયમિત અંતરાલોમાં વિકેટ લેવાની હતી, જે આજે આપણે કરી શક્યા નથી. મને લાગે છે કે અમે મેચ ગુમાવી દીધી છે.

“મને લાગે છે કે 320 થી 330 ની વચ્ચે કંઇક એવું કંઈક હતું જે અમને ખૂબ આરામદાયક લાગ્યું હતું. મને લાગે છે કે અમારી પાસે બે વિકેટ અને 30 ઓવર, 180 જો તમે વિકેટ્સ રાખો તો 320 થી 330 ની જેમ કંઈક પીછો કરવાનું વિચારી શકો છો, પરંતુ 380 હંમેશા અમારા પીછો અથવા તરફેણમાં હતો.

જ્યારે રમતનો પરિણામ બાંગ્લાદેશની તરફેણમાં ન હતો, ત્યારે વિશ્વ કપમાં સાકીબનો દંડ સતત ચાલુ રહ્યો કારણ કે તેણે ત્રીજા ક્રમે પચાસ-પ્લસ સ્કોર નોંધાવ્યો , તેની છેલ્લી 119 બોલ 121 ની સાલ સાથે જ્યારે તેની બાજુના અન્ય બેટ્સમેનો 50 રનને પાર કરી શક્યા. ડાબોડી બેટ્સમેનોએ વનડેમાં છેલ્લી સાત ઇનિંગ્સમાં છ સદીમાં અડધી સદી ફટકારી હતી, જેમાં નંબર 5 આવી હતી. ત્રણ સ્થાન.

“તે જુદું છે. તમારે કેટલીક જુદી જુદી પડકારોનો સામનો કરવો પડશે.” પરંતુ, આ ક્ષણે હું આનંદ અનુભવું છું. “પરંતુ કહ્યું હતું કે, તમે જાણો છો કે, ફક્ત શરૂઆત, મને બૅટ અને બોલ બન્ને સાથે ફાળો આપવા જેટલું જરુરી છે. મેં વિચાર્યું કે તે મારા માટે વધુ સારી તક છે, તમે જાણો છો, બૅટ સાથે વધુ યોગદાન આપવા માટે. આ ક્ષણ, હું આનંદ અનુભવી રહ્યો છું, પણ કહ્યું છે કે, તમે જાણો છો, આ ટુર્નામેન્ટમાં વધુ મેચો છે અને તે પછી. ”

ખાસ કરીને આ રમતમાં, સકિબને જે પડકારોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો તે પૈકીનો એક, ઈંગ્લેન્ડની ગતિ બેટરીને દૂર કરવાનો હતો, જેમાં હોસ્ટ્સે જોફ્રા આર્ચર અને માર્ક બાંગ્લાદેશ પર વુડ. “તે ઝડપી છે. તે એક મુશ્કેલ પડકાર હતું, પરંતુ મને તે આનંદ થયો. દેખીતી રીતે તે આ વર્લ્ડકપમાં બે ઝડપી ગોલંદાજો છે, તેથી મને ખબર હતી કે તે મુશ્કેલ બનશે, પરંતુ તમે જાણો છો, મેં જે રીતે રમ્યો તેમાંથી મને ખૂબ આનંદ થયો તેમને, “Shakib જણાવ્યું હતું.

© ક્રિકબઝ

<વિભાગ>