તમારો વિકેન્ડ લવ જન્માક્ષર: જૂન 8-9, 2019 – બસ્ટલ

તમારો વિકેન્ડ લવ જન્માક્ષર: જૂન 8-9, 2019 – બસ્ટલ

આપણા રાશિચક્રના સંકેત આપણા જીવન વિશે શું કહે છે તેનાથી અમે સતત પ્રભાવિત છીએ, પછી ભલે તે કયા ચિહ્નો સૌથી વધુ સુસંગત હોય અથવા દરેક સાઇન સંબંધમાં કેવી રીતે સંઘર્ષ કરે છે. તેથી જ બસ્ટલે માયલાઇફ ક્રીટેડ ડોક્યુમેન્ટના ન્યુયોર્ક સિટી આધારિત જ્યોતિષી મક્કા વુડ્સને ભરપાઈ કરી છે , જે આપણને જ્યોતિષવિદ્યા આપણા જીવનને કેવી રીતે અસર કરે છે તે વિશે બધાને જણાવવા માટે. આજના વિષય: જૂન 8-9, 2019 માટે તમારો પ્રેમ જન્માક્ષર.

શનિવારના સારા ભાગ માટે ચંદ્રની રમતા લીઓમાં પ્રેમ અને રોમાંસની વાત આવે ત્યારે આ સપ્તાહાંત આનંદ અને અશ્લીલ અભિગમ તરફેણ કરે છે અને શનિવારની રાત્રિમાં ગ્રહ વીન શુભેચ્છા પામે છે. જેમીનીમાં શુક્ર પ્રેમ સાથે પ્રકાશ અને નચિંત અભિગમ લે છે; અમને સામાજીક બનાવવા, ચેનચાળા કરવા અને વાતચીતને રોકવા માટે દબાણ કરવા – ખાસ કરીને ચંદ્ર શનિવાર સાંજે બૌદ્ધિક કુમારિકા તરફ જાય છે.

અને કારણ કે જેમિની બહુવિધ સંકેત છે (જેમ કે કન્યા છે), રોમેન્ટિક રુચિઓ માટેના વિકલ્પો પુષ્કળ હોવા જોઈએ. જોકે, મર્ક્યુરી (જેમિની અને કુમારિકાના ચાર્જમાં ગ્રહ) હજી પણ નમ્ર હૃદયના કેન્સરમાં, અમને સમજવા માટે કહેવામાં આવે છે કે આપણા સમય અને ધ્યાન કોણ લે છે. રવિવારના રોજ મિસિનમાં ચમકતા નેપ્ચ્યુનની સાથે મિનીની સૂર્યની સાથે, હવામાં કેટલીક મૂંઝવણ હોઈ શકે છે. જેમ કે આપણે કનેક્શન અને સંદેશાવ્યવહારની સાથેના અન્ય લોકો સાથે વહેંચાયેલા નિર્ણયો વિશે સ્પષ્ટ નિર્ણય લેવાની અમારી અંતર્જ્ઞાનની શક્તિ તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂર પડશે.

આ સપ્તાહે તમારા સાઇન માટે તારાઓનો અર્થ શું છે તે જોવા માટે નીચે વાંચો અને તમારા જૂન 2019 માસિક જન્માક્ષરને તપાસવાનું ભૂલશો નહીં.

મેષ (21 માર્ચ – એપ્રિલ 19)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

જો તમે રોમાંસ શોધવા માંગો છો, તો તમને જે જોઈએ છે તે મેળવવાનો મોટો ભાગ ફક્ત તમને જે જોઈએ તે વિશે પ્રામાણિક હોવાનો અર્થ નથી, પરંતુ તેનો અર્થ તે મેળવવા માટે કાર્યમાં પણ હોઈ શકે છે. પ્રેમ અને સંબંધો વિશે તમે કેવી રીતે વિચારો છો તે બદલવાનું આ કાર્યનો ભાગ હોઈ શકે છે. ખુલ્લા રહો.

વૃષભ (20 એપ્રિલ – 20 મે)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

જો તમે કોઈ નવા સાથે જોડાવા માંગતા હો તો તમને બહાર કાઢવા અને પાર્ટી કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવે છે. જ્યારે તમને ઓવરબોર્ડ પર જવાની જરૂર નથી, ત્યારે તમારે તમારા આનંદની શોધ કરવા માટે સક્રિય રહેવાની જરૂર છે. જેમ આનંદ કરે છે તેમ જૉઈ તમને હવે સેક્સી બનાવે છે. બીએ છે? જાઓ મજા સાથે કંઈક કરો.

જેમિની (21 મે – 20 જૂન)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

તમે આ ક્ષણે બ્રહ્માંડ પ્રિય છો, કેમ કે બ્રહ્માંડ તમને સંભવિત સાથીઓ અને તારીખોને ચુંબકની જેમ તારી પાસે ખેંચી કાઢવા માટે માત્ર વશીકરણ, સૌંદર્ય અને બુદ્ધિના યોગ્ય કૉમ્બો સાથે તમને આશીર્વાદ આપે છે. તમારી જાતને આકર્ષક બનાવવા માટે થોડો સમય લો કારણ કે તે તમારી આકર્ષકતાને આગળ વધારશે.

કેન્સર (જૂન 21 – જુલાઇ 22)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

બીજાઓ માટે આ અઠવાડિયે તમારા માટે નોટિસ ન લેવું મુશ્કેલ બનશે, ખાસ કરીને તમારા આત્મવિશ્વાસને આકાશમાં ઉભરતા આત્મવિશ્વાસથી. જેમ કે, તમે એક રહસ્યમય અજાણી વ્યક્તિની રુચિને પ્રેક્ટીઝ કરી શકો છો જે તમારા હૃદયને દૂર કરી શકે છે. ફક્ત તમારા અંતર્જ્ઞાનનો ઉપયોગ કરો અને તેમને જેમ છે તેમ જુઓ.

લીઓ (23 જુલાઈ – 22 ઑગસ્ટ)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

જો તમે કોઈ નવાને મળવા માંગતા હો, તો બહાર આવવા અને રમવા માટે આ સપ્તાહનો દિવસ છે. જો કે તમારે તે જોવાની જરૂર પડી શકે છે કે તમે જે મૂલ્યવાન છો તે કરતાં ઓછા માટે સેટલ નથી. તે જ સમયે, જો તમે એકલા હો, તો વિશ્વાસ કરો કે તમે જે ઇચ્છો છો તે ત્યાં છે. નકારાત્મક વિચારમાં ના આપશો.

કન્યા (ઑગસ્ટ 23 – સપ્ટેમ્બર 22)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

તમને પ્રેમ અને આ સપ્તાહના અંતે જે જોઈએ છે તેના સંદર્ભમાં તમને એક ખ્યાલ છે, તે મેળવવા માટે તમે જે સ્વ-શિસ્તનો ઉપયોગ કરો છો તે કરવા માટે તમને કહેવામાં આવે છે. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, તમારે એવા ભાગીદારની જરૂર છે કે જે તમને તમારા સ્તર સુધી પહોંચવા માટે મજબૂર કરવાની જરૂર ન હોય, તે તમારી સાથે મળી શકે. તે પ્રેમ માટે એક નવી અભિગમ માટે સમય છે.

તુલા (સપ્ટેમ્બર 23 – ઑક્ટો 22)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

તમને આ વીકએન્ડમાં ભીડમાંથી એક વિરામ દૂર કરવાની જરૂર પડી શકે છે જે તમને રોમેન્ટિક મૂડમાં ન મળી શકે, પરંતુ જો તમને ગેટવેની જરૂર હોય તો, હવે સફર લઈને અનુકૂળ છે – જે તમને પ્રેમ લાવી શકે છે. જો તમારી પાસે ભાગીદાર હોય, તો શાંત પ્લાનિંગ, ફક્ત બે જણ માટે રોમેન્ટિક વીકએન્ડ મજા આવશે.

વૃશ્ચિક (ઑક્ટોબર 23 – નવે 21)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

આ સપ્તાહાંત તમારા અને તમારા બીએ વચ્ચે વધુ મસાલેદાર બની શકે છે પરંતુ તમારે વસ્તુઓને થોડીક વાર હલાવવાની જરૂર છે અને તે જ જૂની વસ્તુ કરવાથી દૂર થવું જરૂરી છે. એકલુ? તમે કોઈ સામાજિક ઇવેન્ટ દ્વારા અથવા તમે જાણતા હો તે દ્વારા ખૂબ જ રસપ્રદ વ્યક્તિને મળી શકે છે. તમે અનિવાર્ય છો.

ધનુરાશિ (નવે. 22 – ડિસેમ્બર 21)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

જો કે તમે બહાર નીકળવા માટે થોડો આનંદ માણી શકો છો અને તમને પ્રેમ અને સંબંધો આવે ત્યારે તમારી ઊંડી ઇચ્છાઓને અવગણવા નહીં. બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો, ગુણવત્તાની માત્રાને ધ્યાનમાં લો નહીં. ગુણવત્તા સંબંધો માર્ગ પર છે, પરંતુ તમારે તેને મેળવવામાં પોતાને જવાબદાર ગણવું પડશે.

મકર (ડિસેમ્બર 22 – જાન્યુ 19)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

તમે આ સપ્તાહના અંતમાં મુસાફરી દ્વારા અથવા કોઈ પ્રવૃત્તિ કે જે તમારા મગજ અથવા સાહસની ભાવનાને ફેલાવે છે તેનાથી આકર્ષિત થઈ શકે છે. તમારી ખુશી અને સુખાકારીને પ્રથમ મૂકીને, તમે પ્રેમને આકર્ષિત કરવા માટે ગોઠવણીમાં મૂકો. ફ્લો સાથે જવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરો. કોઈ પણ દબાણ કરવાની જરૂર નથી.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 20 – ફેબ્રુઆરી 18)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

તમે આ સપ્તાહે વધુ માંગમાં તમારી જાતને શોધી શકો છો કારણ કે તારાઓ તમારા પ્રેમ જીવનને વધારવામાં મદદરૂપ થાય છે. જો કે હાલના સંબંધની વાત આવે ત્યારે, તમારે સત્ય સાથે વાતચીત કરવાની જરૂર પડી શકે છે. તે કઠિન પણ મુક્ત થઈ શકે છે. એકલુ? તમે જે જોઈએ તેના પર સ્પષ્ટ મેળવો.

મીન (ફેબ્રુઆરી 19 – 20 માર્ચ)

ટીના ગોંગ / બસ્ટલ

આ અઠવાડિયાના અંતમાં અથવા લગભગ અથવા ઑનલાઇન વખતે તમે પ્રેમ કનેક્શન કરી શકો તેવું એક તક છે, પરંતુ તમે ઘરે રહેવા અને ઘર છોડવા વચ્ચે સંઘર્ષની લાગણી અનુભવી શકો છો. જ્યારે તમારે પોતાને સામાજીક થવા માટે દબાણ ન કરવું જોઈએ, ત્યારે તમારી આત્માને ખવડાવવાની જગ્યાઓ સારી હોઈ શકે છે.