જન્માક્ષર આજે, 10 જૂન, 2019: મેષ, વૃષભ, લીઓ, કન્યા, જેમિની, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, 10 જૂન, 2019: મેષ, વૃષભ, લીઓ, કન્યા, જેમિની, જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર રત્ન, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લિયો જન્માક્ષર આજે , જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, આજે જન્માક્ષર, રોજિંદા જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે જન્માક્ષર, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમેની, જન્માક્ષર લિયો, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષરનું રહસ્ય, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર આજે, આજે જન્માક્ષર ભારતીય વ્યક્ત, ભારતીય વ્યક્ત જન્માક્ષર
જન્માક્ષર આજે, 10 જૂન, 2019: મેષ, કેન્સર, લીઓ, જેમિની, ધનુરાશિ, લીઓ – જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો

આજે દિવસે: અગ્નિ અને પાણીવાળા સ્વર્ગીય સંરેખણોનું મિશ્રણ એ ચોક્કસ નિશાની છે કે પરિવર્તન માર્ગ પર છે. જો તમારામાંની કોઈ પણ તમારી વચનોને ઘટાડવાની અને નવા પર લઈ જવા જેવી લાગે, તો વધુ સારું. પરંતુ જો તમે તે લોકોમાંના એક છો જે જીવનને બરાબર રહેવા માટે પસંદ કરે છે, તો તમે દિવસની ઇવેન્ટ્સ સાથે કદમથી બહાર આવી શકો છો.

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

તે ભાવનાત્મક દિવસ છે અને તમે મૂડના ઘણાં ફેરફારો સાથે વ્યસ્ત અઠવાડિયા માટે સેટ છો. આજેથી, વિવિધ વાટાઘાટોને અનુસરવાની તાકીદ, ખાસ કરીને વ્યક્તિગત પરિમાણ ધરાવતા લોકો, વધુ સ્પષ્ટ બનશે. હજુ સુધી નિર્ણય સુધી પહોંચવા માટે કોઈ તાત્કાલિક રશ નથી.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

અંતે, તમે ભવિષ્યને નકશામાં લેવાનું શરૂ કરી શકો છો. તમારી અવિરત એડવાન્સના આગલા તબક્કા માટે યોજનાઓ હવે પૂર્ણ થવી જોઈએ. તમે સતત અર્થમાં ઉત્સાહિત છો કે નાણાકીય સ્થિતિ ફક્ત સુધારી શકે છે. બીજી બાજુ, તમે સારી રીતે જાણો છો તે મુજબ, વધુ માહિતી આવશ્યક છે.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

તે આશાસ્પદ ગ્રહ ગુરુ તમારા જન્માક્ષરની આસપાસના બાર-વર્ષના ચક્રમાં એક નિર્ણાયક બિંદુએ છે, જે દરમિયાન તકો આવી અને ગઈ. આકાશ આ મર્યાદા છે કારણ કે આ લાંબા ગાળાના તબક્કામાં પરિણમે છે. હું કહું છું કે તે તમારા ક્ષિતિજને વિસ્તૃત કરવાનો સમય છે.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

તમારા જુસ્સા વધવાને કારણે છે. તમને નબળા પડતાં, ભાગીદારોની સમજદાર ક્રિયાઓ તમારી રુચિઓને આગળ વધારવા માટે ગણવામાં આવશે. કોઈ પણ કિસ્સામાં, તે એક બહાદુર વ્યક્તિ હશે જે તમને લઈ જાય છે અને જીતે છે, જ્યાં સુધી મંગળ અને શુક્ર ખૂબ ગાઢ રીતે જોડાયેલા હોય.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

ભાગીદારો એક જટિલ રમત રમી રહ્યા છે, તે ખાતરીપૂર્વક છે. તમને હજી વિરોધાભાસનો સામનો કરવો પડ્યો છે, પરંતુ સમસ્યાઓને સ્પષ્ટ કરવામાં અસમર્થ હોઈ શકે છે, એકલા તફાવતોને ઉકેલવા દો. તમારા લક્ષ્યોને અનુસરવાના સાધન તરીકે સામાજિક સંપર્કોના સમર્થન પર પાછા ફરો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

આગામી સપ્તાહે તમને ત્રણ નોંધપાત્ર ગ્રહોની હિલચાલ મળી છે. સૂર્ય ચાર્ટના નિર્ણાયક ક્ષેત્રોમાં તેજસ્વી અને નિર્ધારિત ત્રિકોણ પૂર્ણ કરવા માટે શુક્ર બુધ અને યુરેનસમાં ટૂંક સમયમાં જોડશે. જો તમે તેના પર તમારા હૃદયને સેટ કરો છો, તો ત્યાં ખરેખર એવું કંઈ નથી જે તમે પ્રાપ્ત કરી શકતા નથી.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

વ્યક્તિગત લિબ્રેન ઘણીવાર મુશ્કેલ વલણ લેવા માટે જાણીતા હોવા છતાં, તમારું સામાન્ય રીતે સાહસિક નિશાની તરીકે ઓળખાય છે. હવે તે એક સમય છે જ્યારે તમે બધા આગળ ઘણા મોટા પગલાઓ લઈ શકો છો. જો તમારી પાસે ખરેખર કોઈ વફાદાર મિત્રો હોય, તો નજીક રહો – તે તે છે જે તમને ભવિષ્યમાં લઈ જશે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તાજેતરના મહિનાઓમાં તમારા નાણાકીય અને વ્યવસાયિક બાબતો વિશે ઘણું લખ્યું છે. જે બધું થાય છે તે હવે તમને ખાતરી કરશે કે સારા નસીબને બદલે કાયમી બનવાની શક્યતા છે, એકવાર તમે ડરતા હોવ ત્યારે, અસ્થાયી બ્લિપ કરતાં વધુ ન હોવ.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

જો કે તમે અન્યથા ઢોંગ કરતા હો, તો તક શબ્દો ઊંડા થઈ શકે છે. તે હવે પુનરાવર્તિત થવું જોઈએ કે જો તમે એક બાજુથી દૂર રહો અને પાર્ટનરને કેન્દ્ર સ્થાને લેવા દો, તો તમે તેમના સારા નસીબમાં ભાગ લઈ શકો છો. ઉપરાંત, તમારા અંગત બાબતોને લગતા નિર્ણયો દિવસના સંપૂર્ણ પ્રકાશમાં લેવાય છે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

ગ્રહો તમારા સ્વાસ્થ્યમાં નાટકીય સુધારાની શક્યતા સૂચવે છે. તેમછતાં પણ આ તમારા ભાગ પરની કોઈ પહેલ વિના કદાચ થશે નહીં, કદાચ આહાર, કદાચ પૂરક દવા અથવા નવી કસરત શાસન સાથે સંકળાયેલું છે.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

Pugnacious ગ્રહોની એક અસાધારણ લાઇન અપ તમારા ચાર્ટના સર્જનાત્મક ક્ષેત્રો પર પ્રભાવ પાડે છે, આ સમયે તમને ખરેખર સપોર્ટની ડિગ્રી ઉત્પન્ન કરે છે. લાભાર્થીઓમાં તે લોકો છે જેમને તમે રોમેન્ટિક રૂપે જોડાયેલા છો.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

છેલ્લે તમે એવું અનુભવી શકો છો કે મિલકત અને ઘરેલું બાબતો તમારા માર્ગ પર આવી રહી છે. ચોક્કસપણે, તમે પરિવારના સંબંધો અને તમારા અસ્તિત્વ પ્રત્યે ભાવનાત્મક રૂપે આવતી બધી બાબતો વિશે આશાવાદી બનો છો. તમે કલ્પના કરો કે ભાગીદાર તમારા પાથને અવરોધિત કરી રહ્યું છે.