માઇક્રોસૉફ્ટ વિગતો, એક્સબોક્સ ઇ 3 શેડ્યૂલ, નિન્ટેન્ડો ડાયરેક્ટ એ એક પ્લેસ તરીકે તમને “જરૂર છે” – નિન્ટેન્ડો લાઇફ

માઇક્રોસૉફ્ટ વિગતો, એક્સબોક્સ ઇ 3 શેડ્યૂલ, નિન્ટેન્ડો ડાયરેક્ટ એ એક પ્લેસ તરીકે તમને “જરૂર છે” – નિન્ટેન્ડો લાઇફ

સારું, આ રસપ્રદ હોઈ શકે છે …

સ્વિચબોક્સ

ગઈકાલે અત્યંત વિચિત્ર દ્રશ્યોથી, જ્યાં તે અફવા ઉભો થયો કે માઇમોટો માઇક્રોસૉફ્ટની ઇ 3 પ્રસ્તુતિ દરમિયાન દેખાશે (spoiler: તેણે નથી કર્યું), સત્તાવાર એક્સબોક્સ ટ્વિટર એકાઉન્ટ હવે ગઈકાલે નિન્ટેન્ડોની ડાયરેક્ટ હોદ્દાને મંજૂરી આપે છે.

ચીંચીં બતાવે છે કે “જ્યાં તમારે # એક્સબોક્સ 3 માટે હોવું જરૂરી છે” અને માઇક્રોસોફ્ટના તમામ ઇવેન્ટ્સની સૂચિ તેમજ અન્ય કંપનીઓની કેટલીક અન્ય વિવરણની યાદી આપે છે. થર્ડ પાર્ટીના બ્રીફિંગ્સ દેખાય છે – જેમ કે બેથેસ્ડા અને યુબિસોફ્ટ જે ગેમ્સ (જે પહેલાથી જ છે) બતાવશે જે Xbox પર હાજર રહેશે – પણ નિન્ટેન્ડો પણ સૂચિબદ્ધ છે. હમ્મ …

હા, મંગળવાર સ્તંભના ખૂબ જ ટોચ પર જ નિન્ટેન્ડોની E3 બ્રીફિંગ છે – 40-મિનિટનો ડાયરેક્ટ જે આવતીકાલે આવતો હશે. ગ્રાફિકમાં બતાવવા માટે અમે ફક્ત બે સંભવિત કારણો વિચારી શકીએ છીએ.

પ્રથમ સંભવિત કારણ એ છે કે માઇક્રોસોફ્ટ સામાન્ય રીતે “ઇ 3 એક્સ 3” નો ઉપયોગ કરીને સામાન્ય રીતે “ઇ 3” નો અર્થ સામાન્ય રીતે ઇ 3 ઇવેન્ટ્સની સૂચિને શેર કરી રહ્યું છે. બીજું એ છે કે તે Xbox ના ખેલાડીઓને નિન્ટેન્ડો શો જોવા માંગે છે અથવા, ઓછામાં ઓછા, એ સંકેત આપે છે કે એક્સબોક્સ-સંબંધિત કંઈક ચર્ચા થશે.

જો એક્સબોક્સ સામગ્રી માટે નિન્ટેન્ડો ડાયરેક્ટ પર ચાહકો ખરેખર “હોવાની જરૂર છે”, તો તેમાં શામેલ હોઈ શકે? એક્સબોક્સ ગેમ પાસ સ્વિચ પર ઉપલબ્ધ થશે, જેમ કે Xbox ની સિદ્ધિઓએ નિન્ટેન્ડોના પ્લેટફોર્મ પર કેવી રીતે પોતાનું રસ્તો બનાવ્યું છે ? શું હાલો અનુમાનિત સેકન્ડ સ્મેશ બ્રૉસ અલ્ટીમેટ ડીએલસી પાત્ર તરીકે હાલોના માસ્ટર ચીફને જાહેર કરવામાં આવશે? અથવા ઉપર કંઇક અર્થપૂર્ણ ટ્વિટર ઉપરના ગ્રાફિક સાથે બિલકુલ કાંઈ બનશે નહીં?

આ બિંદુએ, તમારી ધારણા આપણા જેટલી સારી છે. અમે માનીએ છીએ કે આપણે ચોક્કસ કાલે માટે શોધીશું!

[ twitter.com દ્વારા]